ਮੁੰਡੇ ਤਾਂ ਮੁੰਡੇ ਸਿਆਣੀ ਉਮਰ ਵਾਲੇ ਵੀ ਨੀ ਘੱਟ ਚਾਰ ਜਨਾਨੀਆਂ ਨਾਲ ਫੜਿਆ ਇਸ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਬਰਨਾਲੇ ਤੋ ਆ ਰਿਹਾ ਤਾ ਜ਼ਾ ਮਾਮਲਾ ਜਿੱਥੇ ਦੋ ਬਜ਼ੁਰਗ ਆਦਮੀ ਚਾਰ ਔਰਤਾਂ ਦੀ ਨਾੜ ਇੱਕ ਬੰਦ ਕਮਰੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰੰਗ ਰਲੀਆਂ ਮਨਾ ਰਹੇ ਸਨ। ਪੁ ਲਿ ਸ ਨੂੰ ਇਸ ਲੀ ਕ ਨੂੰ ਫਿਰ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੀ ਸੀ ਦਰਅਸਲ ਇਹ ਸਭ ਇੱਕ ਬੰਦ ਕ ਮ ਰੇ ਦੇ ਵਿਚੋਂ ਖ਼ੂਬ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਚਾਰ ਔਰਤਾਂ ਮਿਲ ਕੇ ਦੇ ਹ ਵ ਪਾ ਰ ਦਾ ਧੰ ਦਾ ਕਰਦੀਆਂ ਸਨ। ਇਸ ਵਾਰ ਵੀ ਭੇਜਣ ਦੀ ਤਿ ਆ ਰੀ ਵਿੱਚ ਸਨ ਪਰ ਇ ਤ ਰਾ ਜ਼ ਯੋ ਗ ਹਾ ਲ ਤ ਕਾਰਨ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸਕੇ।

ਇਸ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਦੋ ਬਜ਼ੁਰਗ 60 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਦੇ ਨੇੜੇ ਦੇ ਸਨ ਜੋ ਕਿ ਇ ਥੇ ਆਏ ਸਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਬਨਾਂ ਆਦਮੀਆਂ ਨੂੰ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਇ ਤ ਰਾ ਜ਼ ਯੋ ਗ ਹਾ ਲਤ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਕਾਬੂ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਂ ਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਇਸ ਦੀਆਂ ਕਮੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਮਿਲਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਸਨ। ਪਰ ਪੁ ਲਿ ਸ ਦੇ ਪਹੁੰਚਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਫਰਾਰ ਹੋ ਜਾਂ ਦੇ ਸਨ। ਇਸ ਲਈ ਹੁਣ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਜਦੋਂ ਸੱਤਾ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ ਤਾਂ ਇਹ ਸਭ ਇ ਤ ਰਾ ਜ਼ ਯੋ ਗ ਹਾ ਲ ਤ ਵਿੱਚ ਫੜੇ ਗਏ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਕਈ ਐਫਆਈਆਰ ਦਰਜ ਹਨ।

ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਇਹ ਇਸ ਪ੍ਰ ਕਾ ਰ ਦੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ ਹੁਣ ਵੀ ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਹ ਵ ਪਾ ਰ ਦਾ ਧੰ ਦਾ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਸਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆ ਪ ਣੇ ਮੂੰਹ ਢੱਕੇ ਹੋਏ ਸਨ ਅਤੇ ਆਦਮੀਆਂ ਨੇ ਵੀ ਆਪਣਾ ਮੂੰਹ ਲੁਕਾਇਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਹੁ ਣ ਵੀ ਜਦੋਂ ਉਹ ਇ ਤ ਰਾ ਜ਼ ਯੋ ਗ ਹਾ ਲ ਤ ਦੇ ਵਿੱਚ ਫੜੀਆਂ ਗਈਆਂ ਤਾਂ ਲੇਡੀ ਪੁ ਲਿ ਸ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿਚ ਕੀਤਾ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ|

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |