ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਜਨਤਕ ਤੌਰ ਤੇ ਕੀਤਾ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜ਼ਹਾਰ,ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਸ਼ਰੇਆਮ ਕਿਹਾ….

ਮੁੰਬਈ: ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ 12 ਦੀ ਜੱਜ ਅਤੇ ਗਾਇਕਾ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਆਖਰਕਾਰ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਬਾਰੇ ਸੱਚਾਈ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਜਨਤਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਪ੍ਰਤੀ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜ਼ਹਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਾਫ਼ੀ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਗੱਲਬਾਤ ਚੱਲ ਰਹੀ ਸੀ। ਨੇਹਾ ਨੇ ਚਰਚਾਵਾਂ ਤੇ ਖੁਦ ਮੋਹਰ ਲਗਾਈ ਅਤੇ ਰੋਹਨ ਪ੍ਰਤੀ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜ਼ਹਾਰ ਕਰਦਿਆਂ ਆਪਣੀ ਪਿਆਰ ਭਰੀ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨੇਹਾ ਦੇ ਪਿਆਰ-ਏ-ਪ੍ਰਗਟਾਵੇ ਨੂੰ ਵੇਖਦਿਆਂ, ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਵੀ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਗਾਇਕਾ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਫੈਨ ਫੋਲੋਇੰਗ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ, ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਦੱਸਿਆ।

ਉਸਨੇ ਦੋਵਾਂ ਦੀ ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਨੇਹਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ‘ਤੁਸੀਂ ਮੇਰੇ ਹੋ’। ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਦੀ ਇਹ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪੋਸਟ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਕੈਪਸ਼ਨ ‘ਚ ਨੇਹਾ ਨੇ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਨਾਮ ਮਿਲਾ ਕੇ ਹੈਸ਼ਟੈਗ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਹੈ # ਨੇਹੁਪ੍ਰੀਤ।

ਤਸਵੀਰ ਵਿਚ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਸੋਫੇ ‘ਤੇ ਬੈਠੀ ਹੈ ਅਤੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਹੇਠਾਂ ਬੈਠਾ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਨੇਹਾ ਨੇ ਰੋਹਨ ਦੇ ਮੋਢੇ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਦੋਵੇਂ ਹੱਥ ਰੱਖੇ ਹਨ। ਨੇਹਾ ਦੀ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਕੁਝ ਹੀ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਲੱਖਾਂ ਲਾਇਕ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਮਿਲੀਆਂ ਹਨ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਅਤੇ ਸਿਤਾਰੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।