ਪ੍ਰੇ ਮੀ ਨਾਲ ਫ਼ ਰਾ ਰ ਹੋਈ ਤਿੰਨ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਮਾਂ, ਭੱ ਜ ਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ…

0
200

ਤਿੰਨ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ ਰਮ ਨਾ ਕ ਕ ਰ ਤੂ ਤ ਨਿਕਲ ਕੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਬੇ ਹੋ ਸ਼ ਕਰਕੇ ਤੇ ਮੌਕਾ ਭਾਲ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਨਾਲ ਫ਼ ਰਾ ਰ ਹੋ ਗਈ, ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਉਕਤ ਮਹਿਲਾ ਦਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਵੀ ਇੱਕ ਬੱਚੇ ਦਾ ਪਿਤਾ ਹੈ ਤੇ

ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਇਹ ਪ੍ਰੇਮ ਸੰ ਬੰ ਧਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਨ ਤੇ ਮਹਿਲਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨ ਲਈ ਸਹੁਰਿਆਂ ਤੋਂ ਚੋ ਰੀ ਮੋਬਾਇਲ ਫੋਨ ਲੁਕੋ ਕੇ ਰੱਖਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਤੇ ਉਸਨੇ ਸਾਲ ਡੇਢ ਸਾਲ ਮਿਹਨਤ ਮ ਜ਼ ਦੂ ਰੀ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਪੈਸੇ ਜੋੜੇ ਤੇ ਮੌ ਕਾ ਪਾ ਕੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨਾਲ ਫ਼ ਰਾ ਰ ਹੋ ਗਈ ਤੇ ਮਾ ਮ ਲਾ ਜਲਾਲਾਬਾਦ ਦੇ ਪਿੰਡ ਮੌਲਵੀਵਾਲਾ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਜਿਥੇ ਤਿੰਨ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਮਾਂ ਨੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਚਾਹ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨ ਸ਼ੀ ਲਾ ਪ ਦਾ ਰ ਥ ਪਿ ਲਾ ਦਿੱਤਾ ਤੇ ਜਦੋਂ ਪਰਿਵਾਰ ਬੇ ਹੋ ਸ਼ ਹੋ ਗਿਆ ਤੇ

ਉਹ ਮੌ ਕਾ ਭਾਲ ਕੇ ਆਪਣੇ ਦੋ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਸੰ ਗ ਫ਼ ਰਾ ਰ ਹੋ ਗਈ ਤੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਪੀ ੜ ਤ ਵਿਅਕਤੀ ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਤੇਰਾਂ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸਦਾ ਵਿਆਹ ਹੋਇਆ ਸੀ ਤੇ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਿੰਘ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸ ਬੰ ਧ ਸਨ ਤੇ ਬੀਤੇ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਇਹ ਦੋਵੇਂ ਧੋ ਖਾ ਦੇ ਰਹੇ ਸੀ ਤੇ ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਫ਼ ਰਾ ਰ ਹੋਣ ਦਾ ਪਤਾ ਉਸ ਸਮੇਂ ਚੱਲਿਆ ਜਦੋਂ ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਦੇ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆ ਕੇ ਜ ਗਾ ਇ ਆ ਉਧਰ ਇਸ ਪੂਰੇ ਮਾਮਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਿਆਂ ਦਿੰਦਿਆਂ ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ ਦੇ ਪਿਤਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਾਡੀ ਨੂੰਹ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਚੋ ਰੀ ਮੋਬਾਇਲ ਰੱਖਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਇਹ ਗੱਲ

ਇਸਦੀ ਪੇਕੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਆਖੀ ਤਾਂ ਪੇਕਾ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਉ ਲ ਟਾ ਸਾਡੇ ਤੇ ਹੀ ਇ ਲ ਜ਼ਾਮ ਲਗਾਏ ਕਈ ਵਾਰ ਰੁੱ ਸ ਕੇ ਗਈ ਤੇ ਅਸੀਂ ਪੰਚਾਇਤਾਂ ਲੈ ਕੇ ਗਏ ਸਾਨੂੰ ਇਹ ਸੀ ਕਿ ਬੱਚੇ ਨੇ ਛੋਟੇ ਛੋਟੇ ਤੇ ਘਰ ਵ ਸ ਜਾਵੇਗਾ ਪਰ ਅੱਜ ਇਸ ਨੇ ਸਾਡੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਘੱ ਟਾ ਪਾ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਫ਼ ਰਾ ਰ ਹੋ ਗਈ ਬਾਕੀ ਦੀ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪੋਸਟ ਵੀ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਵੀਡੀਓ ਲਿੰਕ ਨੂੰ ਦੇਖੋ