ਪਾੜਤੀ ਬੇਸ ਕਹਿੰਦੀ ਹੋਰ…

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਤੁ ਹਾ ਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਹੋਵੇਗਾ, ਕਿ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਤੇ ਸੋਨੀ ਮਾਨ ਕਿਵੇਂ ਹਰ ਦਿਨ- ਦਿਨ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਉਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀਆਂ ਵੀ ਡੀ ਓ ਪਾਉਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋਏ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਪਰ ਅੱਜ ਵੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇਹ ਕੁਝ ਮਜ਼ੇ-ਦਾਰ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਬਾਰੇ ਦੱ ਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸੋਨੀ-ਮਾਨ ਮੁੱਖ ਮੰ ਤ ਰੀ ਨੂੰ ਮਾਰਨ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ , ਪਰ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਪ ਹਿ ਲਾਂ ਮਨ੍ਹਾ ਕਰਦਾ ਹੈ।

ਫਿਰ ਜਦੋਂ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਮਾਰਦਾ ਹੈ ,ਤਾਂ ਬਾਂਦਰ ਵ ਰ ਗੀ ਲਾਲ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਤਾਂ ਵੀ ਡੀ ਓ ਦਾ ਨਾਮ ਸੀ , ਪਰ ਆਓ ਜਾਣਦਿਆਂ ਵੀ ਡੀ ਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੀ ਹੋਇਆ ਦੋ ਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲੀ ਵੀਡੀਓ ਚ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਕੋਠੇ ਤੇ ਖੜ੍ਹਾ ਹੋ ਕੇ ਦੇ ਖ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਜਦੋਂ ਸੋਨੀ ਮਾਨ ਕੇ ਪੁੱ ਛ ਦੀ ਹੈ, ਕਿ ਕੀ ਦੇਖ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਮੁੱਖ ਮੰ ਤ ਰੀ ਦੱਸਦਾ ਹੈ, ਕਿ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ, ਕਿ ਲਾਕ-ਡਾਊਨ ਕਾਰਨ ਮੌ ਸ ਮ ਸਾਫ਼ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ, ਤੇ ਘਰੋਂ ਹੀ ਪ ਹਾ ੜ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹਨ, ਇਸ ਕਰ ਕੇ ਉਹ ਕਹਿ ਰਿਹਾ ਸੀ,

ਕਿ ਸ਼ਾਇਦ ਦ ਵਾ ਈ ਦਾ ਮੁੱਲ ਖ ਲੀ ਫਾ ਦੀ ਕੋਠੀ ਤੋਂ ਦਿੱਖ ਜਾਵੇ. , ਹੁਣ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਮੇਨ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਸੋਨੀ ਮਾਨ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਤੇ ਮੁੱਖ ਮੰ ਤ ਰੀ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ , ਕਿ ਉਹ ਝਾੜੂ ਮਾਰੇ ਮੁੱਖ ਮੰ ਤ ਰੀ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ, ਕਿ ਉਹ ਨਹੀਂ ਮਾ ਰੇ ਗਾ ਸੋਨੀ ਮਾਨ ਫਿਰ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ, ਕਿ ਉਹ ਝਾੜੂ ਮਾਰੇ ਮੁੱਖ ਮੰ ਤ ਰੀ ਨਹੀਂ ਮਾਰਦਾ, ਇਸ ਦੇ ਬਾਅਦ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਝਾੜੂ ਮਾਰਦਾ ਹੈ ਤੇ ਸੋਨੀ ਮਾਨ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਮਾਰਦਾ ਹੈ।ਸ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖੋ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਰਹੀ ਤੇ ਸਾਨੂ ਫੇਸਬੁੱਕ ਤੇ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਜਰੂਰ ਦੱਸੋ ਜੀ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸਦੇ ਬਾਰੇ ਦੇ ਵਿਚ ਕੀ ਸੋਚਦੇ ਹੋ

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਵੀ ਜਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਕਿਦਾਂ ਦਾ ਲਗਿਆ । ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵੱਧੀਆ ਲਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ ਤਾਜਾ ਅੱਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰ ਲਵੋ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ । ਏਦਾਂ ਹੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਸਪੋਰਟ ਕਰਦੇ ਰਹੋ ।ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ