ਸਭ ਤੋਂ ਛੋਟੀ ਉ ਮਰ ਵਿੱਚ ਬਣਿਆ ਪਿਓ ਡਾਕ ਟਰ ਵੀ ਹੈ ਰਾ ਨ ਤਸ ਵੀਰਾਂ ਦੇਖ ਕੇ ਉਡ ਜਾ ਣਗੇ ਹੋ ਸ਼

ਦੋਸ ਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱ ਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਦੁਨਿ ਆ ਦੇ ਕੁੱ ਝ ਅਜਿਹੇ ਮਾਤਾ-ਪਿ ਤਾ ਬਾਰੇ ਜੋ ਕਿ ਆਪਣੀ ਖੇ ਲ ਕੁੱ ਦ ਦੀ ਉ ਮਰ ਵਿਚ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਬਣ ਗੲੇ ਸਨ।1. ਲੀਨਾ ਮਦੀਨਾ, ਪੇਰੂ ਦੇ ਟਿਕ ਰਾਪੋ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ, ਮਈ 1939 ਵਿਚ ਪੰਜ ਸਾ ਲ ਅਤੇ ਸੱਤ ਮਹੀ ਨਿਆਂ ਦੀ ਉ ਮਰ ਦੇ ਕੈਸਰਿਅਨ ਸੈਕਸ਼ਨ ਦੁ ਆਰਾ ਗੇਰਾਰਡੋ ਨਾਮ ਦੇ ਇ ਕ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਜ ਨਮ ਦਿੱਤੀ। ਉਸਦੇ ਮਾਪਿਆਂ ਨੂੰ ਲ ਗਦਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਟਿਉ ਮਰ ਸੀ ਪਰ ਜਦੋਂ ਉਸਨੂੰ ਹ ਸ ਪ ਤਾ ਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ, ਤਾਂ ਉਹ ਲੱ ਭੀ ਸੱਤ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਗਰ ਭਵਤੀ ਹੋਣ ਲ ਈ। ਯੇਲੀਜ਼ਾਵੇਟਾ ਗ੍ਰੀਸ਼ਚੇਂਕੋ ਅਜੇ ਛੇ ਸਾ ਲ ਦੀ ਹੋ ਗਈ ਸੀ ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਅ ਗ ਸ ਤ 1934 ਵਿੱਚ ਸੋਵੀਅਤ ਯੂਨੀਅਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਜੰਮੀ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਜ ਨਮ ਦਿੱਤਾ ਸੀ।

ਬੱਚੇ ਦਾ ਪਿਤਾ ਲੀਜ਼ਾ ਦਾ 69 ਸਾਲਾ ਮਾ ਮਾ ਦਾ ਦਾ ਸੀ। ਘੁ ਟਾਲੇ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਪਰਿ ਵਾਰ ਛੱਡ ਕੇ ਚਲਾ ਗਿਆ। 3. ਛੇ ਸਾਲ ਦੀ ਇਕ ਲ ੜਕੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਸਿਰਫ ‘ਐਚ’ ਵਜੋਂ ਜਾਣਿ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਨੇ ਭਾਰਤ |ਦਿੱਲੀ ਵਿ ਚ ਜੂਨ 1972 ਵਿਚ ਸੀਜ਼ਰ ਰੀਅਨ ਵਿ ਭਾਗ ਦੁ ਆਰਾ ਇਕ ਧੀ ਨੂੰ ਜ ਨ ਮ ਦਿੱਤਾ। ਪਹਿਲਾਂ ਉਸਨੂੰ ਹਸਪ ਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾ ਖਲ ਕਰਵਾ ਇਆ ਗਿਆ ਸੀ ਜਿ ਸ ਨੂੰ ਪੇਟ ਟਿ .ਮਰ ਮੰਨਿ ਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ|

ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |