ਬਿਨਾਂ ਕੱਪੜਿਆਂ ਤੋਂ ਕਾਂਗਰਸੀ ਮਹਿਲਾ ਤੇ ਥਾਣੇਦਾਰ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ

ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾ ਦਾ ਕਰਕੇ ਸੁਰਖੀਆ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇੱਕ ਮਾ ਮ ਲਾ ਹੁਣ ਫਿਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਸ ਦੀ ਕਿ ਇੱਕ ਵੀਡਿਉ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਦਰਅਸਲ ਵੀਡਿਉ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪੁਲਿਸ ਕਰਮੀ ਬਿਨਾ ਕੱਪੜਿਆ ਤੋ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਇੱਕ ਮਹਿਲਾ ਵੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ ਵੀਡਿਉ ਵਿੱਚ ਸਾਫਤੌਰ ਤੇ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪੁਲਿਸ ਕਰਮੀ ਆਪਣੇ ਕੱਪੜੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਫ ੜ ਕੇ ਪੌੜੀਆ ਤੋ ਥੱਲੇ ਉੱਤਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਹੀ ਮਹਿਲਾ ਵੀ ਪੌੜੀਆ ਉੱਤਰ ਕੇ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਦੀ ਹੈ

ਇਸ ਵੀਡਿਉ ਦੇ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ ਤੋ ਬਾਅਦ ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆ ਕੋਲ ਪਹੁੰਚ ਗਿਆ ਹੈ ਜਿਸ ਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆ ਹੋਇਆ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਤਰਾ ਦੀ ਵੀਡਿਉ ਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣਾ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਵਾਸਤੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਗੱਲ ਹੈ ਉਹਨਾ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਵਰਦੀ ਪਾਉਣ ਤੋ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਕਰਮਚਾਰੀ ਦੀਆ ਸਮਾਜ ਨੂੰ ਸੇ ਧ ਦੇਣ ਪ੍ਰਤੀ ਜਿੰਮੇਵਾਰੀਆ ਬਹੁਤ ਵੱਧ ਜਾਦੀਆ ਹਨ ਪਰ ਉਕਤ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡਿਉ ਚ ਪੁਲਿਸ ਕਰਮੀ ਦਾ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਨਿੰਦਣਯੋਗ ਹੈ ਕਿਉਕਿ ਇੱਕ ਪੁਲਿਸ ਵਰਦੀ ਪਹਿਨੇ ਕਰਮਚਾਰੀ ਤੋ ਅਜਿਹੀ ਉਮੀਦ ਨਹੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਕਿਉਕਿ

ਜਨਤਾ ਨੂੰ ਸਾਡੇ ਤੋ ਬਹੁਤ ਉਮੀਦਾ ਹੁੰਦੀਆ ਹਨ ਉਹਨਾ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਅਕਸ ਨੂੰ ਖ ਰਾ ਬ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕਰਮੀ ਨੂੰ ਬਖਸ਼ਿਆ ਨਹੀ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਸੋ ਇਸੇ ਤਹਿਤ ਉਕਤ ਪੁਲਿਸ ਕਰਮੀ ਤੇ ਬਣਦੀ ਹੋਈ ਕਾ ਰ ਵਾ ਈ ਨੂੰ ਅਮਲ ਵਿੱਚ ਲਿਆਦਾ ਜਾਵੇਗਾ ਉਕਤ ਵੀਡਿਉ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਲੋਕਾ ਦੁਆਰਾ ਇਸ ਵੀਡਿਉ ਪ੍ਰਤੀ ਵੱਖ ਵੱਖ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆਵਾ ਦਿੱਤੀਆ ਜਾ ਰਹੀਆ ਹਨ