ਪਿੰਡ ਦਾ ਸਰ ਪੰਚ ਤੇ ਨ ਰੇਗਾ ਕ ਰਮ ਚਾਰੀ ਜਦੋਂ ਪਿੰਡ ਵਾਲਿ ਆਂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਕਾ ਬੂ

ਤਾ ਜਾ ਮਾ ਮ ਲਾ ਪਟਿ ਆਲਾ ਸ਼ਹਿ ਰ ਤੋਂ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਬ ਨੂ ੜ ਚ ਪੈਂਦੇ ਜਾ ਸ ਲਾ ਵਿੱਚ ਇਕ ਮਹਿ ਲਾ ਦੇ ਘਰ ਚ ਇ ਤ ਰਾ ਜ ਯੋ ਗ ਹਾ ਲ ਤ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇ ਕਾਂਗ ਰਸੀ ਸਰ ਪੰਚ ਦੀ ਪਿੰਡ ਵਾਲਿ ਆਂ ਨੇ ਫ ੜ ਕੇ ਖੂਬ ਖਾ ਤ ਰ ਦਾ ਰੀ ਕੀਤੀ। ਸਰਪੰਚ ਦੀ ਪ ਛਾਣ ਲਖਵੀਰ ਸਿੰਘ ਲੱਖੂ ਦੇ ਨਾਮ ਤੋਂ ਹੋਈ ਹੋਈ ਹੈ ਜੋ ਕੀ ਇਕ ਨਾ ਰੇਗਾ ਦਿਹਾ ੜੀਦਾ ਰ ਮਹਿ ਲਾ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਵ ੜਿ ਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਪਰਿ ਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਤੇ ਪਿੰਡ ਵਾਲਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਸਰ ਪੰਚ ਨੂੰ ਮੌਕੇ ਤੇ ਛਾ ਪਾ ਮਾ ਰ ਕੇ ਇ ਤ ਰਾ ਜ ਯੋ ਗ ਹਾ ਲ ਤ ਚ ਕਾ ਬੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

ਪਿੰਡ ਵਾਲਿ ਆਂ ਨੇ ਮਹਿ ਲਾ ਦੀ ਵੀ ਖੂਬ ਸੇ ਵਾ ਕੀਤੀ। ਮਹਿ ਲਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਸਰ ਪੰਚ ਉਸਦੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਜਾ ਨੋ ਮਾ ਰ ਨ ਦੀਆਂ ਧ ਮ ਕੀ ਆਂ ਦੇ ਕੇ ਸੰ ਬੰ ਧ ਬਣਾ ਉਣ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਸੀ। ਔਰਤ ਨੇ ਬਿ ਆਨ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਸਰਪੰਚ ਨੇ ਉਸਦੀ ਅ ਸ਼ ਲੀ ਲ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਈ ਹੋਈ ਸੀ ਤੇ ਉਸਨੂੰ ਬ ਲੈ ਕ ਮੇ ਲ ਕਰਦਾ ਸੀ। ਜਿਸ ਤਹਿਤ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸਰਪੰਚ ਤੇ ਮਾ ਮ ਲਾ ਦ ਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਪੀ ੜ ਤ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਬਿ ਆਨਾ ਤੇ ਸਰਪੰਚ ਵਿਰੁੱਧ ਕਾਰ ਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਤੇ ਬਾਕੀ ਮਾ ਮਲੇ ਦੀ ਪੂਰੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁ ਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇ ਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ

ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |