ਪੈ ਸਾ ਕਮਾ ਉਣ ਦੇ ਲਈ ਬੇਸ਼ ਰਮੀ ਦੀਆਂ ਸਾ ਰੀਆਂ ਹੱ ਦਾਂ ਪਾਰ ਗਈ ਇਹ ਹੀਰੋ ਇਨ

ਬਾਲੀ ਵੁੱਡ ਦੀ ਜਾ ਨੀ ਮਾ ਨੀ ਅਭੀ ਨੇਤਰੀ ਅਮੀਸ਼ਾ ਪਟੇਲ ਅੱਜ ਕੌਨ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦਾ ਇਸਨੇ ਆਪਣੀ ਦਮ ਦਾਰ ਐਕ ਟਿੰਗ ਤੇ ਖੂਬ ਸੂਰਤੀ ਦੇ ਜ ਲਵੇ ਰਾਹੀਂ ਬ ਹੁ ਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਚ ਆਪਣੀ ਪਹਿ ਚਾਣ ਬਣਾਈ ਹੈ ਤੇ ਸਾਲ ਦੋ ਹ ਜ਼ਾਰ ਚ ਆਈ ਹਿੰਦੀ ਫਿਲਮ ਕਹੋ ਨਾ ਪਿਆਰ ਹੈ ਚ ਅਮੀਸ਼ਾ ਦੇ ਦਮ ਦਾਰ ਐਕ ਟਿੰਗ ਰਾਹੀਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਜਿਆ ਦਾ ਪ ਸੰ ਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ| ਫਿਰ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕ ਚ ਅਮੀਸ਼ਾ ਦੀ ਗ ਦਰ ਫਿ ਲਮ ਕਰ ਕੇ ਇਹ ਰਾਤੋ ਰਾਤ ਸ ਟਾਰ ਬਣ ਗਈ ਸੀ ਤੇ ਇੱਥੇ ਦੱਸ ਦੇਈ ਏ ਕੇ ਇਸ ਮਸ਼ ਹੂਰ ਹੀਰੋ ਇਨ ਨੇ ਬਾਦ ਚ ਇੱਕ ਤੋਂ ਬਾ ਦ ਇੱਕ ਹਿੱਟ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇ ਕੇ ਆਪਣੀ ਇੱਕ ਅ ਲੱਗ ਹੀ ਪਹਿ ਚਾਣ ਬਣਾ ਲਈ ਸੀ|

ਅਮੀਸ਼ਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕੈਰੀ ਅਰ ਚ ਬ ਹੁ ਤ ਸਾਰੇ ਕੁੱਝ ਏਦਾਂ ਦੇ ਕੰ ਮ ਕੀਤੇ ਨੇ ਕੇ ਲੋਕ ਇਹਨਾਂ ਦੇ ਲੱਖਾਂ ਹੀ ਦੀਵਾ ਨੇ ਹੋ ਗਏ ਨੇ ਤੇ ਹਰ ਇੱਕ ਮੂਵੀ ਚ ਇਹ ਹੀਰੋ ਇਨ ਦਾ ਕਿਰ ਦਾਰ ਦੇਖਣ ਵਾਲਾ ਹੀ ਹੁੰਦਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਉਹ ਚਾਹੇ ਕਾਮੇ ਡੀ ਰੋਲ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਰੋਮਾਂ ਟਿਕ ਕਿਰ ਦਾਰ ਹੋਵੇ| ਇਸ ਵੀਡੀਉ ਚ ਉਹ ਸਾਰੈ ਸੀ ਨ ਦਿਖਾਏ ਗਏ ਨੇ ਜਿੰਨਾਂ ਕਰਕੇ ਇਹ ਹੀਰੋਇਨ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਹੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ਚ ਰਹੀ ਹੈ ਤੇ ਫਿਰ ਇਹਨਾਂ ਸੁਰ ਖੀਆਂ ਕਰਕੇ ਹੀ ਬ ਹੁ ਤ ਸਾਰੇ ਪੇਸੈ ਵ ਕਮਾ ਏ ਨੇ ਤੇ ਚਲੋ ਦੇਖੋ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਤੇ ਦੇਖ ਕੇ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਉ ਬਾ ਦ ਚ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਵੀ ਦਿਉ|

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |