ਜਦੋਂ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦੇ ਸ਼ਹਿਜ਼ਾਦੇ ਅਬਰਾਮ ਖਾਨ ਨੇ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਨੂੰ ਮੰਨ ਲਿਆ ਸੀ ਆਪਣਾ ਦਾਦਾ, ਪੜ੍ਹੋ ਇਹ ਦਿਲਚਸਪ ਕਿੱਸਾ

0
265

ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦਾ ਛੋਟਾ ਬੇਟਾ ਅਬਰਾਮ ਖਾਨ ਅੱਜ 27 ਮਈ ਨੂੰ 9 ਸਾਲ ਦਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਅਬਰਾਮ ਦਾ ਜਨਮ 2013 ਵਿੱਚ ਸਰੋਗੇਸੀ ਰਾਹੀਂ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਤਿੰਨ ਬੱਚਿਆਂ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ, ਸੁਹਾਨਾ ਖਾਨ ਅਤੇ ਅਬਰਾਮ ਖਾਨ ਦੇ ਪਿਤਾ ਹਨ। ਅਬਰਾਮ ਸਭ ਤੋਂ ਛੋਟਾ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਦੇ ਦੋ ਬੱਚੇ ਜਿੰਨੇ ਲਾਈਮਲਾਈਟ ਵਿੱਚ ਹਨ, ਅਬਰਾਮ ਉੱਥੇ ਨਹੀਂ ਰਹਿੰਦੇ। ਅਬਰਾਮ ਨੂੰ ਇਹ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਮੀਡੀਆ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰ ਉਸ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਕਲਿੱਕ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਛੁੱਟੀਆਂ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਜਾਣ ਕੇ ਹੈਰਾਨੀ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿ ਅਬਰਾਮ ਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦਾਦਾ ਯਾਨੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਪਿਤਾ ਹਨ।

ਅਬਰਾਮ ਖਾਨ ਧੀਰੂਭਾਈ ਅੰਬਾਨੀ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਦਾ ਹੈ। ਉਸ ਨੂੰ ਕਈ ਵਾਰ ਸਕੂਲ ਦੇ ਸਾਲਾਨਾ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪਰਫਾਰਮ ਕਰਦੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਅਬਰਾਮ ਨੇ ਫਿਲਮ ‘ਹੈਪੀ ਨਿਊ ਈਅਰ’ ਨਾਲ ਆਪਣਾ ਡੈਬਿਊ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਫਿਲਮ ਦੇ ਅੰਤ ‘ਚ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਮਸਤੀ ਕਰਦੇ ਦਿਖਾਇਆ ਗਿਆ।

ਅਬਰਾਮ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਦਾਦਾ ਮੰਨਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਦੇ ਘਰ ਕੋਈ ਬਜ਼ੁਰਗ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਯਾਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਖੁਦ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਨੇ ਵੀ ਕੀਤਾ ਸੀ ਕਿ ਅਬਰਾਮ ਬਿੱਗ ਬੀ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਦਾਦਾ ਮੰਨਦੇ ਹਨ।

ਮਾਮਲਾ 2017 ਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਅਬਰਾਮ ਬਿੱਗ ਬੀ ਦੀ ਪੋਤੀ ਆਰਾਧਿਆ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਪਹੁੰਚੇ ਸਨ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਬਿੱਗ ਬੀ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਇਕ ਫੋਟੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਇਹ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦਾ ਰਾਜਕੁਮਾਰ ਹੈ ਜੋ ਮੰਨਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਦਾਦਾ ਹਾਂ।

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ 2018 ‘ਚ ਜਦੋਂ ਅਬਰਾਮ ਫਿਰ ਤੋਂ ਆਰਾਧਿਆ ਦੀ ਜਨਮਦਿਨ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਪਹੁੰਚੇ ਤਾਂ ਬਿੱਗ ਬੀ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਹੱਥ ਮਿਲਾਇਆ। ਹੱਥ ਮਿਲਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਅਰਬਾਮ ਬਿੱਗ ਬੀ ਵੱਲ ਸਵਾਲੀਆ ਨਜ਼ਰਾਂ ਨਾਲ ਦੇਖ ਰਿਹਾ ਸੀ।

ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਨੇ ਇਸ ਫੋਟੋ ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ- ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਦੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਦਾਦਾ ਹਾਂ ਅਤੇ ਉਹ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਹਨ ਕਿ ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਰਹਿੰਦਾ।

ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਅਬਰਾਮ ਦੇ ਜਨਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਇੰਟਰਵਿਊ ਵਿੱਚ ਤੀਜੇ ਬੱਚੇ ਬਾਰੇ ਕਈ ਗੱਲਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਸਨ। ਉਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਦੋਵੇਂ ਬੱਚੇ ਯਾਨੀ ਆਰੀਅਨ-ਸੁਹਾਨਾ ਵੱਡੇ ਹੋ ਗਏ ਹਨ ਅਤੇ ਬਾਹਰ ਪੜ੍ਹਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਘਰ ਖਾਲੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਉਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਆਰੀਅਨ-ਸੁਹਾਨਾ ਦੇ ਵੱਡੇ ਹੋਣ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣ ਕਾਰਨ ਉਹ ਥੋੜ੍ਹਾ ਖਾਲੀਪਨ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਸਨ ਅਤੇ ਇਹੀ ਕਾਰਨ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਤੀਜਾ ਬੱਚਾ ਪੈਦਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ ਤਾਂ ਜੋ ਘਰ ਦਾ ਗੁਜ਼ਾਰਾ ਬਣਿਆ ਰਹੇ।

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦੇ ਬੇਟੇ ਅਬਰਾਮ ਦਾ ਜਨਮ ਸਰੋਗੇਸੀ ਰਾਹੀਂ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਅਬਰਾਮ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਵਰਗਾ ਦਿਖਦਾ ਹੈ। ਅਬਰਾਮ ਵੱਡੇ ਭਰਾ ਆਰੀਅਨ ਅਤੇ ਦੀਦੀ ਸੁਹਾਨਾ ਦੇ ਬਹੁਤ ਕਰੀਬ ਹੈ। ਦੋਵਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਕਈ ਕਿਊਟ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਦੇਖੀਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।