ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਖੁਰਾਨਾ ਦਾ ਹੋਇਆ ਬਰੇਕਅਪ – ਪੋਸਟ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਦੱਸਿਆ ਦਿਲ ਦਾ ਹਾਲ

ਬਿਗ ਬਾਸ ਦੇ 13ਵੇਂ ਸੀਜਨ ਦੀ ਫੇਮਸ ਕਪਲ ਆਸਿਮ ਰਿਆਜ ਅਤੇ ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਖੁਰਾਨਾ ਵਲੋਂ ਤਾਂ ਹਰ ਕੋਈ ਵਾਕਫ਼ ਹੀ ਹੋਵੇਗਾ । ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਦੋਨਾਂ ਦੀ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਫੈਨ ਫਾਲੋਇੰਗ ਹੈ । ਦਰਅਸਲ ਭੇੜੀਆ ਬਾਸ ਵਿੱਚ ਦੋਨਾਂ ਦੀ ਲਵ ਸਟੋਰੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਸੀ , ਇੱਥੇ ਨਹੀਂ ਸ਼ੋ ਖਤਮ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਦੋਨਾਂ ਦਾ ਅਫੇਇਰ ਜਾਰੀ ਰਿਹਾ । ਭੇੜੀਆ ਬਾਸ ਦੇ ਘਰ ਵਲੋਂ ਨਿਕਲਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਦੋ ਨਾਂ ਨੇ ਕਈ ਮਿਊਜਿਕ ਏਲਬਮ ਵਿੱਚ ਵੀ ਇਕੱਠੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ । ਲਿਹਾਜਾ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਕਈ ਵਾਰ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਤੱਕ ਦੀਆਂ ਖਬ ਰਾਂ ਚੱਲੀਆਂ । ਇਸ ਵਿੱਚ ਕਪਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਖਬ ਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ । ਆਈਏ ਜਾਣ ਦੇ ਹਨ , ਅਖੀਰ ਕੀ ਹੈ ਪੂਰਾ ਮਾ ਮਲਾ…

ਸੂਤਰਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਆਸਿ ਮ ਰਿਆਜ ਅਤੇ ਹਿ ਮਾਂਸ਼ੀ ਖੁਰਾਨਾ ਦਾ ਰਿ ਸ਼ਤਾ ਹੁਣ ਖਤ ਮ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ । ਮੰਨਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਦੋਨਾਂ ਹੁਣ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਵਲੋਂ ਵੱਖ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹਨ । ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਅਸੀ ਅਜਿਹਾ ਇਸਲਈ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਹਿਮਾਂ ਸ਼ੀ ਖੁਰਾਨਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਏਕਾ ਉਂਟ ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਦਿਲ ਤੋਡ਼ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਸ਼ਾਇ ਰੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਸੀ , ਇਸ ਨੂੰ ਆਧਾ ਰ ਮੰਨ ਕੇ ਫੈਂਸ ਵੀ ਇਹ ਕਿਆਸ ਲਗਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕਿ ਆ ਸਿਮ ਅਤੇ ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਦਾ ਬਰੇ ਕ ਅਪ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ ।

ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਨੇ ਕਿਹਾ , ‘ਸਭ ਬਦ ਲ ਗਏ ਆਪਣਾ ਵੀ ਹੱ ਕ ਬਣਦਾ ਹੈ… ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਹਿ ਮਾਂਸ਼ੀ ਖੁਰਾਨਾ ਨੇ ਕ ਮਾਈ ਵਿਲ ਨੇਵਰ ਲਵ ਅਗੇਨ ਨਾਮ ਦਾ ਇੱਕ ਗਾਨਾ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਏਕਾਉਂਟ ਵਲੋਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ । ਇਹੀ ਨਹੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾ ਵਿੱਚ ਕਵਿਤਾ ਦੀ ਇੱਕ ਪੂਰੀ ਸੀਰੀਜ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ । ਇਸਵਿੱਚ ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ‘ਚੁਪ ਹਾਂ ਲੇ ਕਿਨ ਕਮਜੋਰ ਨਹੀਂ ਹਾਂ । ’ ‘ਅਸੀ ਜਾਣਦੇ ਸਨ ਟੂਟੇਗਾ ਮਗਰ ਬਚਨ ਹਸੀਨ ਸੀ । ’ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀ ਸਗੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਇੱਕ ਅਤੇ ਪੋਸਟ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ । ਇਸ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਸੀ , ਸਭ ਬਦਲ ਗਏ , ਆਪਣਾ ਵੀ ਹੱਕ ਬਣਦਾ ਹੈ । ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਸਟੋਰੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਲਿਖਿਆ , ਸਭ ਗਿਆਨ ਦਿੰਦੇ ਹਨ , ਤੂੰ ਨਾਲ ਦੇਣਾ । ਇਸ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਪੜ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫੈਂਸ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹੀ ਖਿਆਲ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਅਤੇ ਆਸਿਮ ਦਾ ਬਰੇਕਅਪ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ ।

ਏਕਟਰੇਸ ਦੇ ਇਸ ਪੋਸਟ ਦੇ ਬਾਅਦ ਫੈਂਸ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਵਾਲ ਪੂਛ ਰਹੇ ਹਨ । ਹਰ ਕੋਈ ਇਹ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਸੱਚ ਵਿੱਚ ਕਪਲ ਦਾ ਬਰੇਕਅਪ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਬਹਰਹਾਲ ਹੁਣ ਵੇਖਣਾ ਦਿਲਚਸਪ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਅਤੇ ਆਸਿਮ ਆਪਣੇ ਬਰੇਕਅਪ ਦੀ ਆਧਿਕਾਰਿਕ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕਦੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ ।

ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਦੀ ਛੇਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਇੱਕ ਸਰਜਰੀ… ਗੁਜ਼ਰੇ ਦਿਨਾਂ ਹੀ ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਖੁਰਾਨਾ ਦਾ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਖੂਬ ਵਾਇਰਲ ਹੋਇਆ ਸੀ , ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਵਹੀਲ ਚੇਇਰ ਉੱਤੇ ਬੈਠੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀਆਂ ਸਨ । ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਏਕਟਰੇਸ ਇਸ ਸਮੇਂ PCOS ਨਾਮਕ ਇੱਕ ਰੋਗ ਦੇ ਦਰਦ ਵਲੋਂ ਜੂਝ ਰਹੀ ਹਨ ।

ਸੂਤਰਾਂ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਵਲੋਂ ਖਬਰ ਆਈ ਸੀ ਕਿ ਏਕਟਰੇਸ ਕਾਫ਼ੀ ਬੀਮਾਰ ਹੈ ਅਤੇ ਛੇਤੀ ਹੀ ਉਹ ਇੱਕ ਸਰਜਰੀ ਵਲੋਂ ਗੁਜਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਅਜਿਹੇ ਮੁਸ਼ਕਲ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਆਸਿਮ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਾਲ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਹੈ , ਤਾਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਔਖਾ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹੈ ।