ਨਿਯਾਸ ਦੇਵਗਨ ਨੇ ਹੌਟਨੇਸ ਚ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਕਾਜੋਲ ਨੂੰ ਵੀ ਪਿੱਛੇ ਛੱਡ ਤਾ

ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਬਾਲੀਵੁਡ ਤੱਕ ਪਹੁਚਨਾ ਹੀ ਵੱਡੀ ਗੱਲ ਮੰਨੀ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਬਾਅਦ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਉਸ ਮਪਣਾ ਨਾਮ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਇਹ ਬੇਜੋੜ ਹੋ ।ਕਾਜੋਲ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹਨ । ਜਦੋਂ ਜਦੋਂ ਗੱਲ ਸੇਕ – ਸੀ ਅਤੇ ਬੋਲਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋਵੇਗੀ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਾਮ ਜਰੂਰ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ।

ਦਿਲਵਾਲੇ ਦੁਲਹਨਿਆ ਲੈ ਜਾਣਗੇ ਫ਼ਿਲਮ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਸਿਮਰਨ ਦੀ ਏਕਟਿੰਗ ਵਲੋਂ ਸਭ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ਨੂੰ ਜਿੱਤੀਆ ਹਨ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਵੀ ਇਹ ਫ਼ਿਲਮ ਟੀਵੀ ਉੱਤੇ ਆ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਖਾਸਤੌਰ ਵਲੋਂ ਲੜਕਿਆ ਪੂਰੀ ਫਿਲਮ ਵੇਖੇ ਬਿਨਾਂ ਨਹੀ ਉੱਠਦੀਆਂ ਹਨ । ਸ਼ੁਰਆਤ ਵਿੱਚ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਾਂਵਲਾ ਰੰਗ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਮੁਸੀਬਤ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਲੇਕਿਨ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਜੇਕਰ ਆਪਮੇ ਸੱਚੀ ਲਗਨ ਹਨ ਤਾਂ ਸਾਰੀ ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਛੋਟੀ ਹਨ । ਅਤੇ ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਵੀ ਆਪਣੀ ਏਕਟਿੰਗ ਵਲੋਂ ਸਾਰੇ ਏਕਟਰ ਅਤੇ ਡਾਇਰੇਕਟਰ ਦੇ ਮੂੰਹ ਉੱਤੇ ਤਾਲਾ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ ।

ਦਿਲਵਾਲੇ ਦੁਲਹਨਿਆ ਲੈ ਜਾਣਗੇ…ਦਿਲਵਾਲੇ ਦੁਲਹਨਿਆ ਲੈ ਜਾਣਗੇ ਫ਼ਿਲਮ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵਲੋਂ ਹੀ ਸਾਰੇ ਲੋਕੋ ਨੇ ਸ਼ਾਹਰੁੱਖ ਅਤੇ ਕਾਜੋਲ ਦੀ ਜੋਡ਼ੀ ਨੂੰ ਖੂਬ ਸਰਹਾਇਆ । ਅਤੇ ਆਮ ਜਨਤਾ ਉਂਮੀਦ ਕਰਣ ਲੱਗੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅਤੇ ਫਿਲਮੇ ਆਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਏੰਟਰਟੇਨ ਕਰੋ । ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਆਪਣੇ ਨਾਮ ਨੂੰ ਹੀ ਇੱਕ ਬਰਾਂਡ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ । ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਧੀ ਨਿਆਸਾ ਦੇਵਗਨ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀ ਹਨ , ਖ਼ਬਰ ਤਾਂ ਇਹ ਹਨ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਧੀ ਨਿਆਸਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹਾਟ ਅਤੇ ਬੋਲਡ ਹਨ । ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੁੱਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਲੋਂ ਰੂ – ਬ – ਰੂ ਕਰਵਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ।

ਸ਼ਾਇਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਾ ਪਤਾ…ਸ਼ਾਇਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਾ ਪਤਾ ਹੋ ਕਿ ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਆਪਣੀ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੁਆਤ 1992 ਵਿੱਚ ਦੀਆਂ ਸਨ । ਅਤੇ ਜੋ ਸਭਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਫ਼ਿਲਮ ਮਿਲੀ ਉਸਦਾ ਨਾਮ ਬੇਖ਼ੁਦੀ ਸੀ । ਲੇਕਿਨ ਇਹ ਫ਼ਿਲਮ ਕਾਜੋਲ ਨੂੰ ਹਿਟ ਕਾਜੋਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਨਹੀ ਸੀ । ਲੇਕਿਨ ਸਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਆਪਣੀ ਏਕਟਿੰਗ ਲੋਕੋ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਦੀਵਾਨਾ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ । ਹੁਣੇ ਤੱਕ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਹਿਟ ਜੋਡੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਸ਼ਾਹਰੁੱਖ ਕਾਜੋਲ ਦੀ ਜੋਡ਼ੀ ਨੂੰ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹਨ ।

ਕਾਜੋਲ ਨੂੰ ਸ਼ਾਹਰੁੱਖ ਦਾ ਨਾਲ…ਕਾਜੋਲ ਨੂੰ ਸ਼ਾਹਰੁੱਖ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਏਕਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਚਾਰ ਚੰਨ ਲੱਗ ਗਏ । ਇੱਕ ਦੇ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਹਿਟ ਫਿਲਮਾਂ ਦਿੱਤੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਕੁੱਝ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇ ਨਾਮ ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਹਨ – ਦਿਲਵਾਲੇ ਦੁਲਹਨਿਆ ਲੈ ਜਾਣਗੇ , ਕਰਨ ਅਰਜੁਨ , ਦਿਲਵਾਲੇ , ਕਦੇ ਖੁਸ਼ੀ ਕਦੇ ਆਗਮ ਆਦਿ । ਉਸਦੇ ਬਾਅਦ ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਅਜਯ ਦੇਵਗਨ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਵੇਖਦੇ ਹੀ ਵੇਖਦੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਵਲੋਂ ਪਿਆਰ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ 1999 ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਕਰ ਲਈ । ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਕਾਜੋਲ ਲਈ ਅਜਯ ਦੇਵਗਨ ਲਕੀ ਚਾਰਮ ਹਨ । ਹੁਣ ਇਹ ਗੱਲ ਤਾਂ ਸਿਰਫ ਕਾਜੋਲ ਹੀ ਦੱਸ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਕਿਉਂ ਹਨ ।

ਜਿਵੇਂ ਕ‌ਿ ਫ਼ਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ…ਕ‌ਿ ਫ਼ਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹਨ ਕਿ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਏਕਟਰ ਅਤੇ ਏਕਟਰੇਸ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ।

ਲੇਕਿਨ ਅਜਯ ਅਤੇ ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਬਿਲਕੁੱਲ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਤਿਆਗ ਕਰਕੇ , ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਏਕਟਿੰਗ ਵਲੋਂ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੂਰੀ ਬਣਾ ਲਈ ਅਜਿਹਾ ਇਸਲਈ ਕੀਤਾ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਤਾਂਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਬੱਚੋ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਮਾਂ ਦੇ ਸਕਣ ।

ਅਤੇ ਸ਼ਾਇਦ ਇਸ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਹਨ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੱਚੇ ਬਿਲਕੁੱਲ ਡਿਸੇਂਟ ਅਤੇ ਸੱਮਝਦਾਰ ਹਨ । ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਧੀ ਅਮੰਨਾ ਦੇਵਗਨ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਕਮੇਂਟ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ । ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਬਿਲਕੁੱਲ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਕਾਜੋਲ ਉੱਤੇ ਗਈਆਂ ਹੈ ।

ਖਬਰਾਂ ਦੀ ਮੰਨੇ ਤਾਂ ਫਿਲਹਾਲ…ਖਬਰਾਂ ਦੀ ਮੰਨੇ ਤਾਂ ਫਿਲਹਾਲ ਨਿਆਸਾ ਦੇਵਗਨ ਪੜਾਈ ਕਰ ਰੀ ਹਨ । ਲੇਕਿਨ ਛੇਤੀ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਡੇਬਿਊ ਕਰਵਾਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ , ਹੁਣ ਵੇਖਣਾ ਇਹ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਉਹ ਕਿਸ ਰੋਲ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਕਿਸ ਅੰਦਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਡੇਬਿਊ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ ।

ਹੁਣੇ ਨਿਆਸਾ ਦੇਵਗਨ ਸਿਰਫ 14 ਸਾਲ ਦੀਆਂ ਹੈ ਅਤੇ ਬਾਕੀ ਏਕਟਰੇਸ ਲਈ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਕੰਪੇਟਿਟਵੀ ਰਹੰਗੀ । ਉਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਗਲੈਮਰਸ ਅਤੇ ਬੋਲਡ ਹੈ ਅਤੇ ਸ਼ਾਇਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇਹ ਅੰਦਾਜ਼ ਲੋਕੋ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਪਸੰਦ ਆਵੇਗਾ । ਅਸੀ ਇਹੀ ਆਸ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਜਿੰਨੀ ਕਾਬਿਲ ਬਣੇ ।