ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਤਰੀਕ ਆਈ ਸਾਹਮਣੇ,Ex Boyfriend ਨੇ ਕਹੀ ਇਹ ਗੱਲ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ: ਖਬਰਾਂ ਆਈਆਂ ਹਨ ਕਿ ਮਸ਼ਹੂਰ ਗਾਇਕਾ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਜਲਦੀ ਹੀ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬੰਧਨ ‘ਚ ਬੱਝਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ! ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਹ 24 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬੰਧਨ ਵਿੱਚ ਬੱਝੇਗੀ। ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅ ‘ਮੁਝੇ ਸ਼ਾਦੀ ਕਰਗੇ’ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।

ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਇਸ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਦਾ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਰੱਖਿਆ। ਉਹ ਸ਼ੋਅ ‘ਇੰਡੀਆ ਰਾਈਜ਼ਿੰਗ ਸਟਾਰ 2’ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਉਪ ਜੇਤੂ ਵੀ ਰਹੇ ਹਨ। ਨੇਹਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ‘ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਐਕਸ ਬੁਆਏਫਰੈਂਡ ਹਿਮਾਂਸ਼ ਕੋਹਲੀ ਦਾ ਪ੍ਰਤੀਕਰਮ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ।

ਹਿਮਾਂਸ਼ ਨੇ ਨੇਹਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ‘ਤੇ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤੀ ਖੁਸ਼ੀ
ਹਿਮਾਂਸ਼ ਕੋਹਲੀ ਅਤੇ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ 4 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਰਹੇ ਹਨ। 2018 ਵਿਚ, ਉਹ ਇਕ ਦੂਜੇ ਤੋਂ ਵੱਖ ਹੋ ਗਏ ਸਨ। ਹਿਮਾਂਸ਼ ਨੇ ਇਕ ਇੰਟਰਵਿਊ ਦੌਰਾਨ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਅਤੇ ਨੇਹਾ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਬਾਰੇ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦਾ ਸੀ, ਪਰ ਉਹ ਉਸ ਲਈ ਖੁਸ਼ ਹੈ।

ਉਹ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ, “ਜੇ ਨੇਹਾ ਸੱਚਮੁੱਚ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਮੈਂ ਉਸ ਲਈ ਖੁਸ਼ ਹਾਂ।” ਉਹ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਅੱਗੇ ਵੱਧ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਜਾਣ ਕੇ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਲੱਗਿਆ। ਉਸਨੇ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਸਮਝ ਸਕਦਾ ਕਿ ਲੋਕ ਨੇਹਾ ਦੀ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਉਸ ਨਾਲ ਕਿਉਂ ਜੋੜਦੇ ਸਨ।

ਹਿਮਾਂਸ਼ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ‘ਬਿੰਨੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਅਧਾਰ ਦੇ ਮੀਡੀਆ ਵਿਚ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਗਲਤ ਚਰਚਾਵਾਂ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਸਨ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਾ ਅਤੇ ਟੁੱਟਣਾ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਇਕ ਆਮ ਘਟਨਾ ਹੈ। ਕਈ ਵਾਰ ਲੋਕ ਇਕੱਠੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹ ਪਾਉਂਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਇਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ ਨਹੀਂ ਹਨ। ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਹੋਇਆ ਵੀ ਹੈ।