ਦੇਖੋ ਪਤਨੀ ਨੇ ਕਿਹੜੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਫੜੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ, ਪਤੀ ਵਿਦੇਸ਼ੋਂ ਕੁੜੀਆਂ ਲਿਆ ਕੇ ਕਰਦਾ ਸੀ ਅੱਗੇ ਸਪਲਾਈ

ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਿਕ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਹੱਥਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਚੱਕੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਅਤੇ ਲੁਧਿਆਣਾ ਪੁਲੀਸ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਲਿਖਤੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦੇ ਸਬੂਤਾਂ ਵਜੋਂ ਫੜੇ ਹੋਏ ਕਾਗਜ਼ ਨੂੰ ਦਿਖਾ ਰਹੀ ਇਸ ਔਰਤ ਦਾ ਨਾਮ ਚਰਨਜੀਤ ਕੌਰ ਉਰਫ ਸਿਮਰਨ ਜੋ ਖੁਦ ਨੂੰ ਟਿੱਬਾ ਰੋਡ ਤੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਇਸ ਤੋਂ ਕੁਝ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਨੇ ਸੈਲੂਨ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੇ ਲਈ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਜਸਪ੍ਰੀਤ ਭਾਟੀਆ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਇੱਕ ਰੋਇਲ ਕਿੰਗਡਮ ਨਾਮ ਦਾ ਸਪਾ ਖਰੀਦਿਆ ਸੀ।

ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਿਕ ਉਸ ਦੇ ਪਤੀ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਉੱਥੇ ਸੈਲੂਨ ਨਹੀਂ ਖੁੱਲ੍ਹਣ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਉਸੇ ਸਪਾਅ ਤੇ ਸੈ-ਕਸ ਰੈਕਟ ਚਲਾਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਪੁਲਿਸ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸ ਔਰਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਵੱਲੋਂ ਚਲਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਸਪਾ ਸੈਂਟਰ ਤੇ ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਜਾ ਕੇ ਲਾਈਵ ਛਾ-ਪਾ ਮਾਰਿਆ ਅਤੇ ਸਪਾ ਅੰਦਰ ਬੈਠੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀ ਤਸੱਲੀ ਕਰਵਾਈ ਪਤੀ ਵੱਲੋਂ ਚਲਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਸਪਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਔਰਤ ਨੇ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਦਫ਼ਰ ਤੇ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਪਤੀ ਸਪਾ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਸੈ-ਕਸ ਰੈਕੇਟ ਚਲਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਇਸ ਔਰਤ ਨੇ ਇੱਥੇ ਵੱਡੇ ਵੱਡੇ ਲੀਡਰਾਂ ਦੇ ਨਾਮ ਵੀ ਦੱਸੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਹਰ ਇੱਕ ਦਾ ਸਬੂਤ ਆਪਣੇ ਕੋਲ ਚੱਕੀ ਫਿਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਹਰ ਇੱਕ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਣਦੀ ਹੈ ਇਸ ਔਰਤ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਮੇਰਾ ਪਤੀ ਵਿਦੇਸ਼ੋਂ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਮੰਗਵਾ ਕੇ ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਧੰ-ਦਾ ਕਰਵਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਦਿਨ ਚੜ੍ਹਦੇ ਹੀ ਨ-ਸ਼ਾ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੁੜੀਆਂ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਕੰਮ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ ਬਾਕੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਜਾ ਕੇ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦਿਆਂ ਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਵੀ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਦਿ ਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਮਿਲਦੇ ਹਨ ਕਿ ਨਵੀਂ ਖਬਰ ਦੇ ਨਾਲ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ।
ਨੋਟ :ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।