ਦੇਖੋ ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਸਭ ਤੋ ਅਜੀ ਬ ਜਾਨਵਰ ਜਿਹਨਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਲਈ ਨਸੀ ਬ ਲੱਗਦਾ !

ਪਹਿਲੋਂ ਉਸ ਤੋਂ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਖ ਤ ਰ ਨਾ ਕ ਸਾਡਾ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜੋ ਕਿ ਇੰਨੇ ਖ ਤ ਰ ਨਾ ਕ ਹਨ ਕਿ ਸਿ ਰਫ਼ ਇੱਕ ਝ ਟਕੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਇਨ ਸਾਨ ਦੀ ਜਾ ਨ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦੋਸਤ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲੀ ਨ ਸਲ ਫਰਾਂਸ ਦੇ ਵਿੱ ਚ ਪਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਦਾ ਨਾਮ ਹੈ ਦੀ ਸਟੇਜ ਪੁੱਲ ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਸਾਂਢ ਦੋ ਸ਼ੀ ਕਿੱਲੋ ਭਾਰ ਚੁੱਕ ਕੇ ਛੇ ਘੰਟੇ ਤੱਕ ਲਗਾ ਤਾਰ ਚੱਲ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਹਰ ਸਾਲ 200 ਕਿਸਾਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੇਕਾ ਬੂ ਹੂਣ ਦੇ ਕਾ ਰ ਨ ਮਾਰੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਦੂਸਰੀ ਨਸ ਲ ਵੀ ਆਮ ਤੌਰ ਤੇ ਫਰਾਂ ਸ ਵਿੱਚ ਹੀ ਪਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਦਾ ਨਾਮ ਹੈ ਲਿਮੋ ਸੀਨ ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਸਾਂਡ ਦਾ ਨਮਾ ਜੰਮਾ ਬੱਚਾ 35-40 ਕਿੱ ਲੋ ਦਾ ਹੁੰਦਾ ਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਸ ਰੀਰ ਤੇ ਬਜ ਨ ਰੱਖ ਕੇ 12 ਘੰਟੇ ਲਗਾ ਤਾਰ ਕੰ ਮ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਦੋਸਤੋ ਤੀਸਰੀ ਨ ਸਲ ਦੇ ਸਾਂਡ ਆਮ ਤੌਰ ਤੇ ਸ ਪੇਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪਾਏ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਇ ਹ ਬਾਡੀ ਬਿਲ ਡਿੰਗ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿ ਆ ਦਾ ਵੱਡੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਦੌ ੜ ਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਾਂ ਦਾ ਕੋਈ ਮੁਕਾ ਬਲਾ ਨਹੀਂ। ਸਪੇਨ ਦੇ ਲੋਕ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੁੱਢੇ ਹੋਣ ਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਾ ਰ ਕੇ ਵੀ ਖਾ ਲੈੰਦੇ ਹਨ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ | ਦੁਨੀਆਂ ਚ ਹੋਰ ਵੀ ਹੈ ਨੇ ਏਦਾਂ ਦੇ ਜੀਵ ਤੇ ਜਾਨਵਰ ਜਿੰਨਾਂ ਬਾਰੇ ਸੁਣ ਕੇ ਤੇ ਦੇਖ ਕੇ ਸਾਨੂੰ ਸਭ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ|