ਆਲੀਆ ਤੇ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਨੇ ਦਿੱਤੀ ਵਿਆਹ ਦੀ ਪਾਰਟੀ

0
1292

ਆਲੀਆ ਭੱਟ-ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਨੇ ਹਾਲ ‘ਚ ਵਿਆਹ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ। ਜਿਸ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖਾਸ ਦੋਸਤ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਪਹੁੰਚੇ। ਵਿਆਹ ਸਮਾਗਮ ‘ਚ ਪਹੁੰਚੇ ਮਹਿਮਾਨ ਵੈਸਟਰਨ ਪਹਿਰਾਵੇ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਏ। ਜਿਸ ਨੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਧਿਆਨ ਖਿੱਚਿਆ ਉਹ ਸੀ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਦੀ ਸੱਸ ਨੀਤੂ ਕਪੂਰ। 63 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ‘ਚ ਵੀ ਉਹ ਇੰਨੀ ਫਿੱਟ ਅਤੇ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਨਜ਼ਰਾਂ ਉਸ ਤੋਂ ਹਟਦੀਆਂ ਹੀ ਨਹੀਂ। ਇਸ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ ਨਾਲ ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਵੀ ਪਹੁੰਚੀ। ਉਹ ਕਾਫੀ ਗਲੈਮਰਸ ਵੀ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ।

ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਲਈ ਨੀਤੂ ਕਪੂਰ-ਰਿਧੀਮਾ ਕਪੂਰ ਸਾਹਨੀ ਸਮੇਤ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀਆਂ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀਆਂ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਪਹੁੰਚੀਆਂ। ਉਸ ਦੇ ਪਹਿਰਾਵੇ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਥੀਮ ‘ਬਾਲੀਵੁੱਡ’ ਜਾਂ ‘ਡਿਸਕੋ’ ਦੀ ਜੋੜੀ ਨੇ ਰੱਖਿਆ ਹੈ।ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬੇਟੀ ਰਿਧੀਮਾ ਕਪੂਰ ਸਾਹਨੀ ਬਲੈਕ ਵਨ ਆਫ ਸ਼ੋਲਡਰ ਡਰੈੱਸ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਹੱਥਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕਾਲਾ ਕਲਚ ਫੜਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਵਾਲ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਰੱਖੇ ਹੋਏ ਸਨ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀਰੇ ਦੇ ਗਹਿਣੇ ਪਹਿਨੇ ਹੋਏ ਸਨ। ਹਮੇਸ਼ਾ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਮਾਂ ਨਾਲ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ।ਨੀਤੂ ਕਪੂਰ ਨੇ ਕਾਲੇ ਹਰੇ ਰੰਗ ਦੀ ਸ਼ਿਮਰ ਡਰੈੱਸ ਪਾਈ ਹੋਈ ਸੀ। ਵਾਲ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਰੱਖੇ ਹੋਏ ਸਨ। ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕੰਨਾਂ ਵਿੱਚ ਹੀਰੇ ਦੀ ਟੌਪਸ ਪਾਏ ਹੋਏ ਸਨ। ਪੂਰੇ ਲੁੱਕ ‘ਚ ਉਹ ਕਾਫੀ ਗਲੈਮਰਸ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ।


ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਵੀ ਆਪਣੀ ਬੇਟੀ ਆਲੀਆ ਅਤੇ ਜਵਾਈ ਰਣਬੀਰ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਪਹੁੰਚੇ। ਉਸ ਨੇ ਕਾਲੇ ਰੰਗ ਦਾ ਸ਼ਿਮਰ ਸੂਟ ਪਾਇਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਉਹ ਸਟਾਈਲਿਸ਼ ਚਸ਼ਮੇ ਨਾਲ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਲੁੱਕ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆਏ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਕਰਨ ਆਲੀਆ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬੇਟੀ ਮੰਨਦੇ ਹਨ।ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਦੇ ਬੇਹੱਦ ਕਰੀਬੀ ਅਯਾਨ ਮੁਖਰਜੀ ਵੀ ਪਹੁੰਚੇ। ਉਸ ਨੇ ਕਾਲੇ ਰੰਗ ਦਾ ਸੂਟ ਪਾਇਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਅਯਾਨ ਮੁਖਰਜੀ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਬ੍ਰਹਮਾਸਤਰ’ ਵਿੱਚ ਆਲੀਆ ਅਤੇ ਰਣਬੀਰ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਸਕ੍ਰੀਨ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ।

ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਅਤੇ ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ ਵੀ ਪਹੁੰਚੇ। ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੇ ਗੁਲਾਬੀ ਕੱਪੜੇ ਪਹਿਨੇ ਹੋਏ ਸਨ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਹੈਵੀ ਮੇਕਅੱਪ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਿਜ਼ਲਿੰਗ ਲੁੱਕ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ ਬਲੈਕ ਆਊਟਫਿਟ ‘ਚ ਬੇਹੱਦ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੇ ਸਨ।ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਰਣਬੀਰ ਦੀ ਮਾਸੀ ਦੀ ਬੇਟੀ ਨਤਾਸ਼ਾ ਨੰਦਾ ਨੇ ਵੀ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕੀਤੀ। ਉਹ ਨੀਲੇ ਰੰਗ ਦੀ ਚਮਕੀਲੀ ਡਰੈੱਸ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਸ ਨੇ ਮੈਚਿੰਗ ਮਾਸਕ ਪਾਇਆ।ਆਲੀਆ ਦੀ ਬੈਸਟ ਫ੍ਰੈਂਡ ਆਕਾਂਕਸ਼ਾ ਰੰਜਨ ਵੀ ਪਹੁੰਚੀ। ਵੈਸਟਰਨ ਡਰੈੱਸ ‘ਚ ਉਹ ਕਾਫੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ। ਉਸ ਨੇ ਨਿਊਡ ਮੇਕਅੱਪ ਨਾਲ ਪਾਰਟੀ ਲੁੱਕ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ।