ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਸਟੂ ਡੈਂਟ ਲ ੜਕੀ ਨੇ ਖੋਲੀਆਂ ਅੰ ਟੀਆਂ ਦੀਆਂ ਪੋਲਾਂ

ਕਨੇਡਾ ਜਾਣ ਦਾ ਸੁਪਨਾ ਹਰ ਕੋਈ ਦੇਖਦਾ ਹੈ ਪਰ ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ ਦੋਸਤੋ ਕੇ ਭਾ ਰਤ ਤੋਂ ਪੜ ਨ ਲਈ ਕਨੇਡਾ ਚ ਸਟੂਡੈਂਟਸ ਦੀ ਲਾਈਫ ਕਿੰਨੀ ਅੌ ਖੀ ਹੈ ਉੱਥੇ ਕਿਊਂਕਿ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਉੱਥੇ ਪ ੜਾਈ ਦੇ ਨਾ ਲ ਨਾ ਲ ਕੰ ਮ ਵ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਦੋਸਤੋ ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਉੱਥੇ ਏਦਾਂ ਦੇ ਨੇ ਮ ਤ ਲ ਬ ਕੇ ਜੋ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਗਏ ਨੇ ਉਹ ਨਵੇਂ ਆਏ ਭਾ ਰਤ ਤੋਂ ਸਟੂਡੈਂਟ ਨੂੰ ਦੇਖ ਜ ਰ ਦੇ ਨਹੀ ਨੇ| ਫਿਰ ਉਹ ਕੁੱਝ ਏਦਾਂ ਦਾ ਉਹਨਾਂ ਬਾਰੇ ਸੋਚਦੇ ਨੇ ਤੇ ਕਹਿੰਦੇ ਨੇ ਕੀ ਕੋਈ ਵੀ ਉਹਨਾਂ ਦੀਆਂ ਇਹ ਗ ਲ ਤ ਗੱਲਾਂ ਸੁਣਕੇ ਹੈ ਰਾਨ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ|

ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਚ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਸੁਣੋਗੇ ਕੇ ਕੀ ਕੁੱਝ ਕਿਹਾ ਇੱਕ ਭਾਰਤੀ ਕੁੜੀ ਨੇ ਜੋ ਕੇ ਉਹ ਕਨੇਡਾ ਪੜ ਨ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਉੱਥੇ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਆਂਟੀਆਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਚ ਕੇ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਕੀ ਜ਼ਿੰ ਦਗੀ ਹੈ ਉੱਥੇ ਤੇ ਕੀ ਕੀ ਕਰਦੀ ਆਂ ਨੇ ਤੇ ਭਾਰ ਤੀ ਸਟੂਡੈਂਟਸ ਬਾਰੇ ਕਿੰਨਾ ਗ ਲਤ ਬੋਲ ਦੀਆਂ ਤੇ ਕਿੰ ਨਾ ਗ ਲਤ ਸੋਚ ਦੀਆਂ ਨੇ ਪਰ ਦੋਸਤੋ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਕੇ ਕਿੱਦਾਂ ਕੋਈ ਕਨੇਡਾ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਆਪਣੇ ਸੁਪ ਨਿਆਂ ਨੂੰ ਸੱਚ ਕ ਰਨ ਲਈ ਤੇ ਲੱਖਾਂ ਹੀ ਪੈਸੇ ਲੱਗ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਤੇ ਸੈੱਟ ਹੋਣ ਤੱਕ ਵੀ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਜਿ ਆਦਾ ਖਰ ਚਾ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਉਹ ਨਾਂ ਸ ਭ ਦਾ|

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਉ ਦੇਖ ਕੇ ਤੇ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਕਹੋਗੇ ਆਪ ਣੇ ਵਿ ਚਾਰ ਦੇਣਾ ਨਾ ਭੁੱ ਲਣਾ ਕਦੀ ਦੋਸਤੋ ਤੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਤੇ ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |