ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਸ ਕਰਦਾ ਬੇਕਾਬੂ ਹੋਇਆ ਸਖਸ਼, ਬੈੱਡਰੂਮ ਤੋਂ ਸਿੱਧਾ ਪੁੱਜਿਆ ਹਸਪਤਾਲ

0
1907

ਵਿਅਕਤੀ ਪਿਸ਼ਾਬ ਨਾਲੀ ‘ਚੋਂ ਖੂਨ ਵਗਣ ਲੱਗਾ, ਗੁਪਤ ਅੰਗ ਸੁੱਜ ਕੇ ਰੰਗ ਬੈਂਗਣੀ ਹੋ ਗਿਆ। ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੂੰ ਉਸ ਦੀ ਤੁਰੰਤ ਸਰਜਰੀ ਕਰ ਕੇ ਉਸਦੀ ਜਾਨ ਬਚਾਈ।

ਜਦੋਂ ਦੋ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਡੂੰਘਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਨੇੜਤਾ ਦਾ ਪੱਧਰ ਵੀ ਓਨਾ ਹੀ ਡੂੰਘਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਜੋੜੇ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਲਵ ਲਾਈਫ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਲੋਕ ਸੋਚਦੇ ਹਨ ਕਿ ਸਿਰਫ ਨੌਜਵਾਨ ਹੀ ਰੋਮਾਂਸ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਪਰ ਇਹ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਜੋੜੇ ਹਨ ਜੋ ਉਮਰ ਦੇ ਆਖਰੀ ਪੜਾਅ ਤੱਕ ਵੀ ਰੋਮਾਂਸ ਕਰਨਾ ਨਹੀਂ ਛੱਡਦੇ। ਸਿਰਫ਼ ਨੇੜਤਾ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਬਦਲਦਾ ਹੈ। ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਜਰਨਲ ਆਫ਼ ਸਰਜਰੀ ਕੇਸ ਰਿਪੋਰਟਾਂ (Journal Of Surgery Case Reports) ਵਿੱਚ, ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਇੱਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਜੋੜੇ ਨਾਲ ਘਟਨਾ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜੋ ਪੰਜਾਹ ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਜੋੜੇ ਵਾਂਗ ਰੋਮਾਂਸ ਕਰਦੇ ਫੜੇ ਗਏ ਸਨ। ਪਰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨਾ ਵਿਅਕਤੀ ਲਈ ਬਹੁਤ ਖਤਰਨਾਕ ਸਾਬਤ ਹੋਇਆ।

ਇੰਡੋਨੇਸ਼ੀਆ ਦੇ ਜਾਵਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਗੰਭੀਰ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਆਂਦਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਉਸ ਦੇ ਪਿਸ਼ਾਬ ਨਾਲੀ ‘ਚੋਂ ਖੂਨ ਵਗਣ ਲੱਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਸ ਦਾ ਗੁਪਤ ਅੰਗ ਸੁੱਜ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਰੰਗ ਬੈਂਗਣੀ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ। ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੂੰ ਉਸ ਦੀ ਤੁਰੰਤ ਸਰਜਰੀ ਕਰਨੀ ਪਈ। ਫਿਰ ਉਸਦੀ ਜਾਨ ਬਚ ਗਈ। ਹੋਸ਼ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਉਹ ਅਜਿਹੀ ਹਾਲਤ ਵਿਚ ਕਿਵੇਂ ਆਇਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਸ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਾਬੂ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ। ਹੁਣ ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮੈਡੀਕਲ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਮੈਡੀਕਲ ਜਰਨਲ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

ਇੰਡੋਨੇਸ਼ੀਆ ਦੇ ਜਾਵਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਡਾ: ਸੋਏਟੋਮੋ ਜਨਰਲ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਆਂਦਾ ਗਿਆ। ਉਸ ਨੂੰ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਅਪਰੇਸ਼ਨ ਲਈ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ। ਡਾਕਟਰਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਸ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਸ਼ਾਇਦ ਉਸ ਦਾ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਪਾਰਟ ਪਤਨੀ ਦੀ ਪੱਬਿਕ ਹੱਡੀ ਨਾਲ ਟਕਰਾ ਗਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜੋੜੇ ਨੇ ਕਿਸੇ ਚੀਜ਼ ਦੇ ਫਟਣ ਦੀ ਆਵਾਜ਼ ਸੁਣੀ ਅਤੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਰਦ ਨਾਲ ਕੰਬ ਗਿਆ। ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਉਹ ਹਸਪਤਾਲ ਪਹੁੰਚਿਆ, ਉਸ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿਗੜ ਚੁੱਕੀ ਸੀ। ਦੋ ਘੰਟੇ ਤੱਕ ਉਸ ਦੀ ਸਰਜਰੀ ਹੋਈ। ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੂੰ ਉਸ ਦੇ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਪਾਰਟ ਦਾ ਉਪਰਲਾ ਹਿੱਸਾ ਕੱਢਣਾ ਪਿਆ ਤਾਂ ਜੋ ਅੰਦਰਲੇ ਨੁਕਸਾਨ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾ ਸਕੇ। ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਪੰਜ ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ, ਉਹ ਆਮ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਦੁਬਾਰਾ ਰੋਮਾਂਸ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਇਆ।