ਇਲਾਜ ਕਰਾਉਣ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਧੋਖੇ ਨਾਲ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਸੀ ਪ੍ਰੈਗਨੈਟ ਡਾਕਟਰ ਨਿਕਲਿਆ 60 ਬੱਚਿਆ ਦਾ ਪਿਤਾ !

ਇਹ ਡਾ ਕਟਰ ਧੋ ਖੇ ਨਾਲ 60 ਦੇ ਕ ਰੀਬ ਹੋਰ ਬੱਚਿਆ ਦਾ ਪਿ ਤਾ ਬਣ ਗਿਆ ਸੀ। ਇਸ ਡਾ ਕਟਰ ਨੇ ਨਾ ਸਿਰਫ ਗਰ ਭਵਤੀ ਔਰ ਤਾ ਲਈ ਉਸ ਦੇ ਵੀ ਰਜ ਦੀ ਵਰ ਤੋ ਕੀਤੀ ਬਲ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਧਾਦ ਲੀ ਲਈ ਬ ਹੁ ਤ ਸਾਰੇ ਹਾਰ ਮੋਨ ਵੀ ਦਿੱਤੇ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਸ ਨੂੰ ਮਹਿ ਸੂਸ ਹੋਇਆ ਕਿ ਉਹ ਗਰ ਭਵਤੀ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਨੀਦਰ ਲੈਡਜ਼ ਦੇ ਰਿਜਸ ਵਿਕ ਸ਼ਹਿ ਰ ਵਿੱਚ ਜਣ ਨ ਸ਼ ਕਤੀ ਕਲੀ ਨਿਕ ਚਲਾ ਉਣ ਵਾਲੇ ਇੱਕ ਡਾਕ ਟਰ ਦੀ ਵੱਡੀ ਧੋਖਾ ਧੜੀ ਦਾ ਖੁਲਾ ਸਾ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਹਾਲਾਕਿ ਇਹ ਖੁਲਾ ਸਾ ਸਾਲ 2018 ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਸੀ।

ਪਰ ਹੁਣ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਡਾਕ ਟਰ ਧੋਖਾ ਧੜੀ ਕਰਕੇ ਤਕ ਰੀਬਨ 60 ਹੋਰ ਬੱਚਿਆ ਦਾ ਪਿਤਾ ਬਣ ਗਿਆ ਸੀ। ਇਸ ਡਾਕ ਟਰ ਨੇ ਨਾ ਸਿਰ ਫ ਗਰ ਭਵਤੀ ਔਰਤਾ ਲਈ ਉਸ ਦੇ ਵੀ ਰਜ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਬਲਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਧਾ ਦਲੀ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਹਾਰ ਮੋਨ ਵੀ ਦਿੱਤੇ ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਸ ਨੂੰ ਮਹਿ ਸੂਸ ਹੋਇਆ ਕਿ ਉਹ ਗਰਭ ਵਤੀ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਸ਼ੀਸ਼ੇ ਵਿਚ ਪ੍ਰਕਾ ਸਤ ਰਿਪੋ ਰਟ ਦੇ ਅਨੁ ਸਾਰ ਡਾ ਜਨ ਕਰਬਤ ਤੇ ਦੋਸ਼ ਹੈ ਕਿ ਉਸਨੇ ਉਸਦੀ ਆ ਗਿਆ ਤੋ ਬਿ ਨਾ ਨਾ ਸਿ ਰਫ ਔਰਤਾ ਨੂੰ ਗਰ ਭਵਤੀ ਕੀਤਾ ਬਲ ਕਿ ਇਸ ਰਾਹੀ ਉਹ 60 ਤੋਂ ਵੱਧ ਬੱਚਿਆ ਦਾ ਜੀਵ ਪਿ ਤਾ ਬਣ ਗਿਆ।

ਡਾਕਟਰ ਜਾਨ ਦੀ ਸਾਲ 2017 ਵਿੱਚ 89 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਪਰ ਡੀਐਨਏ ਟੈਸਟ ਕਰਕੇ ਉਸ ਦੇ ਕਲੀਨਿਕ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆ ਔਰਤਾ ਨਿਰੰਤਰ ਇਹ ਪਤਾ ਕਰ ਰਹੀਆ ਹਨ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾ ਦੇ ਬੱਚੇ ਦਾ ਪਿਤਾ ਉਨ੍ਹਾ ਦਾ ਪਤੀ ਨਹੀ ਹੈ। ਮਿਲੀ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਡਾ ਕਟਰ ਦੇ ਕ ਲੀਨਿਕ ਨੇ ਲਗ ਭਗ 6000 ਔਰਤਾ ਨੂੰ ਗਰ ਭਵਤੀ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕੀਤੀ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਦੁਆਰਾ 10000 ਤੋ ਵੱਧ ਬੱਚੇ ਵੀ ਪੈਦਾ ਕੀਤੇ ਡਾ ਕਟਰ ਦੇ ਕਾ ਰ ਨਾਮੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਜਾਂਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਇਨਾ ਵਿੱਚੋਂ ਕਿੰਨੇ ਬੱਚੇ ਉਸ ਦੇ ਹਨ।

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |