ਇਸ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਬਿਨਾਂ ਕੱਪੜਿਆਂ ਦੇ 24 ਘੰਟੇ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਮਹਿਲਾਵਾਂ !

ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ ਤੂਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਭਾ ਰਤ ਨੂੰ ਆ ਜ਼ਾਦ ਹੋਏ ਹਾ ਲੇ ਸੌ ਸਾਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਏ। ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਹੋਈ ਨਾ ਵਿਕ ਸਿਤ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਵਿ ਸ਼ਵ ਸ਼ ਕਤੀ ਬਣਨ ਦੇ ਸੁਪਨੇ ਦੇ ਖ ਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਭਾ ਰਤ ਦੇ ਕਈ ਰਾਜਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹਾਲੇ ਵੀ ਕਈ ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀਆਂ ਘ ਟ ਨਾਵਾਂ ਵਾ ਪ ਰ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਹਾਲੇ ਵੀ ਭਾ ਰਤ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਿਕ ਸਤ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅੱਜ ਦੀ ਗੱ ਲ ਹੈ।

ਜਿਵੇਂ ਹ ਰ ਕੰ ਮ ਬਿਨਾਂ ਕੱਪੜਿਆਂ ਤੋਂ ਹੀ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ ਅਤੇ ਮ ਰਦਾਂ ਦੇ ਲਈ ਪੰਜ ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਸ਼ ਰਾਬ ਨੂੰ ਹੱ ਥ ਵੀ ਨਹੀਂ ਲਾਉਣ ਲਈ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਜੇ ਕਰ ਉਹ ਇਸ ਪ੍ਰ ਕਾ ਰ ਨਾ ਕਰਨ ਤਾਂ ਪਿੰਡ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਾ ਕੁਝ ਸ਼ੁੱਭ ਜ਼ ਰੂਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਭਾ ਰਤ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਥਿ ਤ ਹਿਮਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੀੜ੍ਹੀ ਪਿੰਡ ਦੀ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਈ ਰਿ ਵਾਜ ਹਨ। ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਔ ਰ ਤਾਂ ਨੂੰ ਪੰਜ ਦਿਨ ਤੱਕ ਬਿਨਾਂ ਕੱਪੜਿਆਂ ਤੋਂ ਰਹਿਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ | ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਦੇਖ ਕੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਦੇਣਾ ਨਾ ਭੁੱਲਣਾ ਤੇ ਹੋਰ ਵੀ ਵਧੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਤੇ ਕਹਾਣੀਆਂ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਰੁ ਬਰੂ ਹੁੰਦੇ ਰਹਾਂਗੇ|