ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਮਨਾਇਆ ਕਰਵਾ ਚੌਥ

ਲਾਲ ਸਾੜ੍ਹੀ ਅਤੇ ਹੱਥਾਂ ਵਿੱਚ ਪੂਜਾ ਦੀ ਥਾਲੀ ਲਈ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਮਨਾਇਆ ਕਰਵਾ ਚੌਥ

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ (Priyanka Chopra) ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਭਲੇ ਹੀ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਕੇ ਵੀ ਆਪਣੇ ਰੀਤੀ ਰਿਵਾਜਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਫਾਲੋ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ।ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਿਉਹਾਰ ਨੂੰ ਐਕਟਰਸ ਬੜੇ ਚੰਗੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਸੈਲੀਬਰੇਟ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਕਰਵਾ ਚੌਥ (Karva Chauth) ਨੂੰ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਢੰਗ ਨਾਲ ਮਨਾਇਆ।

ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ (Priyanka Chopra) ਨੇ ਇਸ ਮੌਕੇ ਦੀ ਫੋਟੋਜ ਵੀ ਫੈਨਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ। ਫੋਟੋ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ (Priyanka Chopra Photos) ਲਾਲ ਸਾੜ੍ਹੀ ਵਿੱਚ ਪੂਜਾ ਦੀ ਥਾਲੀ ਹੱਥਾਂ ਵਿੱਚ ਲਈ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਐਕਟਰ ਦਾ ਖੁਸ਼ਨੁਮਾ ਅੰਦਾਜ ਦੇਖਣ ਲਾਇਕ ਸੀ।

ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ (Priyanka Chopra) ਦੇ ਨਾਲ ਫੋਟੋ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਤੀ ਨਿਕ ਜੋਨਸ (Nick Jonas) ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ।ਐਕਟਰਸ ਦੀ ਫੋਟੋ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ 4 ਲੱਖ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਰ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ।ਫੈਂਨਸ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਰਵਾ ਚੌਥ (Karva Chauth) ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਉੱਤੇ ਕਮੇਂਟ ਦੇ ਜਰੀਏ ਖੂਬ ਰਿਏਕਸ਼ਨ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।

ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਦੇ ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਐਕਟਰਸ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਅਮੇਜਨ ਦੇ ਨਾਲ ਦੋ ਸਾਲ ਦੀ ਮਲਟੀ ਮਿਲੀਅਨ ਡਾਲਰ ਫਰਸਟ – ਲੁਕ ਟੇਲੀਵਿਜ਼ਨ ਡੀਲ ਉੱਤੇ ਹਸਤਾਖਰ ਕੀਤੇ ਹਨ।ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਐਕਟਰਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਪੋਸਟ ਦੇ ਜਰੀਏ ਦਿੱਤੀ ਸੀ।

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਐਕਟਰਸ ਛੇਤੀ ਹੀ ਰਾਜ ਕੁਮਾਰ ਰਾਉ ਦੇ ਨਾਲ ਦ ਵਹਾਇਟ ਟਾਇਗਰ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ।ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਫਿਲਮ ਦ ਸਕਾਈ ਇਜ ਪਿੰਕ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ।