ਜਦੋ ਆਂਟੀ ਨੂੰ ਇਸ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆ ਤਾਂ !

ਦੋਸਤੋਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਮਾਂ ਦੇ 3 ਗੁਆਚੇ ਪੁੱਤਰ ਮਿਲ ਗਏ, ਉਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਮ ਕਾ ਨ ਮਾ ਲਿ ਕ ਨੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਪਾਣੀ ਦੀ ਰਜ਼ਾ-ਮੰਦੀ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਹੀ ਆਪਣਾ ਬੇਸ-ਮਿੰਟ ਵਾਲਾ ਕਮਰਾ 3 ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੂੰ ਕਿਰਾਏ ਦੇ ਉੱਤੇ ਦੇ ਦਿੱਤਾ, ਆਂਟੀ ਨੂੰ ਇਹ ਪ ਸੰ ਦ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਅੰ ਕ ਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਸੀ,ਕਿ ਆਂਟੀ ਥੋੜ੍ਹਾ ਚਿਰ ਬੋਲ ਕੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਹਟ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਆਂਟੀ ਨੇ ਫਿਰ ਸਭ ਨੂੰ ਦੱ ਸਿ ਆ ਕਿ ਕਿਸੇ ਨੇ ਵੀ ਉੱਚੀ ਗਾਣੇ ਲਈ ਲਾੜੇ ਆਵਾਜ਼ ਵੀ ਹੌ ਲੀ ਰੱਖਣੀ ਹੈ, ਤੇ ਫੋਨ ਤੇ ਵੀ ਪੂਰੀ ਗੱਲ ਕਰਨੀ ਹੈ, ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਬਜ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਹੋਲੀ-ਹੋਲੀ ਮੰਨਦੇ ਹੋਏ ਬੱਚੇ ਥੋੜ੍ਹੀ ਸੁ ਧ ਰ ਗਏ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਆਂਟੀ ਬੋ ਲ ਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ। ਦਿਨ ਸਭ ਕੁਝ ਸ਼ਾਂਤ ਸੀ, ਇਸ ਤੋਂ ਮੈਂ ਦੇਖਿਆ ਹੈ,

ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸੋ ਚਿ ਆ ਕਿ ਆਂਟੀ ਸ਼ਾਇਦ ਘਰ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਸਮੇਂ ਪਤਾ ਲੱਗ ਗਿਆ ਸੀ,ਕਿ ਆਂਟੀ ਦੇ 3 ਪੁੱਤਰ ਸਨ ਪਰ ਤਿੰਨਾਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਨ ਹੀਂ ਰੱਖਿਆ ਤੇ ਹੁਣ ਅੰਟੀ ਇਕੱਲੇ ਰਹਿੰਦੇ ਸਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੇ ਖਿ ਆ ਤਾਂ ਅੰਟੀ ਰਸੋਈ ਦੇ ਵਿੱਚ ਡਿੱਗੀ ਪ ਈ ਸੀ। ਇੱਕ ਪਹਿਲੇ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਐਂਬੂ-ਲੈਂਸ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕੀਤਾ, ਦੂਸਰੇ ਨੇ ਅੱਗ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ, ਤੇ ਤੀਸਰੇ ਨੇ ਕਾਰ ਸਟਾਰਟ ਕੀਤੀ ,ਉਹ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਡਾਕਟਰ ਤੋਂ ਲੈ ਗ ਏ। ਅੰਕਲ, ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਡਾਕਟਰ ਨੂੰ ਮਿ ਲ ਣ ਗਿਆ ਤਾਂ ਰੋਂਦਾ ਰੋਂਦਾ ਆਇਆ।

ਉਸਨੇ ਦੱ ਸਿ ਆ ਕਿ ਹਾਰਟ ਅਟੈਕ ਸੀ , ਜੇ ਕਰ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚਦੇ ਤਾਂ ਮੌਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਸੀ, ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉਹ ੩- 4 ਦਿਨ ਲ ਗਾ ਤਾ ਰ ਹਾਜ਼ਰੀ ਭਰਦੇ ਰਹੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਵਧ ਆਂਟੀ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੰ ਦ ਰ ਬੁਲਾਇਆ ਅਤੇ ਕਿਹਾ, ਕਿ ਹੁਣ ਉਹ ਰੌਲਾ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਪਾਉਂਦੇ, ਉਹ ਕਹਿੰਦੇ ਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਨੂੰ ਅੰਟੀ ਗਾ ਲ੍ਹਾਂ ਕੱ ਢ ਦੀ ਸੀ, ਪਰ ਹੁਣ ਤੋਂ ਸਾਡੀ ਮਾਂ ਸਾਨੂੰ ਝਿ ੜ ਕਾਂ ਮਾ ਰੀ ਆਂ ਕਰੇਗੀ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਂਟੀ ਨੂੰ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਕਿ ਉਸ ਦੇ 3 ਪੁੱਤਰ ਵਾਪਸ ਆ ਗਏ ਸਨ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਵੀ ਜਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਕਿਦਾਂ ਦਾ ਲਗਿਆ ।

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵੱਧੀਆ ਲਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ ਤਾਜਾ ਅੱਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰ ਲਵੋ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ । ਏਦਾਂ ਹੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਸਪੋਰਟ ਕਰਦੇ ਰਹੋ ।ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।