ਅਜਿਹੀ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਕਦੇ ਪਹਿਲਾਂ ਨਹੀ ਦੇਖੀ ਹੋਣੀ !

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਦੇ ਨਾਲ ਲੱ ਗ ਦੇ ਪਿੰਡ ਦੀ ਘਟਨਾ, ਪਿੰਡ ਦਾ ਨਾਂ ਤਾਂ ਗੁਪਤ ਰੱਖਾਂਗੇ ਪਰ ਮੁੰਡੇ ਦਾ ਨਾਮ ਹੈ ਸਨੀ ਸੀ। ਜਿਸ ਦਾ ਵਿਆਹ ਨੇੜੇ ਦੇ ਹੀ ਪਿੰਡ ਦੀ ਇੱ ਕ ਲੜਕੀ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਇਆ। ਦੋਸਤੋ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਤੀਹ ਜੁਲਾਈ ਦੋ ਹ ਜ਼ਾ ਰ ਬੀ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਵਿਆਹ ਸਮੇਂ ਵੀ ਲਾੜਾ ਆ ਪ ਣਾ ਫੋਨ ਵਾਰ ਵਾਰ ਕੱਢ ਕੇ ਦੇਖ ਰਿਹਾ ਸੀ।

ਪਰ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਉਸ ਸਮੇਂ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਕਿਹਾ ਹੱਦ ਤਾਂ ਉਦੋਂ ਹੋ ਗਈ ਜਦੋਂ ਵਿ ਆ ਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੁਹਾਗ ਰਾਤ ਸਮੇਂ ਮੁੰਡਾ ਸਾਢੇ ਬਾਰਾਂ ਵਜੇ ਤੱਕ ਕਮਰੇ ਦੇ ਵਿਚ ਕੀ ਨਹੀਂ ਆਇਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਨੂੰ ਡ ਰ ਵੀ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਇਹ ਬੇਗਾਨਾ ਘਰ ਹੈ ਉਹ ਕਿੱਥੇ ਜਾਏਗੀ ਫਿਰ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੇ ਦ ਰ ਜ਼ਾ ਖੋਲ੍ਹਿ।ਆ ਤਾਂ ਜਨਾਬ ਕਮਰੇ ਦੇ ਬਾਹਰ ਕੁਰਸੀ ਤੇ ਬੈਠ ਕੇ ਬੰਦੇ ਆ ਕੇ ਬੰ ਦੇ ਆ ਕੇ ਕਹਿ ਰਹੇ ਸੀ

ਜਦਕਿ ਪੰਜ ਖੇਡ ਰਹੇ ਸਨ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਸ ਨੇ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਨੂੰ ਦੇਖਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਗੇ ਮ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਆ ਗਿਆ। ਇਹ ਦੇਖ ਕੇ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਠੰਢੀ ਪੈ ਗਈ। ਉਸ ਨੂੰ ਲੱਗਾ ਕਿ ਸ਼ਾਇਦ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉਹ ਗੇਮ ਨਹੀਂ ਖੇਡੇਗਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੰਨੀ ਨੇ ਅੰਦਰ ਆ ਕੇ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਨੂੰ ਕਿ ਹਾ ਕਿ ਉਹ ਸਹੁੰ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਉਹ ਫਿਰ ਤੋਂ ਬਾ ਜ਼ੀ ਖੇਡਣਾ ਪਿਆ।


ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਸਨੀ ਨੂੰ ਖਰੀਆਂ ਖਰੀਆਂ ਸੁਣਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਿ ਸ ਕਾਰਨ ਸੰਨੀ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਚਪੇੜ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਕਮਰੇ ਦਾ ਸਾਰਾ ਸਾਮਾਨ ਚੱਕ ਚੱਕ ਕੇ ਥੱ ਲੇ ਮਾਰ ਕੇ ਤੋੜਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਖੜਾਕਾ ਸੁਣ ਕੇ ਸਾਰੇ ਘਰ ਵਾ ਲੇ ਇਕੱਠੇ ਹੋ ਗਏ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੁੜੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਸੱਦ ਲਿ ਆ ਕੁੜੀ ਦੇ ਘਰ ਵਾਲਿਆਂ ਆਉਣ ਕਾਰਨ ਗੱਲ ਵੱਧ ਗਈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਸਭ ਪਾਸੇ ਗੱਲਾਂ ਹੋਣ ਲੱਗ ਪਈਆਂ ਅਤੇ ਪੁ ਲਿ ਸ ਨੂੰ ਵੀ ਬੁਲਾਉਣਾ ਪੈ ਗਿਆ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਪੇਕੇ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਗੱ ਲ ਠੰਡੀ ਪੈ ਗਈ।