ਸਵੀਤਾ ਤਿਵਾੜੀ ਦੀ ਲੜਕੀ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿਸੇ ਮਾ ਡਲ ਤੋਂ ਘੱਟ ਦੇਖੋ ਤਸ ਵੀਰਾਂ ਦਾ ਵੀਡੀਉ

ਐਕਟਰ ਰਾਜਾ ਚੌਧਰੀ ਵਲੋਂ ਕੀਤੀ ਸੀ । ਸ਼ਵੇਤਾ ਦੀ ਇਹ ਵਿਆਹ ਹਿੰ ਸਾ ਵਲੋਂ ਭਾ ਰੀ ਹੋਈ ਸੀ ਅਤੇ ਮਾ ਰ ਕੁੱ ਟ ਦੇ ਬਾ-ਅ-ਦ ਸ਼ਵੇਤਾ ਨੇ ਰਾਜਾ ਵਲੋਂ ਤ ਲਾ ਕ ਲੈ ਲਿਆ ਸੀ । ਦੋਨਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਧੀ ਵੀ ਹੈ ਪਲਕ , ਜੋ ਸ਼ਵੇਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਭੈ ੜੇ ਵ ਕ ਤ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸੀ । ਪਲਕ ਨੇ ਹੀ ਦਿੱਤੀ ਸੀ ਸ ਲਾ ਹ ਦੂਜੀ ਵਿਆਹ ਕਰਣ ਦੀ : ਸ਼ਵੇਤਾ ਨੇ ਰਾਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿ ਸ਼ਤਾ ਖ਼ ਤ ਮ ਕਰਕੇ ਅਭਿਨਵ ਕੋਹਲੀ ਦੇ ਨਾਲ ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁ ਆਤ ਕੀਤੀ ਸੀ ।

ਵੱਖ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾ-ਅ-ਦ 13 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਪਲਕ ਨੇ ਸ਼ਵੇਤਾ ਨੂੰ ਅਭਿਨਵ ਵਲੋਂ ਵਿਆਹ ਕ ਰਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਸੀ । ਇਸ ਸਮੇਂ ਪਲਕ 16 ਸਾਲ ਦੀ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹਨ । ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਾਂ ਸ਼ਵੇਤਾ ਆਪਣੀ ਹਾ ਟ ਨੇ ਸ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਜਾਣੀ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ , ਉਂਜ ਹੀ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਧੀ ਪਲਕ ਵੀ ਜਾਣੀ ਜਾਵੇਗੀ । ਆਈਏ ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਲਕ ਦੀ ਕੁੱਝ ਹਾ ਟ ਅਤੇ ਅ ਨ ਦੇ ਖੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦਿਖਾਂਦੇ ਹਾਂ । ਪਲਕ ਦੀ ਇਹ ਹਾ ਟ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੇਖਣ ਦੇ ਬਾ-ਅ-ਦ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਤੁਸੀ ਦੀਵਾਨੇ :ਇਸ ਫੋਟੋ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਬਾ-ਅ-ਦ ਅਜਿਹਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਵੇਤਾ ਤ੍ਰਿਪਾਠੀ ਦੇ ਬਚਪਨ ਦੀ ਫੋਟੋ ਹੈ ।

ਪਲਕ ਬਿਲਕੁਲ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਵਿੱਖਦੀਆਂ ਹਨ । ਇਸ ਫੋਟੋ ਵਿੱਚ ਮਾਂ ਅਤੇ ਧੀ ਦੋਨਾਂ ਨਾਲ – ਨਾਲ ਹਿ ਕਾ ਇ ਤੀ ਵ ਸ ਤ ਰ ਵਿੱਚ ਹਨ , ਜਿਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੱਕਾ ਭਰੋਸਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਕਿ ਉਹ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਦੇ ਨਕਸ਼ੇ ਕ-ਦ-ਮ ਉੱਤੇ ਹੀ ਚਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ । ਇਸ ਫੋਟੋ ਵਿੱਚ ਪਲਟ ਦੀ ਹਾ ਟ ਨੇ ਸ ਸਾਫ਼ – ਸਾਫ਼ ਝਲਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਬਾਲੀਵੁਡ ਲਈ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ । ਪਲਕ ਦੀ ਇਹ ਫੋਟੋ ਦੇਖਣ ਦੇ ਬਾ-ਅ-ਦ ਕਹਿ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵੱਡੇ ਸਟਾਰਕਿਡ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੁਬਸੂਰਤ ਹਨ ਅਤੇ ਸਾਰਿਆ ਨੂੰ ਟੱ ਕ ਰ ਦੇਣ ਲਈ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਤਿਆਰ ਹਨ ।

ਪਲਕ ਇਸ ਫੋਟੋ ਵਿੱਚ ਗ ਜ ਬ ਦੀ ਸੁੰਦਰ ਵਿੱਖ ਰਹੀ ਹਨ , ਉਂਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਜਲਦੀ ਹੀ ਇਹ ਵੀ ਪਰਦੇ ਉੱਤੇ ਦਿਖੇਂਗੀ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ

ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |