ਸਿਧਾਣੇ ਦੇ ਸਾਥੀ ਨੇ ਕੀਤੀ ਬੇਹੱਦ ਗੰ ਦੀ ਕ ਰ ਤੂ ਤ ਆਇਆ ਲੱਖੇ ਦੇ ਅ ੜੀ ਕੇ

ਸਮਾਜ ਸੇਵੀ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਪਿਛਲੇ ਕਾਫੀ ਸਮੇ ਤੋ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਮੁੱ ਦਿ ਆ ਨੂੰ ਲੋਕਾ ਸਾਹਮਣੇ ਚੁੱਕਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਨੂੰ ਕਈ ਵਾਰੀ ਕੇ ਸਾ ਅਤੇ ਜੇ ਲਾ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਵੀ ਕਰਨਾ ਪਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਲੱਖੇ ਨਾਲ ਕਈ ਲੋਕ ਵੀ ਜੁੜੇ ਸਨ ਹੁਣ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਨੇ ਉਹਨਾ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦੇ ਅਤੇ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਦੇ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਬਾਰੇ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਅ ਤੇ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਇਹ ਵਿਅਕਤੀ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਪ੍ਰਿਤਪਾਲ ਸਿੰਘ ਬਰਾੜ ਦੱਸ ਰਿਹਾ ਹੈ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਦੇ ਮੁਤਾਬਿਕ ਇਹ ਵਿਅਕਤੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਉਹਨਾ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ ਤੇ


ਉਸ ਨੇ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਫੇਕ ਅਕਾਊਟ ਬਣਾ ਰੱਖੇ ਹਨ ਜਿਸ ਰਾਹੀ ਉਹ ਖੁਦ ਨੂੰ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਦੱਸ ਕੇ ਲੋਕਾ ਨਾਲ ਪੈਸਿਆ ਸੀ ਠੱ ਗੀ ਕਰਦਾ ਸੀ ਜੋ ਕਿ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕਰੀਬ 4-5 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੀ ਠੱ ਗੀ ਵਿਦੇਸ਼ ਬੈਠੇ ਲੋਕਾ ਨਾਲ ਮਾ ਰ ਚੁੱਕਾ ਹੈ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਉਸ ਵੱਲੋ ਵੀਡਿਉ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਦੋ ਸ਼ਾ ਨੂੰ ਕਬੂਲਿਆ ਵੀ ਜਾਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰਾ ਉਸ ਨੇ ਵਿਦੇਸ਼ਾ ਤੋ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਪੈਸੇ ਅਤੇ ਮੋਬਾਇਲ ਫੋਨ ਵੀ ਮੰਗਵਾਇਆ ਹੈ ਵੀਡਿਉ ਵਿੱਚ ਲੱਖੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਜਾਦਾ ਹੈ ਕਿ ਦੋ ਸ਼ੀ ਵੱਲੋ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਆ ਕੇ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਦੀਆ ਫੋਟਾ ਵੀ ਖਿੱਚ ਲਈਆ ਜਾਦੀਆ ਹਨ ਅਤੇ

ਮੇਰੇ ਅਧਾਰ ਕਾਰਡ ਦੀਆ ਫੋਟਾ ਵੀ ਖਿੱਚ ਕੇ ਆਪਣੇ ਕੋਲ ਰਖ ਲੈਦਾ ਸੀ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਮੁਤਾਬਿਲ ਇਹ ਵਿਅਕਤੀ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਤੇ ਉਸਦੇ ਨਾਮ ਦੇ ਪੇਜ ਤੋ ਕਈ ਲੜਕੀਆ ਨਾਲ ਅਸ਼ਲੀਲ ਗੱਲਾ ਵੀ ਕਰਦਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਮੁਤਾਬਿਕ ਉਹਨਾ ਨੇ ਨਾ ਹੀ ਕਦੀ ਕਿਸੇ ਤੋ ਵਿਦੇਸ਼ ਚੋ ਪੈਸੇ ਮੰਗਵਾਏ ਹਨ ਤੇ ਨਾ ਹੀ ਕਦੇ ਭਵਿੱਖ ਚ ਮੰਗਵਾਏ ਜਾਣਗੇ ਉਹਨਾ ਮੁਤਾਬਿਕ ਉਸ ਦਾ ਇੱਕੋ ਇੱਕ ਪੇਜ ਫੇਸਬੁੱਕ ਤੇ ਲੱਖਾ ਸਿੰਘ ਸਿਧਾਣਾ ਦੇ ਨਾਮ ਉੱਪਰ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਤੋ ਇਲਾਵਾ ਹੋਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਉੱਤੇ ਉਹਨਾ ਦਾ ਕੋਈ ਵੀ ਅਕਾਊਟ ਨਹੀ ਹੈ ਉਹਨਾ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨੇ ਵੀ ਇਸ ਤਰਾ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ ਸਮਝ ਕੇ ਦੋ ਸ਼ੀ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਭੇਜੇ ਹਨ ਤਾ ਉਹ ਉਹਨਾ ਸੰਪਰਕ ਕਰੇ