ਰਾਜਾਮੌਲੀ ਨੇ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਧੋਖਾ? ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ RRR ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਡਿਲੀਟ, ਕੀਤਾ ਅਨਫਾਲੋ !

0
277

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ। ਸੁਣਨ ‘ਚ ਆਇਆ ਹੈ ਕਿ ਆਲੀਆ ਭੱਟ RRR ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਐਸਐਸ ਰਾਜਾਮੌਲੀ ਤੋਂ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੈ। ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਨੇ ਰਾਜਾਮੌਲੀ ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਤੋਂ ਅਨਫਾਲੋ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਆਲੀਆ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾ ਅਕਾਊਂਟ ਤੋਂ RRR ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਡਿਲੀਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

ਖਬਰਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਤੋਂ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੈ। RRR ਦੇ ਫਾਈਨਲ ਕੱਟ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਪੇਸ ਨੇ ਆਲੀਆ ਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਆਲੀਆ ਭੱਟ RRR ‘ਚ ਆਪਣੀ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਨਾਖੁਸ਼ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਉਸ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਫਿਲਮ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਡਿਲੀਟ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਹਨ। ਇਹ ਵੀ ਕਿਆਸ ਲਗਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਆਲੀਆ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ RRR ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਐਸਐਸ ਰਾਜਾਮੌਲੀ ਨੂੰ ਅਨਫਾਲੋ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਪਰ ਇਸ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸੱਚਾਈ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਨੇ ਰਾਜਾਮੌਲੀ ਨੂੰ ਅਨਫਾਲੋ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇੰਸਟਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਕੇ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਦੀ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਲਿਸਟ ਨੂੰ ਚੈੱਕ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ‘ਚ ਐੱਸ.ਐੱਸ. ਰਾਜਾਮੌਲੀ ਦਾ ਨਾਂ ਸਾਫ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਰਾਜਾਮੌਲੀ ਨੂੰ ਅਨਫਾਲੋ ਕਰਨ ਦੀ ਖਬਰ ਗਲਤ ਹੈ। ਪਰ ਹਾਂ, ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ ਕਿ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਦੇ ਇੰਸਟਾ ਅਕਾਊਂਟ ‘ਤੇ RRR ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਪੋਸਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਹੁਣ ਆਲੀਆ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਡਿਲੀਟ ਕਰਨ ਦਾ ਅਸਲੀ ਕਾਰਨ ਉੱਥੇ ਹੀ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।