ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਸਾਂਡ ਜਿੰਨੀ ਸਕਤੀ ਵਧਾਉਣ ਵਾਲੀ ਖਾ ਲਈ ਦਵਾਈ ਫਿਰ ਜੋ ਹੋਇਆ ਤੁਸੀ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀ ਸਕਦੇ !

ਇਹ ਖਬਰ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਇਹ ਖਬਰ ਮੈਕਸੀਕੋ ਦੇ ਰੇਨੋਸਾ ਸਹਿਰ ਦੀ ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਬਲਦ ਉਤੇਜਕ ਦਵਾਈ ਖਾ ਲਈ ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਉਸਨੂੰ ਤਿੰਨ ਦਿਨਾ ਲਈ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਰਹਿਣਾ ਪਿਆ। ਉਸਦੀ ਹਾਲਤ ਇੰਨੀ ਵਿਗੜ ਗਈ ਸੀ ਕਿ ਡਾਕਟਰਾ ਨੇ ਉਸਦੀ ਗੁਪਤ ਅੰਗ ਦੀ ਸਰਜਰੀ ਕਰਨੀ ਪਈ।ਡੇਲੀ ਮੇਲ ਦੀ ਇੱਕ ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਮੈਕਸੀਕੋ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਆਪਣੀ ਜਿਨਸੀ ਯੋਗਤਾ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਬਲਦ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਦਵਾਈ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰ ਲਿਆ ਜਿਸ ਤੋ ਬਾਅਦ ਉਸਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿਗੜ ਗਈ।

ਉਸਨੂੰ ਯੂ ਐਸ ਮੈਕਸੀਕੋ ਦੇ ਸਰਹੱਦੀ ਕਸਬੇ ਰੇਨੋਸਾ ਦੇ ਸਪੈਸਲਿਸਟ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਡਾਕਟਰਾ ਦੀ ਨਿਯਮਤ ਜਾਚ ਤੋ ਬਾਅਦ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਤੁਰੰਤ ਸਰਜਰੀ ਕਰਵਾਉਣਾ ਪਈ।ਪੇਰੂ ਦੀ ਅਖਬਾਰ ਲਾ ਰਿਪਬਿਲਿਕਾ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਅਨੁਸਾਰ ਡਾਕਟਰਾ ਨੇ ਅਖਬਾਰ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਉਨਾ ਨੂੰ ਰੇਨੋਸਾ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਹਸਪਤਾਲ 270 ਵਿਚ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਇੱਕ ਜਿਨਸੀ ਉਤਸ਼ਾਹਜਨਕ ਪਦਾਰਥ ਲਿਆ ਸੀ।

ਜਿਸਦੀ ਵਰਤੋ ਉਸ ਖਿੱਤੇ ਦੇ ਕਿਸਾਨ ਬਲਦ ਨੂੰ ਮਜਬੂਤ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਦਵਾਈ ਨਾਲ ਉਸ ਦੀ ਉਤੇਜਕ ਸਕਤੀ ਇਨੀ ਵੱਧ ਗਈ ਕਿ ਉਹ ਪਗਲਾ ਵਾਗ ਕਰਨ ਲੱਗਾ ਸੀ।ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Posted in News