ਕਿਸੇ ਮਹਿਲ ਤੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਕੋਹਲੀ ਦਾ ਘਰ ਦੇਖੋ ਅੰਦਰ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ

ਟੀਮ ਇੰਡਿਆ ਦੇ ਕਪਤਾਨ ਅਤੇ ਧਾਕੜ ਬੱਲੇਬਾਜ ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਅੱਜ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਦੁਨੀਆ ਮਹਾਨ ਖਿਲਾੜੀਆਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹੈ । ਵਿਰਾਟ ਦੇ ਫੈਂਸ ਸਿਰਫ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਹੈ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖਤਰਨਾਕ ਬੱਲੇਬਾਜੀ ਦੇ ਕਾਇਲ ਹੈ । ਸਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਦਾ ਖੇਲ ਅਤੇ ਜਾਇਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਬੰਨ ਚੂਕਿਆ ਇਹੀ ਸ਼ਾਇਦ ਇਹੀ ਵਜ੍ਹਾ ਹੈ ਦੀ ਇਹ ਕਰਿਕੇਟਰ ਅੱਜ ਆਪਣਾ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਦੇਸ਼ ਦਾ ਨਾਮ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਵਿੱਚ ਮਸ਼ਹੂਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ।

ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਆਪਣੀ ਲਗਜਰੀ ਲਾਇਫਸਟਾਇਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ । ਵਿਰਾਟ ਨੂੰ ਮੇਹਨਗੀ ਮਹਿੰਗੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦਾ ਕਾਫ਼ੀ ਸ਼ੌਕ ਹੈ , ਅਤੇ ਸ਼ੌਕ ਹੋ ਵੀ ਕਿਉਂ ਨਾ ਕਮਾਇਆ ਹੀ ਇਸਲਈ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਦੀ ਖਰਚ ਕਰਾ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ।

ਮਹਿੰਗੀ ਕਾਲੇ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਵਿਰਾਟ ਨੂੰ ਹਰ ਉਸ ਚੀਜ਼ ਜਿਹਾ ਸ਼ੌਕ ਹੈ ਜੋ ਬਹੁਤ ਮਹਿੰਗੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ । ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਨੇ ਦਿੱਲੀ ਵਲੋਂ ਸਟੇ ਗੁਰੁਗਰਾਮ ( ਗੁੜਗਾਂਵ ) ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਆਲੀਸ਼ਨ ਘਰ ਬਣਵਾਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਹੀ ਇਸ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਫਟ ਹੋਏ ਹਨ ਅਤੇ ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਖਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੈ ਵਿਰਾਟ ਦੇ ਇਸ ਆਲੀਸ਼ਾਨ ਘਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਦੀ ਕੁੱਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ।

ਇਸਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਹੀ ਪੱਛਮ ਵਿਹਾਰ ਵਿੱਚ ਰਿਹਾ ਕਰਦੇ ਸਨ । ਖਬਰਾਂ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇਸ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਰੀਬ 80 ਕਰੋਡ਼ ਰੁਪਏ ਖਰਚ ਕੀਤਾ ਹਨ ।

ਇਸ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਫਟ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਨੇ ਪੂਰੀ ਟੀਮ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪਾਰਟੀ ਦਿੱਤੀ ਸੀ । ਵਿਰਾਟ ਦਾ ਇਹ ਘਰ ਕਰੀਬ 500 ਗਜ ਵਿੱਚ ਫੈਲਿਆ ਹੋਇਆ ਹਨ

ਇਸ ਘਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਖਾਸ ਇੰਟੀਰਿਅਰ ਡਿਜਾਇਨਿੰਗ ਕੰਪਨੀ ਵਲੋਂ ਡਿਜਾਇਨ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈਇਹ ਘਰ ਗੁਡ਼ਗਾਂਵ ਡੀਏਲਏਫ ਸਿਟੀ ਫੇਜ – 1 ਦੇ ਬਲਾਕ ਸੀ ਵਿੱਚ ਹੈ ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਨੇ ਇਸ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਈ ਸੇਲਫੀ ਵੀ ਲਈ ਸੀ , ਜੋ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈ ਸੀਘਰ ਵਿੱਚ ਇੰਟੀਰਿਅਰ ਦਾ ਕੰਮ ਬਹੁਤ ਹੀ ਚੰਗੇਰੇ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹਨਇਸ ਘਰ ਵਿੱਚ ਵੱਖ ਵਲੋਂ ਸਵਿਮਿੰਗ ਪੂਲ ਅਤੇ ਜਿਮ ਵੀ ਬਣਾਇਆ ਹੋਇਆ ਹਨ..