ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਤੋਂ ਵਲੋਂ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੂਬਸੂਰਤ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਭਰਜਾਈ ਤੁਸੀਂ ਵੇਖੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਨਹੀਂ ਵੇਖੀ ਤਾਂ ਵੇਖੋ

ਅਸੀ ਸਾਰੇ ਫਿਲਮਾਂ ਅਤੇ ਅਵਾਰਡਸ ਸ਼ੋ ਵਿੱਚ ਤਾਂ ਫਿਲਮੀ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਵੇਖ ਲੈਂਦੇ ਹਨ ਲੇਕਿਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫੈਮਿਲੀ ਮੇਂਬਰਸ ਕਿਵੇਂ ਹਨ , ਕਿਵੇਂ ਦਿਖਦੇ ਹਾਂ ਇਸਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਅਸੀ ਨਹੀਂ ਜਾਨ ਪਾਂਦੇ ਹਾਂ । ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਜੋ ਵੀ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਉਸੀ ਦਾ ਚਿਹਰਾ ਵੇਖਕੇ ਅਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਮੁਨਸਫ਼ ਕਰ ਲੈਂਦੇ ਹਨ । ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਨੂੰ ਏਵਰਗਰੀਨ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਭੀਨੇਤਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਗਿਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਹੋ ਵੀ ਕਿਉਂ ਨਾ ਉਹ ਹਾਂ ਹੀ ਇੰਨੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੇਕਿਨ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫੈਮਿਲੀ ਮੈਂਬਰਸ ਨੂੰ ਵੇਖਿਆ ਹੈ ? ਅਸੀ ਗੱਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਹੁਰਾ-ਘਰ ਦੀਆਂ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਮਾਇਕੇ ਦੀ ਕਰਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਅਤੇ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਵਲੋਂ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੂਬਸੂਰਤ ਹੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਭਰਜਾਈ , ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਸ਼ਾਇਦ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਕਿਤੇ ਵੇਖਿਆ ਹੋ ।

ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਏਕਟਰੇਸ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਦੇ ਏਕਲੌਤੇ ਭਰਾ ਦਾ ਨਾਮ ਆਦਿਤਿਆ ਰਾਏ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਮਰਚੇਂਟ ਨੇਵੀ ਵਿੱਚ ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਸਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਫਿਲਮ ਦਿਲ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰੋਡਿਊਸ ਕੀਤਾ ਸੀ । ਇਹ ਫਿਲਮ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਦੀ ਸਫਲ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ । ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਦੀ ਭਰਜਾਈ ਸ਼ਰੀਮਾ ਰਾਏ ਹਨ ਅਤੇ ਲੋਕ ਕਹਿੰਦੇ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਵਲੋਂ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੂਬਸੂਰਤ ਹਨ । ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਦੀ ਧੀ ਆਰਾਧਿਆ ਦੇ ਛਠੇ ਜਨਮਦਿਨ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ।

ਇਸ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਪੂਰੇ ਪਰਵਾਰ ਨੂੰ ਇਕੱਠੇ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਖਾਸਕਰ ਕੈਮਰਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਭਰਾ ਅਤੇ ਭਰਾ ਉੱਤੇ ਟਿਕਿਆ ਸੀ । ਆਦਿਤਿਆ ਅਤੇ ਸ਼ਰੀਮਾ ਨੇ ਲਵ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ ਅਤੇ ਅੱਜ ਵੀ ਦੋਨਾਂ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਵਲੋਂ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਾਂਡਿੰਗ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਦੇ ਕਿਸੇ ਪਰਵਾਰਿਕ ਫੰਕਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਸ਼ਰੀਮਾ ਉਂਜ ਤਾਂ ਹਾਉਸਵਾਇਫ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਉਹ ਫ਼ੈਸ਼ਨ ਬਲਾਗਿੰਗ ਦਾ ਕੰਮ ਵੀ ਕਰਦੀਆਂ ਹੈ ।

ਉਥੇ ਹੀ ਗੱਲ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਦੀਆਂ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਉਹ ਅਮੀਤਾਭ ਬੱਚਨ ਦੇ ਏਕਲੌਤੇ ਬੇਟੇ ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਦੇ ਸੈਟਲ ਹੋ ਗਈਆਂ ਹਨ । ਸਾਲ 2007 ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਸਾਲ 2011 ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਇੱਕ ਪਿਆਰੀ ਸੀ ਧੀ ਹੋਈ । ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਨੇ ਦੁਨੀਆ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਏਕਟਰੇਸ ਦੀ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਪਹਿਲਾਂ ਸਥਾਨ ਉੱਤੇ ਦਰਜ ਕਰਵਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਹਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ।

ਉਂਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਨੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਸਾਲ 1996 ਵਿੱਚ ਫਿਲਮ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਹੋ ਗਿਆ ਵਲੋਂ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਏੰਟਰੀ ਲਈ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਬਾ ਅ ਦ ਅਸੀ ਦਿਲ ਦੇ ਚੁੱਕੇ ਸਨਮ , ਦੇਵਦਾਸ , ਆ ਹੁਣ ਪਰਤ ਚੱਲੀਏ , ਜੋਧਾ ਅਕਬਰ , ਮੋਹੱਬਤਾਂ , ਗੁਰੂ , ਗੁਜਾਰਿਸ਼ , ਰੋਬੋਟ , ਏ ਦਿਲ ਹੈ ਮੁਸ਼ਕਲ , ਤਾਲ , ਰਾਵਣ , ਫੰਨੇ ਖਾਂ , ਦਿਲ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ , ਸਰਕਾਰ ਰਾਜ , ਸਰਬਜੀਤ , ਉਮਰਾਵ ਜਾਨ , ਜਜਬਾ , ਕੁੱਝ ਨਾ ਕਹੋ ਔऱ ਭੂਰਾ ਵਰਗੀ ਸਫਲ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰ ਚੁੱਕੀ ਹਾਂ ।