ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਕੈਂਸਰ ਨਾਲ ਅਚਾਨਕ ਹੋਈ ਇਸ ਬੋਲੀਵੁਡ ਸੁਪਰ ਸਟਾਰ ਦੀ ਮੌਤ ਛਾਇਆ ਸੋਗ

ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਆਈ ਤਾਜਾ ਵੱਡੀ ਖਬਰ – ਇਹ ਸਾਲ ਜਿਥੇ ਕੁਲ ਲੁਕਾਈ ਲਈ ਮਾੜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਓਥੇ ਇਹ ਸਾਲ ਬੋਲੀਵੁਡ ਜਗਤ ਲਈ ਬ ਹੁ ਤ ਜਿ ਆਦਾ ਹੀ ਮਾ ੜਾ ਚ ਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਾਲ ਕੀ ਨਾਮਵਰ ਸੁਪਰ ਸਟਾਰ ਹਸਤੀਆਂ ਇਸ ਸੰ ਸਾਰ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਲਈ ਅਲ ਵਿਦਾ ਆਖ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਕਈ ਸੁਪਰ ਸਟਾਰ ਕੈਂਸਰ ਦੀ ਬਿਮਾਰੀ ਨਾਲ ਇਸ ਸੰ ਸਾਰ ਵਿੱਚੋ ਚਲੇ ਗਏ ਹਨ ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋ ਇਰਫਾਨ ਖ਼ਾਨ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਦੇ ਨਾਮ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ ਹੁਣ ਇੱਕ ਹੋਰ ਮਸ਼ ਹੂਰ ਬੋਲੀ ਵੁਡ ਅਦਾ ਕਾਰ ਦੀ ਕੈਂ ਸਰ ਨਾਲ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸਦੀ ਖਬਰ ਸੁਣਕੇ ਸਾਰੀ ਬੋਲੀ ਵੁਡ ਇੰਡ ਸਟਰੀ ਵਿਚ ਸੋ ਗ ਦੀ ਲ ਹਿਰ ਦੌ ੜ ਗਈ ਹੈ।

ਬੋਲੀ ਵੁਡ ਦੇ ਮਸ਼ ਹੂਰ ਅਦਾ ਕਾਰ ਭੂ ਪੇਸ਼ ਕੁ ਮਾਰ ਪਾਂਡਿਆ ਦਾ ਦਿ ਹਾਂਤ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਹ ਕੈਂ ਸਰ ਤੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਲ – – ੜ ਰਹੇ ਸਨ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਦਿਹਾਂਤ ਹੋ ਗਿਆ। ਨੈਸ਼ਨਲ ਸਕੂਲ ਆਫ ਡਰਾਮ ਨੇ ਭੂਪੇਸ਼ ਦੇ ਦਿ ਹਾਂਤ ਦੀ ਜਾ ਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ। ਐੱਨ.ਐੱਸ.ਡੀ. ਵਲੋਂ ਇੱਕ ਟਵੀਟ ਕਰਕੇ ਇਸ ਸਬੰਧ ‘ਚ ਜਾ ਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਚ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਰੰਗਕਰਮੀ ਭੂਪੇਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਪਾਂਡਿਆ (ਸਾਬਕਾ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਐੱਨ.ਐੱਸ.ਡੀ. 2001 ਬੈਚ) ਦੇ ਅਚਾ ਨਕ ਦਿ ਹਾਂਤ ਦੀ ਖ਼ ਬਰ ਬੇ ਹੱਦ ਦੁਖਦ ਹੈ ਐੱਨ.ਐੱਸ.ਡੀ. ਪਰਿਵਾਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ ਰਧਾਂਜਲੀ ਦਿੰ ਦਾ ਹੈ।

ਰੱਬ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਤਮਾ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਭੂਪੇਸ਼ ਨੇ ਆਪਣੇ ਫਿਲਮੀ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਆਯੁਸ਼ਮਾਨ ਖੁਰਾਨਾ ਦੀ ਫਿਲਮ ਵਿੱਕੀ ਡੋਨਰ ਤੋਂ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਭੂਪੇਸ਼ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਕੈਂਸਰ ਸਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚੌਥੀ ਸਟੇਜ ਦਾ ਫੇਫੜਿਆਂ ਦਾ ਕੈਂਸਰ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਲਾਜ ਲਈ ਕਈ ਅਦਾਕਾਰ ਤੋਂ ਮਦਦ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਇਲਾਜ ਲਈ ਪੈਸੇ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਅਦਾਕਾਰ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਮਦਦ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਸੀ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਫਿਲਮ ਅਦਾਕਾਰ ਕਾਮਦੇਵ ਬਾਜਪੇਈ, ਰਾਜੇਸ਼ ਤੈਲੰਗ, ਗਜਰਾਜ ਰਾਵ ਅੱਗੇ ਆਏ ਸਨ। ਭੂਪੇਸ਼ ਨੂੰ ਇਲਾਜ ਲਈ 25 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਸੀ।

ਭੂਪੇਸ਼ ਗੁਜਰਾਤ ਸਥਿਤ ਅਪੋਲੋ ਹਸਪਤਾਲ ‘ਚ ਭਰਤੀ ਸਨ, ਜਿੱਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇਲਾਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਪਰ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਦਿਹਾਂਤ ਹੋ ਗਿਆ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ|

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ | ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹੋਰ ਵੀ ਨਵੀਆਂ ਤੇ ਰੌਚਕ ਵਾਲੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ|