ਇਸ ਜਗ੍ਹਾ ਕੁੜੀ ਨਾਲ ਕਰੋ ਭਾਵੇ ਅੱਧੇ ਘੰਟੇ ਲਈ ਵਿਆਹ ਫੇਰ ਚਾਹੇ

ਅੱਜ ਕੱਲ ਤੁਸੀਂ ਬ ਹੁ ਤ ਸਾਰੇ ਮਾਮਲੇ ਵੇਖ ਦੇ ਹੋ ਕਿਸੇ ਜਗ੍ਹਾ ਥੋ ਖਾ ਲੁੱ ਟ ਖ ਸੁੱ ਟ ਤੇ ਹੋਰ ਬਹੁ ਤ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਵਾ ਰ ਦਾ ਤਾਂ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ । ਪਰ ਇਹ ਮਾ ਮ ਲਾ ਕੁਝ ਵੱਖਰਾ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣ ਕਾ ਰੀ ਸੋ ਸ ਲ ਮੀ ਡੀ ਆ ਤੋਂ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸਦੇ ਸੱਚ ਦੀ ਪੁ ਸ ਟੀ ਨਹੀ ਕਰਦੇ । ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁ ਸਾਰ ਇਹ ਮਾ ਮ ਲਾ ਇਰਾਕ ਦਾ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਅ ਡ ਰਕ ਵਰ ਜਾਚ ਵਿੱਚ ਪਤਾ ਲਗਾ ਇਆ ਗਿ ਆ ਕਿ ਮੌ ਲ ਵੀ ਆਂ ਵੱਲੋਂ ਚ ਚਲਾਏ ਜਾਦੇ ਇਸ ਤ ਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿ ਆ ਹ ਹੋ ਰਹੇ ਹੋ ।

ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁ ਸਾਰ ਸੁਣ ਨ ਵਿੱਚ ਆਇਆ ਕਿ ਕਈ ਵਾਰ ਉਹ ਸਿ ਰਫ਼ ਇੱਕ ਘੰਟੇ ਤੋਂ ਥੋ ੜੇ ਟਾ ਇ ਮ ਲਈ ਵਿ ਆਹ ਕਰ ਵਾ ਉਣ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਹੁੰਦੇ ਹਨ । ਵਿਆਹ ਕਰ ਵਾਇ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਗਲਤ ਕੰ ਮਾਂ ਲਈ ਸੁਣਨ ਵਿੱਚ ਆ ਇਆ ਹੈ ਕਿ ਨੌ ਸਾਲ ਦੀ ਆਂ ਕੁ ੜੀ ਆਂ ਨੂੰ ਦੇਣ ਲਈ ਵੀ ਤਿਆ ਰ ਹੋ ਜਾਦੇ ਹੈ । ਮਿਲੀ ਜਾਣ ਕਾ ਰੀ ਅਨੁ ਸਾਰ ਉਹ ਬੰਦੇ ਇੱਕ ਦ ਲਾਲ ਦਾ ਕੰ ਮ ਕਰਦੇ ਹੈ । ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁ ਸਾਰ ਇਸ ਸਭ ਮਾਮਲੇ ਤੇ ਇੱਕ ਡਾਕੂਮੈਂ ਟਰੀ ਫਿਲਮ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ । ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇਹ ਸਾ ਬਿਤ ਹੋਇਆ ਕਿ ਅਜਿਹੇ ਕੰ ਮ ਜ਼ਿਆ ਦਾਤ ਰ ਇਰਾ ਕ ਦੀਆਂ ਕੁ ਝ ਅਹਿਮ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ।

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |