ਬੱਸ ਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਪੈਂਤੀ ਸਾਲ ਦੀ ਔਰਤ ਨਾਲ ਇਹੋ ਜਿਹਾ ਕੰਮ ਵੇਖੋ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ

ਜਿਹੜੀ ਖ਼ਬਰ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਜਾਣਗੇ ਇਸ ਖਬਰ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫੀ ਵਾਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੱਖਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਵੇਖ ਲਿਆ ਹੈ ਇਸ ਕਰਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿਸਥਾਰ ਵਿੱਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈ ਕੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹਾਂ ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਬੱਸ ਵਿੱਚ ਚੜ੍ਹਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਵੇਖਦਾ ਹੈ


ਕਿ ਬੱਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਔਰਤ ਇੱਕ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਮੁਸਕਰਾ ਰਹੀ ਸੀ ਅੱਗਿਉਂ ਮੁੰਡਾ ਵੀ ਉਸ ਔਰਤ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਮੁਸਕਰਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਔਰਤ ਦੀ ਉਮਰ ਪੈਂਤੀ ਸਾਲ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਉਮਰ ਬਾਈ ਸਾਲ ਦੀ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਮਗਰੋਂ ਉਹ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਹੀ ਵੇਖ ਕੇ ਮੁਸਕਰਾ ਰਹੀ ਸੀ ਸਮਾਂ ਬੀਤਦਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤਾਂ ਉਹ ਮੁੰਡਾ ਉਸ ਔਰਤ ਦੇ ਹੋਰ ਨਜ਼ਦੀਕ ਆ ਗਏ

ਅਤੇ ਨਿਆਣੀ ਤੇਰੇ ਵਿੱਚ ਨੰਬਰ ਕੱਟਿਆ ਅਤੇ ਉਸ ਔਰਤ ਨੂੰ ਦੇਣਾ ਚਾਹਿਆ ਔਰਤ ਨੇ ਕੀ ਕੀਤਾ ਆਓ ਵੇਖਦੇ ਹਾਂ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਖਬਰ ਵਿਸਤਾਰ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਹੇਠਾਂ ਜਾਓ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਆਖਰ ਤੱਕ ਜ਼ਰੂਰ ਵੇਖਿਓ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਖਬਰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਮਝ ਸਕੋ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਲਈ ਗਈ ਹੈ

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੋਰ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਦੇ ਲਈ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਿੱਤ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮੇਂ ਨਾਲ ਜਾਗਰੂਕ ਕਰ ਸਕੀਏ ਫਿਰ ਮਿਲਾਂਗੇ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਖਬਰ ਨਾਲ ਧੰਨਵਾਦ