ਇਹ ਔਰਤ ਆਪਣਾ ਦੁੱਧ ਵੇਚ ਲੱਖਾ ਰੁਪਏ ਕਮਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਜਾਣੋ ਕੀ ਖਾਸ ਇਸ ਔਰਤ ਦੇ ਦੁੱਧ ਵਿੱਚ

ਅੱਜ ਕੱਲ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਅਜੀਬੋ ਗਰੀਬ ਕਹਾਣੀਆਂ ਸੁਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹੀਆ ਹਨ। ਅ ਜਿ ਹੀ ਹੀ ਇੱਕ ਘ ਟ ਨਾ ਬ੍ਰਿਟੇਨ ਦੀ ਹੈ। ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਔਰਤ ਜੋਜ਼ੇ ਕਨੀ ਗਾਮ ਨਾਮ ਨੇ ਆਪਣੇ ਮਾ ਦੇ ਦੁੱਧ ਦੀ ਵਿ ਕ ਰੀ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰਦਿਆ।ਸਭ ਨੂੰ ਹੈ ਰਾ ਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਜੋਜੇ ਖੁਦ ਤਿੰਨ ਬੱਚਿਆ ਅਤੇ ਬੇਰੁਜ਼ ਗਾਰਾ ਦੀ ਮਾ ਹੈ।

ਜੋਜੇ ਨੇ ਆਪਣੀ ਛਾ ਤੀ ਦਾ ਆ ਕਾ ਰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਐਨਐਚਐਸ ਦੁਆਰਾ ਲਗਭਗ 400000 ਲੱਖ ਰੁ ਪ ਏ ਦਿੱਤੇ ਸਨ।ਜੋਜੇ ਨਾਮ ਦੀ ਔਰਤ ਕੁਝ ਸਮਾ ਪ ਹਿ ਲਾ ਉਸ ਸਮੇ ਸੁਰਖੀਆ ਵਿੱਚ ਆਇਆ ਸੀ


ਜਦੋਂ ਐਨਐਚਐਸ ਨਾਮ ਦੀ ਇੱਕ ਸੰਸਥਾ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਛਾ ਤੀ ਦਾ ਆਕਾਰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਲਗਭਗ 400000 ਰੁ ਪ ਏ ਦਿੱਤੇ ਸਨ। ਟਵਿੱਟਰ ਤੇ ਜੋਜ਼ੇ ਦੁਆਰਾ ਪੁੱਛੇ ਜਾਣ ਤੇ ਉਸਨੇ ਕਿ ਹਾ ਕਿ ਜੇ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਛਾਤੀ ਦਾ ਦੁੱਧ ਪਿ ਲਾ ਇ ਆ ਸੀ।ਤਾਂ ਜੋਜ਼ੇ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀ ਕੀਤਾ ਕਿਉਕਿ ਉ ਸ ਨੂੰ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨਾ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਨੂੰ ਨੇੜਤਾ ਬਣਾ ਉਣਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋ ਇਲਾਵਾ ਉਹ ਆਪਣਾ ਮਾ ਦਾ ਦੁੱਧ ਉਨ੍ਹਾ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਵੇ ਚ ਣ ਗੀ ਆ ਜੋ ਕੁਝ ਸਮੇ ਪ ਹਿ ਲਾ ਮਾਵਾ ਬਣੀਆ ਹਨ ਅਤੇ


ਕੁਝ ਖਾਸ ਕਿਸਮ ਦੇ ਆ ਦ ਮੀ ਵੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨਗੀਆ। ਜੋਜੇ ਨਾਮ ਦੀ ਔਰਤ ਦਾ ਉਦੇਸ਼ ਸਿਰਫ ਇਸ ਦੁ ਆ ਰਾ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣਾ ਹੈ।ਜੋਜੋ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾ ਔ ਰ ਤਾ ਨੂੰ 2 ਯੂਰੋ ਇਕ ਸੋਸ ਵੇਚਣਗੀਆ ਜੋ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੇਰ ਪ ਹਿ ਲਾ ਮਾਵਾਂ ਬਣੀਆ ਹਨ। ਅਤੇ 10 ਯੂਰੋ ਸੋਸ ਉਨ੍ਹਾ ਆਦਮੀਆ ਨੂੰ ਵੇਚਣ ਗੀਆ ਜੋ ਔਰਤਾ ਦੇ ਦੁੱਧ ਦਾ ਸੋ ਵਾ ਦ ਦੇਖਣਾ ਚੁੰਹਦੇ ਹਨ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇ ਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁ ਹਾ ਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।