ਕੋਰੋਨਾ ਪੀੜਤ ਰਹੇ ਅਮਿਤਾਬ ਬਚਨ ਬਾਰੇ ਹੁਣ ਆਈ ਇਹ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਅਮਿਤਾਬ ਬਚਨ ਬਾਰੇ ਹੁਣ ਆਈ ਇਹ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਤੋਂ ਠੀਕ ਹੋਏ ਬੋਲੀਵੁਡ ਦੇ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਅਮਿਤਾਬ ਬਚਨ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਹੁਣ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਅਮਿਤਾਬ ਬਚਨ ਨੇ ਬਾਲੀਵੂਡ ਵਿਚ ਆਪਣਾ ਪੂਰਾ ਸਿੱਕਾ ਜਮਾਇਆ ਸੀ ਫਿਰ ਓਹਨਾ ਨੇ ਟੀ ਵੀ ਜਗਤ ਵਿਚ ਆਪਣੀ ਬੱਲੇ ਬੱਲੇ ਕਰਾਈ ਹੁਣ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਓਹਨਾ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਹੋਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਹ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਪਹਿਲੇ ਭਾਰਤੀ ਬਣ ਜਾਣਗੇ।

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਕਹਾਉਣ ਵਾਲੇ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਜਲਦ ਹੀ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਇਕ ਨਵੇਂ ਰੂਪ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਐਮਾਜ਼ਾਨ ਅਲੈਕਸਾ ਦੀ ਨਵੀਂ ਆਵਾਜ਼ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ। ਐਮਾਜ਼ਾਨ ਨੇ ਇਸ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਲਈ ਬਿਗ ਬੀ ਨਾਲ ਭਾਈਵਾਲੀ ਕੀਤੀ ਹੈ।ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਐਮਾਜ਼ਾਨ ਦੀ ਆਵਾਜ਼ ਸਹਾਇਕ ਸੇਵਾ ਅਲੈਕਸਾ ਨੂੰ ਆਵਾਜ਼ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਪਹਿਲੇ ਭਾਰਤੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਵਿਅਕਤੀ ਹੋਣਗੇ. ਇਸ ਦਾ ਨਾਮ ਬੱਚਨ ਅਲੈਕਸਾ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।

ਇਸ ਵਿੱਚ ਬਿੱਗ ਬੀ ਦੀ ਆਵਾਜ਼, ਮੌਸਮ ਦੇ ਹਾਲਾਤ, ਸਲਾਹ, ਸ਼ਯਾਰੀ, ਕਵਿਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਹੋਰ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੇ ਚੁਟਕਲੇ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਗੇ. ਇਹ ਅਗਲੇ ਸਾਲ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਯੂਜ਼ਰ ਨੂੰ ਇਸ ਦੀ ਸੇਵਾ ਲਈ ਇੱਕ ਨਿਸ਼ਚਤ ਰਕਮ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰਨਾ ਪਏਗਾ। ਐਮਾਜ਼ਾਨ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਇਸ ਸੇਵਾ ਲਈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਲੈਕਸਾ ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ ਅਤੇ ਕਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਨੇ ਇਸ ਨਵੀਂ ਭਾਈਵਾਲੀ ਬਾਰੇ ਕਿਹਾ, “ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਨੇ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਮੈਨੂੰ ਨਵੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਚਾਹੇ ਇਹ ਫਿਲਮ ਹੋਵੇ, ਟੀਵੀ ਸ਼ੋਅ, ਪੋਡਕਾਸਟ ਜਾਂ ਕੁਝ ਹੋਰ, ਮੈਂ ਇਹ ਸਹੂਲਤ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹਾਂ ਮੈਂ ਆਪਣੀ ਆਵਾਜ਼ ਦੇਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹਾਂ ਇਸ ਆਵਾਜ਼ ਦੀ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਨਾਲ ਮੈਂ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨਾਲ ਹੋਰ ਵੀ ਜੁੜ ਸਕਾਂਗਾ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ |ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਦੇਸ਼ ਦੁਨੀਆਂ ਦੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰ ਅਤੇ ਅਸਰਦਾਰ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੋਂ ਹੀ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਫੋਲੋ ਕਰੋ |

Posted in News