ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਦਿ ਖਾ ਉ ਦਾ ਸੀ..

0
516

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਅਕਸਰ ਹੀ ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਘਰੇਲੂ ਕ ਲੇ ਸ਼ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਉਥੇ ਹੀ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਬਟਾਲਾ ਦੀ ਤਾਂ ਬਟਾਲਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਸਹੁਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਗੇ ਟ ਅੱਗੇ

ਧ ਰ ਨਾ ਲ ਗਾ ਉ ਣਾ ਪਿਆ ਹੈ ਲੜਕੀ ਨੇ ਇ ਲ ਜ਼ਾ ਮ ਲ ਗਾ ਏ ਹਨ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਥਾਣਾ ਵਿਚ ਸਮਝੌਤਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਉਸ ਦਾ ਸਹੁਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਉਸ ਨੂੰ ਅੰਦਰ ਨਹੀਂ ਵ ੜ ਨ ਦੇ ਰਿਹਾ ਲੜਕੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸਦਾ ਢਾਈ ਸਾਲ ਦਾ ਬੱਚਾ ਉਸ ਨੇ ਇੱਕੀ ਦਿਨ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਦਾ ਮੂੰਹ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਖਿਆ ਹੈ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਦੇ ਕਈ ਗੰ ਭੀ ਰ ਇ ਲ ਜ਼ਾ ਮ ਲ ਗਾ ਏ ਹਨ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਪਤੀ ਉਸ ਨੂੰ ਗ ਲ ਤ ਵੀਡੀਓ ਦਿ ਖਾ ਕੇ ਗੁ ਮ ਰਾ ਹ ਕਰਦਾ ਸੀ ਧ ਰ ਨੇ ਵਿੱਚ

ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਭੈਣ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਹੋਰ ਵੀ ਕਈ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਪਹੁੰਚੇ ਹੋਏ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਸਹੁਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਕੁੱ ਟ ਮਾ ਰ ਕਰਦਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਜਦੋਂ ਥਾਣੇ ਵਿੱਚ ਸਮਝੌਤਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਘਰੇ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ ਲੜਕੀ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਲਗਾਤਾਰ ਇਨਸਾਫ਼ ਦੀ ਮੰ ਗ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ

ਪੁਲਿਸ ਕੋਲ ਵੀ ਮਾ ਮ ਲਾ ਦ ਰ ਜ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਦੇਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਹੁਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਉੱਪਰ ਪੁਲਸ ਕੀ ਕਾ ਰ ਵਾ ਈ ਕਰਦੀ ਹੈ ਇਸ ਸੰਬੰਧੀ ਹੋਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਾਸਤੇ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ