Video : ਦੁਬਈ ‘ਚ ਨੇਹਾ-ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਦਾ ਹਨੀਮੂਨ, ਇੰਜ ਸਜਿਆ ਹੋਟਲ ਦਾ ਸਪੈਸ਼ਲ ਕਮਰਾ-

ਗਾਇਕਾ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਅਤੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕਾਫੀ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦੋਵਾਂ ਦੀ ਲਵ ਸਟੋਰੀ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਸਮਾਰੋਹ ਤੱਕ ਹਰ ਚੀਜ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਹਾਵੀ ਰਹੀ। ਨੇਹਾ ਨੇ ਖੁਦ ਵੀ ਕਈ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ। ਹੁਣ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨੇਹਾ ਅਤੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਆਪਣੇ ਹਨੀਮੂਨ ਲਈ ਰਵਾਨਾ ਹੋ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਵੇਂ ਹਨੀਮੂਨ ਲਈ ਦੁਬਈ ਲਈ ਰਵਾਨਾ ਹੋਏ। ਜਿਸ ਹੋਟਲ ਵਿਚ ਨੇਹਾ ਅਤੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਰਹਿ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਸਦਾ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ।

ਹੋਟਲ ਤੋਂ, ਨੇਹਾ-ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਲਈ ਕਮਰੇ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਢੰਗ ਨਾਲ ਸਜਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਫੁੱਲਾਂ ਅਤੇ ਪੱਤਿਆਂ ਨਾਲ ਸਜਾਇਆ ਕਮਰਾ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਮਰੇ ਵਿਚ ਥਾਂ-ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਫੁੱਲ ਵੀ ਬਣਾ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਹੋਟਲ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਇੱਕ ਫੈਨ ਕਲੱਬ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਕਾਫ਼ੀ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹੋ ਗਏ ਹਨ। ਸਾਰੇ ਹੁਣ ਬੇਸਬਰੀ ਨਾਲ ਨੇਹਾ ਅਤੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਦੀਆਂ ਕਈ ਹੋਰ ਦਿਲਚਸਪ ਫੋਟੋਆਂ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਕਵਾ ਚੌਥ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਗਾਇਕਾ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਲਈ ਵਰਤ ਰੱਖਿਆ ਸੀ। ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਆਪਣਾ ਪਹਿਲਾ ਕਰਵਾ ਚੌਥ ਮਨਾਇਆ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਯਾਨੀ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕਾ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਦੀ ਲੰਬੀ ਉਮਰ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕੀਤੀ।

ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਕਰਵਾਚੌਥ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, ਪਰ ਵੀਡੀਓ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੇਹਾ ਦੇ ਕਰਵਾ ਚੌਥ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਇਹ ਫੋਟੋਆਂ ਨੇਹਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਲਈ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ।

ਨੇਹਾ ਨੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਨਾਲ 24 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਇਆ ਸੀ। ਕੋਰੋਨਾ ਕਾਰਨ ਮਹਿਮਾਨ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਹੀਂ ਆਏ, ਪਰ ਇਸ ਜੋੜੀ ਨੇ ਬਹੁਤ ਅਨੰਦ ਲਿਆ। ਕਦੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਨੇਹਾ ਲਈ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ, ਕਦੇ ਨੇਹਾ ਨੇ ਉਸ ਲਈ ਕੋਈ ਗਾਣਾ ਗਾਇਆ, ਦੋਵੇਂ ਹਰ ਪਲ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਇੰਜੋਏ ਕੀਤਾ। ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦੀ ਹਰ ਤਸਵੀਰ ਵੀ ਟਰੈਂਡ ਵਿੱਚ ਸੀ।