ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਇਕੱਲਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ

ਮੁਂਬਈ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕੁ ੜੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇ ਮੀ ਦੇ ਨਾਲ ਫ ੜੇ ਜਾਣ ਦੇ ਡ ਰ ਵਲੋਂ ਫਲੈਟ ਵਲੋਂ ਛਲਾਂਗ ਲਗਾ ਦਿੱਤੀ ।ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਕੁੜੀ ਬੁ ਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜ ਖ਼ ਮੀ ਹੋ ਗਈ ਅਤੇ ਉ ਸ ਦਾ ਇ ਲਾ ਜ ਹ ਸ ਪ ਤਾ ਲ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਇਹ ਘ ਟ ਨਾ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਦੀ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਉਪਨਗਰੀਏ ਖੇਤਰ ਦੇ ਬੇਲ ਬਾਜ਼ਾਰ ਇਲਾਕੇ ਕੀਤੀ ਹੈ । ਪੁ ਲਿ ਸ ਦੇ ਅ ਨੁ ਸਾ ਰ ਕੁੜੀ ਦੇ ਮਾਤੇ ਪਿਤਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਧੀ ਦੇ ਪ੍ਰੇ ਮੀ ਦੇ ਖਿ ਲਾ ਫ ਕੇ ਸ ਵੀ ਦ ਰਜ ਕਰਵਾਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਕੇ ਸ ਦ ਰਜ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰੇ ਮੀ ਨੂੰ ਗਿ ਰ ਫ ਤਾ ਰ ਵੀ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ ।

ਕੀ ਹੈ ਪੂਰੀ ਘ ਟਨਾ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਦੁਪਹਿਰ ਨੂੰ ਮੁਂਬਈ ਦੇ ਕੁਰਲਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਇੱਕ ਕਿਸ਼ੋਰੀ ਘਰ ਉੱਤੇ ਇ ਕੱਲੀ ਸੀ । ਘਰ ਉੱਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਇ ਕੱਲਾ ਪਾ ਕੇ ਇਸਨੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇ ਮੀ ਨੂੰ ਘਰ ਸੱਦ ਲਿਆ । ਦਰਅਸਲ ਇਸ ਕੁ ੜੀ ਦੀ ਮਾਂ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਬਾਹਰ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਲਗਾ ਦੀ ਉਹ ਛੇਤੀ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ । ਮੌਕੇ ਦਾ ਫਾ ਇ ਦੇ ਚੁੱਕਦੇ ਹੋਏ ਇਸਨੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇ ਮੀ ਨੂੰ ਘਰ ਆਉਣ ਨੂੰ ਕਿਹਾ । ਉਥੇ ਹੀ ਪ੍ਰੇ ਮੀ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਦੇ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੀ ਮਾਂ ਵੀ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆ ਗਈ ।

ਘਰ ਵਿੱਚ ਮਾਂ ਦੇ ਆਉਣ ਦਾ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਇਸ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਪਤਾ ਚਲਾ ਤਾਂ ਇਹ ਡਰ ਗਈ । ਇਸ ਕੁੜੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇ ਮੀ ਨੂੰ ਘਰ ਵਲੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਫ ਲੈਟ ਵਲੋਂ ਛ ਲਾਂ ਗ ਲਗਾ ਉਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ । ਕੁੜੀ ਆਪਣੇ ਬੇ ਡ ਰੂ ਮ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸੀ ਅਤੇ ਮਾਂ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਲਈ ਕੁੜੀ ਨੇ ਆਪ ਖਿਡ਼ਕੀ ਵਲੋਂ ਛ ਲਾਂ ਗ ਲਗਾ ਦਿੱਤੀ । ਪੁ ਲਿ ਸ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੀ ਉਮਰ 17 ਸਾਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਛ ਲਾਂ ਗ ਲਗਾਉਣ ਦੇ ਚਲਦੇ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਚੋ ਟ ਆਈ ਹੈ ।

ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੀ ਘਰ ਪਹਿਲੀ ਮੰਜਿਲ ਉੱਤੇ ਸੀ ਅਤੇ ਖਿਡ਼ਕੀ ਵਲੋਂ ਛ ਲਾਂ ਗ ਲਗਾਉਣ ਦੇ ਕਾ ਰਨ ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੇ ਬਾਵਾਂ ਪੈਰ ਦੀ ਹੱ ਡੀ ਟੁੱ ਟ ਗਈ । ਉਥੇ ਹੀ ਚੋ ਟ ਲੱਗਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਇਸ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਅ ਸ ਪਾ ਤ ਲ ਲੈ ਜਾਇਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਘਰ ਵਾਲੀਆਂ ਨੇ ਕੁੜੀ ਵਲੋਂ ਚੋ ਟ ਲੱਗ ਣ ਦੀ ਵ ਜ੍ਹਾ ਪੁੱਛੀ । ਤੱਦ ਉਸਨੇ ਪੂ ਰੀ ਕਹਾਣੀ ਦੱਸੀ ਅਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮਾਂ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆਉਣੋਂ ਉਹ ਡਰ ਗਈ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇ ਮੀ ਨੂੰ ਰੁ ਮ ਦੀ ਖਿ ਡ਼ਕੀ ਵ ਲੋਂ ਛ ਲਾਂ ਗ ਲ ਗਾਉਣ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਵੀ ਉਸਨੇ ਖਿਡ਼ਕੀ ਵ ਲੋਂ ਛ ਲਾਂਗ ਲਗਾ ਦਿੱਤੀ ।


ਕੁੜੀ ਦੀ ਮਾਂ ਨੇ ਉਸਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਸੁ ਨੀਲ ਝੇਂ ਡੇ ਦੇ ਖਿ ਲਾ ਫ ਪੁ ਲਿ ਸ ਵਿੱ ਚ ਕੇ ਸ ਦਰਜ ਕਰਵਾਇਆ ਹੈ । ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਉਮਰ 20 ਸਾਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਖਿ ਲਾਫ ਵੀ ਬੀ ਨਗਰ ਥਾ ਣੇ ਵਿੱਚ ਕੇ ਸ ਦ ਰ ਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ । ਪੁ ਲਿ ਸ ਅ ਧਿ ਕਾ ਰੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕੁੜੀ ਦੇ ਪ ਰਵਾਰ ਵਲੋਂ ਸ਼ਿ ਕਾ ਇ ਤ ਮਿਲਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸੁਨੀਲ ਝੇਂਡੇ ਦੇ ਖਿ ਲਾ ਫ ਭਾ ਦੰਸਂ ਅਤੇ ਬਾਲ ਯੋਨ ਦੋ ਸ਼ ਹਿਫਾ ਜ਼ਤ ਕ ਨੂੰ ਨ ਦੇ ਤਹਿਤ ਬ ਲਾ ਤ ਕਾ ਰ ਅਤੇ ਘ ਰ ਵਿੱਚ ਅ ਨਾ ਧਿ ਕਾ ਰ ਪ ਰ ਵੇ ਸ਼ ਕ ਰ ਣ ਦਾ ਕੇ ਸ ਦ ਰ ਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ । ਸੁਨੀਲ ਨੂੰ ਪੁ ਲਿ ਸ ਨੇ ਗਿ ਰ ਫ ਤਾ ਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ।