ਸਾ ਲੀ ਨਾਲ ਸੀ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਪਰ ਜਦ ਘਰਵਾਲੀ ਆਈ ਕਮਰੇ ਅੰਦਰ ਤਾਂ !

ਆਉ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹਾ ਪਿ ਛ ਲੇ ਦ ਹਾ ਕਿ ਆ ਵਿੱਚ ਘ ਟ ਨਾ ਵਾ ਬ ਹੁ ਤ ਜਿ ਆਦਾ ਵ ਧੀਆ ਹਨ। ਭਾਵੇ ਇਹ ਜਾ ਨ ਲੇਵਾ ਮਾ ਮ ਲਾ ਹੋਵੇ ਜਾ ਕੋਈ ਹੋਰ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀ ਦਿੱਲੀ ਨੂੰ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਅਪ ਰਾ ਧਿਕ ਰਾਜ ਧਾਨੀ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪਿਛਲੇ ਦਿਨੀ ਅਜਿਹਾ ਇੱਕ ਕੰਮ ਦਿੱਲੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਗਾਜ਼ੀਆਬਾਦ ਦੇ ਲੋ ਨੀ ਬਾਰ ਡਰ ਏ ਰੀਆ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਸੀ। 12 ਜਨਵਰੀ ਦੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਇਸ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਬਰੀਨਾ ਨਾਮ ਦੀ ਇੱਕ ਔਰਤ ਦੀ ਹੱ ਤਿ ਆ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਿਸਦਾ ਉਸਦੇ ਪਤੀ ਆਰਿਫ ਦੁ ਆਰਾ ਹੀ ਲੁੱ ਟ ਖੋ ਹ ਦੀ ਕੋ ਸ਼ਿ ਸ ਕੀਤੀ ਗਈ।

ਆਰਿਫ ਨੇ ਆਪਣੇ ਬਿ ਆਨ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਉਸਨੇ ਡ ਕੈ ਤੀ ਆ ਦਾ ਵਿ ਰੋਧ ਕਰਨ ਤੋ ਬਾ ਅ ਦ ਹੀ ਸਬਰੀਨਾ ਦੀ ਜਾਨ ਲੈ ਲਈ। ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਜਾਚ ਵਿੱਚ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਇਕ ਯੋ ਜ ਨਾ ਬੱ ਧ ਸਾ ਜਿ ਸ ਸੀ ਜੋ ਸਾਬਰਿਨਾ ਦੇ ਪਤੀ ਨੇ ਕੀਤੀ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਪਿੱਛੇ ਦਾ ਕਾ ਰਨ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਆਰਿਫ ਦਾ ਆਪਣੀ ਸਾਲੀ ਨਾਲ ਗ ਲ ਤ ਤੇ ਸ ਬੰ ਧ ਸੀ। 2 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੇ ਬਦਲੇ ਸੁਨੀਲ ਇਸ ਕੰ ਮ ਨੂੰ ਕ ਰਨ ਲਈ ਰਾ ਜ਼ੀ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ 12 ਦੀ ਰਾ ਤ ਨੂੰ ਮੌ ਕਾ ਵੇਖ ਕੇ ਦੋ ਲੋਕਾ ਨਾਲ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਦਾ ਖ ਲ ਹੋਇਆ।

ਆਰਿਫ ਨੇ ਆਪਣੀ ਸਾਲੀ ਜੁਨੈਦ ਨੂੰ ਵੀ ਜਲਦੀ ਸੌ ਣ ਲਈ ਭੇਜਿ ਆ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਉਹ ਬ ਦਮਾਸ਼ਾ ਨਾਲ ਹੱਥ ਪੈਰ ਬੰਨ੍ ਹਦਿਆ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਉੱਪਰਲੇ ਕਮਰੇ ਵਿਚ ਬੰ ਨ੍ਹਿ ਆ ਅਤੇ 2 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੀ ਅਦਾ ਇਗੀ ਲਈ ਅਲ ਮਾਰੀ ਵਿਚ ਪਏ ਗਹਿ ਣੇ ਅਤੇ ਨ ਕਦੀ ਲੈਣ ਲਈ ਕਿਹਾ। ਇਸ ਤੋ ਬਾ ਅ ਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਬਾਕੀਆ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿ ਫ ਤਾ ਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ ਪਰ ਸੁਨੀਲ ਹਾਲੇ ਫ ਰਾ ਰ ਹੈ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ| ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |