ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰਾਂ ‘ਤੇ ਅਚਾਨਕ ਕਿਉਂ ਭੜਕ ਗਏ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ? ਹੋਏ ਟ੍ਰੋਲ

0
313

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਦਾ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਚ ਉਹ ਗੁੱਸੇ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਏਅਰਪੋਰਟ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ, ਜਿੱਥੇ ਪਪਰਾਜ਼ੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਫੋਟੋਆਂ ਲਈ ਘੇਰਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਦੇਖ ਕੇ ਅਦਾਕਾਰ ਗੁੱਸੇ ‘ਚ ਆ ਗਏ ਅਤੇ ਉੱਥੇ ਹੀ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋ ਗਏ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰਾਂ ਨੂੰ ਉੱਥੋਂ ਜਾਣ ਲਈ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਪਪਰਾਜ਼ੀ ਨਿਕਲਦੇ ਹਨ, ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਉੱਥੋਂ ਚਲੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਯੂਜ਼ਰਸ ਐਕਟਰ ਨੂੰ ਉਸ ਦੇ ਗੁੱਸੇ ਵਾਲੇ ਰਵੱਈਏ ਲਈ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਟ੍ਰੋਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਦੇ ਇਸ ਅੰਦਾਜ਼ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਜਿੱਥੇ ਕੁਝ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹੈਰਾਨੀ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਉੱਥੇ ਹੀ ਕਈਆਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਗੁੱਸੇ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਸਮਝ ਨਹੀਂ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਹਲਕੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੇ ਹਨ, ਉਹ ਕਦੇ ਵੀ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫ਼ਰਾਂ ਦੀਆਂ ਬੇਨਤੀਆਂ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ। ਪਰ, ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਤੋਂ ਸਾਫ਼ ਹੈ ਕਿ ਅਦਾਕਾਰ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਇਹੀ ਵਜ੍ਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਅਚਾਨਕ ਪਾਪਰਾਜ਼ੀ ‘ਤੇ ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਗਿਆ।

ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ, ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਇੱਕ ਆਫ-ਵਾਈਟ ਹੂਡੀ, ਕਰੀਮ ਰੰਗ ਦੀ ਪੈਂਟ, ਚਿੱਟੇ ਜੁੱਤੇ ਅਤੇ ਇੱਕ ਨਿਓਨ ਰੰਗ ਦਾ ਮਾਸਕ ਪਹਿਨੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਏਅਰਪੋਰਟ ‘ਤੇ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਪਾਪਰਾਜ਼ੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹਨ, ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਖਿੱਚਣ ਲੱਗ ਪੈਂਦੇ ਹਨ। ਪਰ, ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਅਦਾਕਾਰ ਖੜੇ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਪੈਪਸ ਨੂੰ ਰਸਤੇ ਤੋਂ ਹਟਣ ਲਈ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ‘ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਬਾਡੀਗਾਰਡ ਨੇ ਆ ਕੇ ਪੈਪਸ ਨੂੰ ਰਸਤੇ ਤੋਂ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਏਅਰਪੋਰਟ ਵੱਲ ਵਧੇ।