ਪਤਨੀ ਦੀਆਂ ਗ਼ਲ ਤੀਆਂ ਭੁੱਲ 78 ਸਾ ਲਾ ਬਾਬੇ ਨੇ ਕੀਤਾ ਪਿ ਆਰ ਦਾ ਇਜ ਹਾਰ

ਇਸ ਵੀ ਡੀਉ ਚ ਆ ਡੀਉ ਕਾ ਲ ਰਾਹੀਂ ਪਤੀ ਤੇ ਪ ਤਨੀ ਦੇ ਰਿ ਸਤੇ ਬਾਰੇ ਮ ਸ ਲਾ ਜੋ ਵਧਿਆ ਸੀ ਉਸਨੂੰ ਹੁਣ ਸੁਲ ਝਾ ਉਣ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਤੇ ਇਹ ਮ ਸ ਲਾ ਅਮਰੀਕਾ ਚ ਰਹਿੰਦੇ ਇੱਕ ਬਜ਼ੁ ਰਗ ਪਤੀ ਤੇ ਪਤਨੀ ਦੇ ਆ ਪਚ ਚ ਹੋਏ ਮ ਸ ਲੇ ਬਾਰੇ ਹੈ ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਕਹੋਗੇ ਇਹਨਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦੀ ਆਡੀਉ ਕਾਲ ਚ ਸੁਣੇ ਸ਼ ਬਦਾਂ ਬਾਰੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾ ਰ ਜਰੂਰ ਦਿਉ ਤੇ ਇਹ ਹੁਣ ਸੋ ਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵੀਡਿਉ ਬ ਹੁ ਤ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਇਹ ਹੁਣ ਲਾ ਸਟ ਪਾ ਰਟ ਹੈ ਪਰ ਦੇਖੋ ਹੁਣ ਕੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਇਹਨਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦਾ ਜੋ ਕੇ ਇੱਕ ਹ ਫਤੇ ਦਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ|

ਪਤੀ ਦਾ ਨਾਂਮ ਚੰਨ ਸਿੰਘ ਖੇੜਾ ਹੇ ਤੇ ਪਤਨੀ ਦਾ ਨਾਂਮ ਹਰਜਿੰਦਰ ਕੌਰ ਹੈ ਤੇ ਇਹ ਮ ਸ ਲਾ ਇੱਕ ਹਫਤਾ ਪਹਿ ਲਾਂ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਜਿਆ ਦਾ ਭ ਖਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਤੇ ਖੇੜਾ ਸਾਬ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੀਆਂ ਬ ਹੁ ਤ ਗਲ ਤੀਆਂ ਕੱ ਢੀਆਂ ਸੀ ਪਰ ਹੁਣ ਇਹ ਪਾਰਟ ਚ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕਿਹਾ ਪਤੀ ਖੇੜਾ ਸਾਬ ਨੇ ਤੇ ਪਤਨੀ ਨੇ ਕੀ ਸ ਫਾਈ ਦਿੱਤੀ ਆਪਣੇ ਬਾਰੇ ਤੇ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਦੇ ਇੱਕ ਦਿਨ ਚ ਇੱਕ ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੀ ਵੱਧ ਲਾਈਕ ਤੇ ਵਿਉੂਜ਼ ਹੋ ਗਏ ਨੇ, ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਪੱਖ ਨੂੰ ਸੁਣਦਿਆ ਆਪਣੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਵੀ ਦੱਸੇ ਨੇ| ਬੀਬੀਸੀ ਟੋਰਾਂਟੋ ਜੋਗਿੰਦਰ ਬੱਸੀ ਵਾਲੇ ਨੇ ਦੋਨਾਂ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਸੁਣਦਿਆਂ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਪੱਖ ਵੀ ਦਿੱਤੇ ਨੇ ਤੇ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕਿਹਾ ਉਸਨੇ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਚ|

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇ ਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ ਬਹੁ ਤ ਜਿਆ ਦਾ| ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ|

ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |