ਅ ਰੂਸਾ ਆ ਲਮ ਦੀ ਮੰਤ ਰੀਆਂ ਨਾਲ ਇਕ ਹੋਰ ਵੀ ਡੀਓ ਵਾਇ ਰਲ

ਭਾ ਰਤੀ ਜ ਨਤਾ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਆਗੂ ਤੇ ਰਾਜ ਸਭਾ ਮੈਂਬਰ ਸੁਬਰਾ ਮਨੀਅਨ ਸਵਾਮੀ ਨੇ ਪਾਕਿਸ ਤਾਨੀ ਪੱਤਰ ਕਾਰ ਤੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਕੈਪਟਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਦੀ ਦੋਸਤ ਅਰੂਸਾ ਆਲਮ ਦੀ ਪੰਜਾਬ ਸਕੱਤ ਰੇਤ ‘ਚ ਕਥਿਤ ਮੌਜੂ ਦਗੀ ‘ਤੇ ਸ ਵਾਲ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ। ਸਵਾਮੀ ਨੇ ਇੱਕ ਟਵੀਵ ਰਾਹੀਂ ਇਸ ਮਾ ਮ ਲੇ ਦੀ ‘ਰਾਅ’ ਤੋਂ ਜਾਂਚ ਕਰ ਵਾਉਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਭਾਵੇਂ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ‘ਰਾਅ’ ਦੀ ਤੁ ਲ ਨਾ ਮੋ ਹਰੇ ਨਾਲ ਵੀ ਕੀਤੀ। ਸਵਾਮੀ ਆਪਣੇ ਟਵੀਟ ਰਾਹੀਂ ਕਹਿੰਦੇ ਨੇ ਕਿ ‘ਰਾਅ’ ਨੂੰ ਇਸ ਦੀ ਪੜ ਤਾਲ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਕਿ ਪੰਜਾ ਬ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਕੈਪਟਨ ਅਮਰਿੰ ਦਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਾਕਿਸ ਤਾਨੀ ਦੋ ਸਤ ਨੂੰ ਸੂ ਬੇ ਦੀ ਸੱਤਾ ਦੇ ਗਲਿ ਆਰੇ ਵਿੱਚ ਕਿਵੇਂ ਰੱਖਿ ਆ ਹੋਇਆ ਹੈ।

ਸਵਾ ਮੀ ਦੇ ਟਵੀਟ ਦਾ ਕੈਪ ਟਨ ਅਮਰਿੰ ਦਰ ਸਿੰਘ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੀਡੀਆ ਟੀਮ ਨੇ ਕੋਈ ਪ੍ਰਤੀ ਕ ਰਮ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਪਰ ਸਾਢੇ ਪੰਜ ਸੌ ਦੇ ਕਰੀਬ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਸ ਵਾਮੀ ਦੇ ਟਵੀਟ ਦੇ ਜ ਵਾ ਬ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਤੀ ਕ੍ਰਿਰਿਆ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਟਿੱਪ ਣੀਆਂ ਵਿਚੋਂ ਕੁਝ ਇੱਥੇ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆ ਹਨ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਫੇਸ ਬੁੱਕ ਪੇਜ਼ ਉੱਤੇ ਵੀ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਪ੍ਰਤੀਕਿ ਰਿਆ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਜਿਜ਼ਮੋਂ ਨਾਂ ਦਾ ਟਵਿੱ ਟਰ ਹੈਂ ਡਲ ਪੁੱਛਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ‘ਰਾਅ’ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਮੁਖੀ ਆਈ ਐਸ ਆਈ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਮੁਖੀ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਕਿ ਤਾਬ ਲਿਖ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਕਿਹੜੇ ਸ ਬੂ ਤ ਦੀ ਲੋ ੜ ਹੈ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪ ਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇ ਰਲ ਖ ਬਰ ਅਤੇ ਘ ਰੇਲੂ ਨੁ ਸ ਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ

ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |