ਕੁੜੀ ਨੇ ਨੌਕਰੀ ਛੱਡ ਆੜਤੀਏ ਨਾਲ ਕਰਵਾ ਇਆ ਵਿਆਹ ਪਰ ਅਗੇ ਹੋਗਿਆ ਉਲਟ

ਆਪਾਂ ਸਭ ਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ ਵਿਆਹ ਇਕ ਅਜਿਹਾ ਬੰ-ਧ-ਨ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਬ ਦਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਇਹ ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਖ਼ੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਜਦੋਂ ਉਸ ਵਿਚ ਧੋਖਾ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਜਿੰਦਗੀ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਨਹੀਂ ਰਹਿੰਦੀ ਇਹ ਘ-ਟ-ਨਾ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੀ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ | ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਵਿਆਹ ਬਾਰੇ ਕੀ ਕਹੋਗੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਇਹ ਦੱਸੋ ਕੇ ਇਹ ਜੋ ਹੋਇਆ ਵਿਆਹ ਇਹ ਠਿਕ ਹੈ ਜਾਂ ਫਿਰ ਨਹੀਂ ਤੇ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਨੂੰ ਲੱਖਾਂ ਹੀ ਲੋਕ ਦੇਖ ਚੁੱਕੇ ਨੇ| ਤੁਹਾਡੀੂ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਲਈ ਦੱਸ ਦੇਇਏ ਕੇ ਇਹ ਸਾਲ ਸਾਰਿਆਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਮਾੜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ|

ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਨੇ ਤੀਹ ਹਜ਼ਾਰ ਦੀ ਨੌਕਰੀ ਛੱਡ ਆਰਤੀਏ ਨਾਲ ਕਰਵਾਇਆ ਵਿਆਹ ਪਰ ਅੱਗੇ ਤਾਂ ਕੁਝ ਹੋਰ ਹੀ ਨਿਕਲਿਆ ਕੁੜੀ ਨੇ ਦਸੀ ਸਾਰੀ ਘ-ਟ-ਨਾ ਬਾਰੇ ਕੀ ਕਿਹਾ ਉਸ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਧੋਖਾ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਉ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੋ ਅਤੇ ਸ਼ੇ ਅਰ ਕਰਨਾ ਨਾ ਭੁ-ਲਣਾ | ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ ਥੱਲੇ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖੋ ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ. ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਜੇ ਮਾਰ ਸ਼ਲ ਦੇ ਇਸ ਦੇ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਮਿਲਦੇ ਹਨ ਅਸੀਂ ਸਵਾ-ਗਤ ਕਰਦੇ |

ਹਾਂ ਕਿ ਉਹ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਦਾ-ਅਵਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਸੀ. ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਸਾਨੂੰ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਅਸੀਂ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਤ ਪਦਾਰਥਾਂ ਨੂੰ ਵੱਖ ਕਰਾਂਗੇ. ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਸਿਰਫ ਅਸਲ ਚੀਜ਼ਾਂ ਪੋਸਟ ਕਰਨ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਹੈ, ਅਤੇ ਕਦੇ ਵੀ ਦਿੱਖ ਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ| ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ |

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਦੇਸ਼ ਦੁਨੀਆਂ ਦੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰ ਅਤੇ ਅਸਰਦਾਰ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੋਂ ਹੀ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਫੋਲੋ ਕਰੋ |