ਆਪਣੀ ਹੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਭਰਾ ਬਣਕੇ ਕਰਵਾਇਆ ਦੁਜਾ ਵਿਆਹ ਪਰ ਪਤਨੀ ਨੇ ਪਹਿਲੀ ਰਾਤ ਹੀ ਚਾੜਤਾ ਚੰਨ !

ਆਉ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹਾ ਇਹ ਖਬਰ ਉੱਤਰਾਖੰਡ ਦੀ ਹਰਿ ਦੁਆਰ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇੱਕ ਚੋਰੀ ਹੋਈ ਦੁਲਹਨ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਜੋ ਉਸਦੇ ਪਤੀ ਦੇ ਕਹਿਣ ਤੇ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਦੀ ਸੀ। ਫਿਰ ਗਹਿਣੇ ਅਤੇ ਪੈਸੇ ਲੈ ਕੇ ਭੱਜ ਜਾਦੇ ਸਨ। ਇਸ ਲੁੱਟ ਖੋਹ ਦੀ ਦੁਲਹਨ ਨੇ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੇ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ। ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਕੁਝ ਦਿਨਾ ਬਾ ਅ ਦ ਹੀ ਲੁਟੇਰੀ ਦੁਲਹਨ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰਿਆ ਤੋਂ 50 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਅਤੇ ਗਹਿਣੇ ਲੈ ਕੇ ਖੁਸ ਹੋ ਗਈ।

ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਲੁਟੇਰੇ ਦੁਲਹਨ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਅਸਲ ਪਤੀ ਸਮੇਤ ਗ੍ਰਿ ਫ ਤਾ ਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਦਰ ਅਸਲ ਇਸ ਗਿਰੋਹ ਦਾ ਮਾਸਟਰਮਾਈਡ ਉਸ ਦਾ ਪਤੀ ਹੈ। ਇਹ ਦੋਵੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਭੈਣ ਭਰਾ ਵਜੋ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਧੋਖਾਧੜੀ ਜੋੜਾ ਹਰਿਦੁਆਰ ਤੋ ਫੜਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਉਸਦਾ ਅਸਲ ਨਾਮ ਅੰਜਲੀ ਅਤੇ ਮਹਾਵੀਰ ਹੈ ਐਸ ਪੀ ਸਿਟੀ ਕਮਲੇਸ਼ ਉਪਾਧਿਆਏ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਅੰਜਲੀ ਨੇ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਬਦਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜੋ ਕਿ ਪੂਜਾ ਰੱਖਿਆ ਸੀ।

ਬਾ ਅ ਦ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਆਪਣੇ ਨੌਜਵਾਨ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਤੋ ਬਾਅਦ ਦੋਹਾ ਨੇ 18 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਸੀ। 7 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਦੋਵੇ ਆਪਣੇ ਹਨੀ ਮੂਨ ਤੇ ਹਰਿਦੁਆਰ ਆਏ ਸਨ। ਦੋਵੇ ਇੱਕ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਠਹਿਰੇ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਮੌਕਾ ਦੇਖ ਕੇ ਅੰਜਲੀ 50,000 ਰੁਪਏ ਅਤੇ ਗਹਿਣਿਆ ਲੈ ਕੇ ਭੱਜ ਗਈ। ਇਸ ਦੋਵਾ ਰੋਪੀਆ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਫੜ ਲਿਆ ਹੈ।

ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |