ਆਪਣੇ ਜਨਮ ਦੀ ਤਾਰੀਖ ਨਾਲ ਜਾਣੋ ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਰਟਨਰ ਪਿਆਰ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੋਵੇਗਾ ਜਾਂ ਨਹੀ !

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਹਰੇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਵਿਅਸਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸ ਥਿ ਤੀ ਵਿੱਚ ਹਰ ਵਿਅਕਤੀ ਇਹ ਜਾਨਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸਦਾ ਸਾਥੀ ਉਸਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜਾ ਫਿਰ ਨਹੀਂ। ਅੱ ਜ ਅਸੀਂ ਜਨਮ ਮਿਤੀ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਇਹ ਜਾਨਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।ਸਭਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜ ਨ ਮ 1,10,19,28 ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਉਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਸੁਭਾਅ ਵਾਲੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।ਇਹ ਲੋਕ ਹਰ ਮੋੜ ਤੇ ਆ ਪ ਣੇ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਾਥ ਨਿਭਾਉਦੇ ਹਨ।ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜਨਮ 2,11,20,29 ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਹ ਲੋਕ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਅਤੇ ਭਾ ਵੁ ਕ ਕਿਸਮ ਦੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਮਝ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿ ਲ ਦਾ ਹੈ।

ਇਹ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੀ ਛੋਟੀ ਤੋਂ ਛੋਟੀ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਖਿ ਆ ਲ ਰੱਖਦੇ ਹਨ।ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜਨਮ 3,12,21,30 ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਪ੍ਰੈਕਟੀਕਲ ਕਿਸਮ ਦੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।ਪਰ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਰੋਮਾਂਸ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਲੋਕ ਸ਼ ਰ ਮੀ ਲੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆ ਪ ਣੇ ਦਿਲ ਦੀ ਗੱਲ ਆਪਣੇ ਪਾਟਨਰ ਸਾਹਮਣੇ ਖੁੱਲ ਕੇ ਨਹੀਂ ਦੱਸ ਪਾਉਂਦੇ।ਅਜਿਹੇ ਲੋਕ ਪਿ ਆ ਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਪਿੱਛੇ ਰਹਿ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦਾ ਜਨਮ 4,13,22,31 ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਹ ਲੋ ਕ ਆਪਣੇ ਤਰੀਕੇ ਅਨੁਸਾਰ ਰਹਿਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਅਜਿਹੇ ਲੋਕ ਹਰ ਕੰਮ ਆਪਣੀ ਮਰਜ਼ੀ ਨਾਲ ਕਰਦੇ ਹਨ।ਹਾਲਾਂਕਿ ਇ ਹ ਲੋਕ ਮੂਡੀ ਕਿਸਮ ਦੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਆਪਣੇ ਪਾਟਨਰ ਨਾਲ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਕਾ ਫੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜਨਮ 5,14,23 ਤ ਰੀ ਕ ਨੂੰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਅਜਿਹੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਲਈ ਇੱਕ ਚੰਗਾ ਸਾਥੀ ਲੱਭਣ ਦੀ ਭਰਪੂਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕ ਰ ਦੇ ਹਨ।ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਇਹ ਪਾਟਨਰ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਮਿਲਦੇ ਹਨ ਉਹ ਬਹੁਤ ਲੱਕੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।ਇਹ ਆਪਣੀ ਲ ਵ ਲਾਈਫ ਨੂੰ ਕਦੇ ਬੋਰ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦਿੰਦੇ।ਸੋ ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅੰਕ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਆ ਪ ਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਸੋਚ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਸ ਕ ਦਾ ਹੈ।

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |