KBC14 : ਅਮਿਤਾਭ ਬਚਨ ਨੇ ਦਸਿਆ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਾਰੇ ‘ਖੁੱਦ ਧੋਂਦੇ ਨੇ ਕੱਪੜੇ ਤੇ ਪ੍ਰੈਸ ਵੀ ਖੁੱਦ ਕਰਦੇ ਨੇ

0
253

ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ‘ਕੌਨ ਬਣੇਗਾ ਕਰੋੜਪਤੀ 14’ ਦਾ ਲੇਟੈਸਟ ਪ੍ਰੋਮੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਚ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਹੋਸਟ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਕੱਪੜੇ ਖੁਦ ਧੋ ਕੇ ਪ੍ਰੈੱਸ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹਾਂ।

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਦੁਆਰਾ ਹੋਸਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਕੁਇਜ਼ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅ ‘ਕੌਨ ਬਣੇਗਾ ਕਰੋੜਪਤੀ 14’ ਆਪਣੇ ਪਹਿਲੇ ਐਪੀਸੋਡ ਤੋਂ ਹੀ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦਾ ਪਸੰਦੀਦਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ, ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਸਵਾਲਾਂ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਬਿੱਗ ਬੀ ਕੁਝ ਦਿਲਚਸਪ ਖੁਲਾਸੇ ਵੀ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਸ਼ੋਅ ਦੇਖਣ ਯੋਗ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਤਾਜ਼ਾ ਐਪੀਸੋਡ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਹੋਇਆ।

ਦਰਅਸਲ, ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਲੇਟੈਸਟ ਐਪੀਸੋਡ ‘ਚ ਕੰਟੈਸਟੈਂਟ ਪਿੰਕੀ ਜੌਰਾਨੀ ਹੌਟ ਸੀਟ ‘ਤੇ ਬੈਠੀ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਬਿੱਗ ਬੀ ਨੂੰ ਗੇਮ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਕੁਝ ਅਜੀਬ ਸਵਾਲ ਪੁੱਛੇ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਦੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਵਾਲ ਵੀ ਪੁੱਛੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਨੂੰ ਸਵਾਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਪੁੱਛਿਆ ਕਿ ਸਿਤਾਰੇ ਆਪਣੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ਨੂੰ ਦੁਹਰਾਉਂਦੇ ਨਹੀਂ, ਕੀ ਉਹ ਆਪਣੇ ਕੱਪੜੇ ਧੋਂਦੇ ਹਨ? ਇਸ ਦਾ ਬਿੱਗ ਬੀ ਨੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ, ਜੋ ਹੁਣ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਦਰਅਸਲ, ਸੋਨੀ ਟੀਵੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਤੋਂ ਕੇਬੀਸੀ 14 ਦੇ ਨਵੀਨਤਮ ਐਪੀਸੋਡ ਦਾ ਇੱਕ ਪ੍ਰੋਮੋ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪਿੰਕੀ ਬਿੱਗ ਬੀ ਨਾਲ ਕੁਝ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਸਵਾਲ ਅਤੇ ਜਵਾਬ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਪ੍ਰੋਮੋ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ‘ਚ ਪਿੰਕੀ ਆਪਣੀ ਜਿੱਤ ‘ਤੇ ਰੋਂਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਮਿਤਾਭ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹੰਝੂ ਪੂੰਝਣ ਲਈ ਟਿਸ਼ੂ ਪੇਪਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ।
ਪਿੰਕੀ ਫਿਰ ਅਮਿਤਾਭ ਨੂੰ ਪੁੱਛਦੀ ਹੈ, “ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋਕਾਂ (ਸੇਲੇਬਜ਼) ਨੂੰ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਦੇਖਦੇ, ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੱਪੜੇ ਧੋਦੇ ਹੋ?, ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਕੱਪੜੇ ਪਾਉਂਦੇ ਨਹੀਂ ਦੇਖਦੇ ਹਾਂ।” ਇਸ ‘ਤੇ ਵੱਡਾ ਬੀ ਇਹ ਕਹਿ ਕੇ ਜਵਾਬ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, “ਤੁਸੀਂ ਸਾਨੂੰ ਕੱਪੜੇ ਦੁਹਰਾਉਂਦੇ ਨਹੀਂ ਦੇਖਦੇ, ਪਰ ਅਸੀਂ ਕਰਦੇ ਹਾਂ.”

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ ਪੁੱਛਦੇ ਹਨ, “ਕੀ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੱਪੜੇ ਧੋਤੇ ਗਏ ਹਨ?” ਇਸ ‘ਤੇ ਅਮਿਤਾਭ ਹੱਸ ਪਏ ਅਤੇ ਬੋਲੇ, “ਹਾਂ, ਕਦੇ-ਕਦੇ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਕੱਪੜੇ ਧੋ ਲੈਂਦਾ ਹਾਂ। ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਬਾਰੇ ਕੀ ਸੋਚਦੇ ਹੋ? ਅਸੀਂ ਵੱਖਰੇ ਨਹੀਂ ਹਾਂ। ਸਾਨੂੰ ਸਮਾਗਮਾਂ ਲਈ ਨਵੇਂ ਕੱਪੜੇ ਪਾਉਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਘਰ ਜਾਵਾਂਗਾ, ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋਗੇ ਕਿ। ਮੈਂ ਉਹੀ ਕੁੜਤਾ ਪਜਾਮਾ ਪਹਿਨਾਂਗਾ।” ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਪਿੰਕੀ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਹ ਫਿਰ ਪੁੱਛਦੀ ਹੈ, “ਕੀ ਇਹ (ਕੁਰਤਾ-ਪਜਾਮਾ) ਧੋਤਾ ਗਿਆ ਹੈ?”ਇਸ ‘ਤੇ ਬਿੱਗ ਬੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ, “ਹਾਂ, ਮੈਂ ਖੁਦ ਇਸ ਨੂੰ ਧੋਦਾ ਹਾਂ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਕਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਕਿ ਮੈਂ ਕੁੜਤਾ-ਪਾਈਜਾਮਾ ਪਹਿਨ ਕੇ ਸੁੱਟ ਦਿੰਦਾ ਹਾਂ?” ਜਦੋਂ ਅਮਿਤਾਭ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ ਤਾਂ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਨੇ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ, “ਮੈਂ ਸੋਚਿਆ ਕਿ ਇਹ ਕਿਸੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨਰ ਨੂੰ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ ਹੋਵੇਗਾ।” ਅਮਿਤਾਭ ਉਸਦੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਸੁਣ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਸਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ, “ਕੀ ਡਿਜ਼ਾਈਨਰ ਹੁਣ ਲਾਂਡਰੀ ਕਰੇਗਾ?”ਬਿੱਗ ਬੀ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ, “ਅਸੀਂ ਕੱਪੜੇ ਪਾਉਂਦੇ ਹਾਂ, ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਧੋਦੇ ਹਾਂ, ਫਿਰ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਖੁਦ ਇਸਤਰੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਫੋਲਡ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਅਲਮਾਰੀ ਵਿੱਚ ਰੱਖਦੇ ਹਾਂ… ਸਵੇਰੇ, ਮੈਂ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਕੱਢਦਾ ਹਾਂ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਇੱਥੇ ਆਉਣ ਲਈ ਪਹਿਨਦਾ ਹਾਂ। ਮੇਰੇ ਇੱਥੇ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਡਿਜ਼ਾਈਨਰ ਕੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ।