ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਸੀ ਦੋ ਮੁੰਡੇ ਤੇ ਫਿਰ

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਯੂ ਟਿਊਬ ‘ਤੇ ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਲੋਕ ਇਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਪਸੰਦ ਆਵੇਗੀ। ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਇੱਕ ਸੱਚੇ ਅ ਮ ਲ ਉੱਪਰ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਇਹ ਅਮਲ ਹੈ ਦੇ ਹ ਵ ਪਾ ਰ ਦੇ ਧੰ ਦੇ ਦਾ ਤੇ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਦੈਕ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿ ਚਾਰ ਵੀ ਦੇਣੇ ਨੇ ਤੇ ਦੱਸਣਾ ਹੈ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿੱਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਇਹ ਵੀਡੀਉ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਕਾਰੋ-ਬਾਰ ਦੇਸ਼ ਵਿਚ ਸ਼ ਰੇ ਆ ਮ ਚੱਲਦਾ ਹੈ। ਭਾਵੇਂ ਕਿ ਕਾ ਨੂੰ ਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਇਹ ਮਾਨਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਾਂਗੇ ਕਿ ਇਹ ਕੰ-ਮ ਕਿਵੇਂ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਸੰਕੇਤਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਦਰਸਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਦੋ ਮੁੰਡੇ ਇੱਕ ਅਜਿਹੇ ਹੀ ਕੰ ਮ ਦੇ ਅੱ ਡੇ ‘ਤੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ। ਉੱਥੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇੱਕ ਕੁ ੜੀ ਖੜ੍ਹੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਮੁੰਡੇ ਉਸ ਤੋਂ ਰੇ ਟ ਪੁੱਛਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਕੁੜੀ ਉਸ ਨੂੰ ਪੰਜ ਸੌ ਰੁਪਏ ਇੱਕ ਬੰਦੇ ਦਾ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਮੁੰਡੇ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਜ ਗ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਲੈ ਕੇ ਜਾਣ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਕੁੜੀ ਇਸ ਦਾ ਦੋ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਹੋਰ ਮੰਗਦੀ ਹੈ। ਫ਼ਿਰ ਕੁੱਝ ਚਿਰ ਰੇਟ ਘੱ ਟ ਕ ਰਨ ਨੂੰ ਮੁੰਡੇ ਬਹਿਸਦੇ ਹਨ। ਪਰ ਉਹ ਨਹੀਂ ਮੰਨਦੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਫ਼ਿਰ ਮੁੰਡੇ ਉਸ ਨਾਲ ਸਹਿ ਮਤ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਗੱਡੀ ਵਿਚ ਬਿਠਾ ਕੇ ਲੈ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ|

ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |