ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਦੀ ਛੋਲੇ ਭਟੂਰੇ ਖਾਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਨੇ ਇੰਝ ਕੀਤੀ ਪੂਰੀ…

0
853

Anushka Sharma Finally Finds Delhi-Style Chole Bhature For Virat Kohli ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਸ਼ਰਮਾ ਅਤੇ ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਇੱਕ ਜੋੜੇ ਵਾਂਗ ਛੋਲੇ-ਭਟੂਰੇ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਹੋ, ਤਾਂ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ। ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਇਕ ਸਟੋਰੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਕਹਾਣੀ ਰਾਹੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਛੋਲੇ ਭਟੂਰੇ ਵਰਗਾ ਸੁਆਦ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਸ਼ਰਮਾ ਅਤੇ ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਇੱਕ ਜੋੜੇ ਵਾਂਗ ਛੋਲੇ-ਭਟੂਰੇ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਹੋ, ਤਾਂ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ। ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਇਕ ਸਟੋਰੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਕਹਾਣੀ ਰਾਹੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਛੋਲੇ ਭਟੂਰੇ ਵਰਗਾ ਸੁਆਦ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਵਿਰਾਟ ਦਾ ਮਨਪਸੰਦ ਛੋਲੇ ਭਟੂਰੇ : ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਸ਼ਰਮਾ ਅਤੇ ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਦਾ ਪਿਆਰ ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਲੁਕਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਹ ਜੋੜਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਵਿਰਾਟ ਛੋਲੇ-ਭਟੂਰੇ ਦੇ ਸ਼ੌਕੀਨ ਹਨ। ਜਦੋਂ ਉਸ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਪਤਾ ਲੱਗੇਗਾ, ਤਾਂ ਸੁਭਾਵਿਕ ਹੈ ਕਿ ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਨੂੰ ਪਤਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਦਿੱਲੀ ‘ਚ ਰਹਿੰਦਿਆਂ ਵਿਰਾਟ ਨੇ ਕਾਫੀ ਛੋਲੇ-ਭਟੂਰੇ ਖਾ ਲਏ ਹਨ। ਇਸੇ ਲਈ ਜਦੋਂ ਉਹ ਮੁੰਬਈ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਛੋਲੇ-ਭਟੂਰੇ ਦੀ ਯਾਦ ਆ ਗਈ।


ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਨੇ ਅਜਿਹੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਕੀਤੀ : ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਰਹਿੰਦਿਆਂ ਵਿਰਾਟ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਤਾਂ ਲੱਗ ਗਿਆ ਪਰ ਦਿੱਲੀ ਵਾਂਗ ਅਜੇ ਤੱਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਛੋਲੇ ਭਟੂਰੇ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇ ਸਨ। ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਨੇ ਹਿੰਮਤ ਨਹੀਂ ਹਾਰੀ ਅਤੇ ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਦਿੱਲੀ ਵਾਂਗ ਛੋਲੇ ਭਟੂਰੇ ਨੂੰ ਲੱਭ ਲਿਆ। ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਪੋਸਟ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਛੋਲੇ-ਭਟੂਰੇ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪਾਏ ਗਏ ਹਨ। ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਵਿਰਾਟ ਦਾ ਪਸੰਦੀਦਾ ਭੋਜਨ ਪਾ ਕੇ ਇੰਨੀ ਖੁਸ਼ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਇਸ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੇ ਬਿਨਾਂ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕੀ।

ਪੋਸਟ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ਇਹ ਸਾਡੇ ਘਰ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਕਦੇ ਨਾ ਖਤਮ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਖੋਜ ਖਤਮ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਦਿੱਲੀ ਵਾਂਗ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਛੋਲੇ-ਭਟੂਰੇ। ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਅੱਜ ਮੈਂ ਪਤੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਚੀਟ ਮੀਲ ਵਿੱਚ ਖਾਂਦੇ ਸਮੇਂ ਉਹ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਦੋਸ਼ੀ ਮਹਿਸੂਸ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ। ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਦਿੱਲੀ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਛੋਲੇ-ਭਟੂਰਾ ਖਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿਰਾਟ ਨੂੰ ਲੱਗਾ ਕਿ ਮੁੰਬਈ ਨੇ ਆਖਰਕਾਰ ਕੁਝ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਛੋਲੇ-ਭਟੂਰੇ ਦਾ ਸਵਾਦ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਨੇ ਦੁਕਾਨ ਦਾ ਨਾਂ ਵੀ ਲਿਖਿਆ ਹੈ। ਚੈਂਬਰ ਵਿੱਚ ‘ਦਿੱਲੀ ਸੇ’ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ‘ਤੇ ਜਾ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਛੋਲੇ-ਭਟੂਰੇ ਨੂੰ ਖੂਬ ਖਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਿਰਫ ਛੋਲੇ-ਭਟੂਰਾ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਪਰਾਂਠੇ ਅਤੇ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰੀ ਛੋਲੇ ਦਾ ਵੀ ਸਵਾਦ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੀ ਹਾਂ, ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਸ਼ਰਮਾ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਨਾ ਨਾ ਭੁੱਲੋ। ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਭੋਜਨ ਪ੍ਰੇਮੀ ਇਸ ਨੂੰ ਯਾਦ ਰੱਖਣ।