ਕਾਮੇਡੀ ਸਰਕਸ ਦੀ ‘ਗੰਗੂਬਾਈ’ ਉਰਫ ਸਲੋਨੀ, ਜਿਸਨੇ ਲੌਕਡਾਊਨ ‘ਚ ਘਟਾਇਆ 22 ਕਿੱਲੋ ਭਾਰ

9 ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਗੋਲੂ ਮੋਲੂ ਅਤੇ ਪਿਆਰੀ ਛੋਟੀ ਕੁੜੀ … ਸਲੋਨੀ ਡੈਨੀ, ਜਿਸਨੇ ਗੰਗੂਬਾਈ ਬਣ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਹਸਾਇਆ। ਜਿਸਦੀ ਕਾਮੇਡੀ ਟਾਈਮਿੰਗ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਦੀਵਾਨਾ ਬਣਾਇਆ। ਜਦੋਂ ਇਸ ਛੋਟੇ ਪੈਕਟ ਨੂੰ ਕਾਮੇਡੀ ਸਰਕਸ ਮਹਾਸਨਗਰਾਮ ਵਿਚ ਵੱਡਾ ਧਮਾਕਾ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ, ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਕਾਮੇਡੀ ਨੇ ਸਭ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਪਰ ਹੁਣ ਸਲੋਨੀ ਡੈਨੀ ਵੱਡੀ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸੁੰਦਰ ਹੈ। 19 ਸਾਲਾ ਅਦਾਕਾਰਾ ਹੁਣ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿਚ ਆ ਗਈ ਹੈ … ਕਾਰਨ ਉਸਦਾ ਭਾਰ ਹੈ… ਪਰ ਇਸ ਵਾਰ ਉਹ ਆਪਣੇ ਭਾਰ ਵਧਣ ਕਰਕੇ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਭਾਰ ਘਟਾਉਣ ਕਾਰਨ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿਚ ਆਈ ਹੈ, ਸਲੋਨੀ ਨੇ ਲਾਕਡਾਉਨ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਨੂੰ 22 ਕਿਲੋ ਬਣਾਇਆ ਸੀ ਭਾਰ ਘੱਟ ਗਿਆ ਹੈ।

ਸਲੋਨੀ ਨੇ ਇੱਕ ਬਾਲ ਕਲਾਕਾਰ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਕੈਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ। ਪਰ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਹ ਵੱਡਾ ਹੋਇਆ, ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਭਾਰ ਬਾਰੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਟਿਪਣੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕੀਤਾ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਸਲੋਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ , ‘ਮੈਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਟਿਪਣੀਆਂ ਮਿਲੀਆਂ – ਮੱਝ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ, ਕਿੰਨੀ ਚਰਬੀ ਹੈ, ਇੱਕ ਦਿਨ ਇਹ ਕਿੰਨੀ ਖਾਵੇਗੀ। ਫਟਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਵੀ ਬਹੁਤ ਚੀਜ਼ਾਂ ਹਨ। ‘ ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਸਲੋਨੀ ਦੈਨੀ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਟਿੱਪਣੀ ਪੜ੍ਹ ਕੇ ਬੁਰਾ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਇਆ ਪਰ ਉਹ ਕਦੇ ਨਿਰਾਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੋਈ। ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਨਾਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਤੋਂ ਵੀ ਦੂਰ ਰੱਖਿਆ।ਸਲੋਨੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ , ‘ਮੈਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀਆਂ ਬਿਹਤਰ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵੱਲ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੀ ਹਾਂ ਅਤੇ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਬਾਰੇ ਨਹੀਂ ਸੋਚਦੀ। ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਦੌਰਾਨ ਹੁਣ ਤੱਕ ਮੈਂ 22 ਕਿੱਲੋ ਭਾਰ ਘੱਟ ਚੁੱਕੀ ਹਾਂ।

ਸਲੋਨੀ ਬਚਪਨ ਵਿਚ ਗੋਲੂ ਮੋਲੂ ਜਿੰਨੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਤੇ ਪਿਆਰੀ ਸੀ, ਹੁਣ ਇਹ ਕਲਾਕਾਰ ਬਹੁਤ ਸੁੰਦਰ ਹੋ ਗਏ ਹਨ। ਉਸ ਦੀ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਸਲੋਨੀ 19 ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਬਾਲ ਕਲਾਕਾਰ ਵਜੋਂ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਉਹ ਸਿਰਫ 3 ਸਾਲ ਦੀ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਹ ਮਰਾਠੀ ਸੀਰੀਅਲਾਂ ਅਤੇ ਮਰਾਠੀ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਕੰਮ ਕਰ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਇਸੇ ਲਈ ਉਹ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ‘ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਘੱਟ ਉਮਰ ਦੇ ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਵਜੋਂ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਸਲੋਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ, ‘ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਪਹਿਲੀ ਜਮਾਤ ਵਿਚ ਸੀ, ਮੈਨੂੰ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਅਤੇ ਕਾਮੇਡੀ ਕਰਨਾ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਪਰ ਅਚਾਨਕ, ਟਿੰਨੀ ਮੀਆਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਅਤੇ ਉਸੇ ਪਲ ਸੋਚ ਬਦਲ ਗਈ। ਇਹ ਬਹੁਤ ਹੈਰਾਨੀ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਸੀ ਅਤੇ ਮੈਨੂੰ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਇਆ ਕਿ ਇਹ ਉਹ ਹੈ ਜੋ ਮੈਂ ਪਿਆਰ ਕਰਦੀ ਹਾਂ। ਇਹ ਮੇਰੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਚੰਗਾ ਹਿੱਸਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਮੈਂ ਇਸ ਨੂੰ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਭੁੱਲ ਸਕਦੀ। ‘