ਸਨਾ ਖਾਨ ਨੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਵਿਆਹ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਤਸਵੀਰ,ਲਾਲ ਜੋੜੇ ਵਿਚ ਪਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਪੋਜ ਦਿੰਦੀ ਆਈ ਨਜ਼ਰ

ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਕੋ-ਸਟਾਰ ਅਤੇ ਬਿਗ ਬੌਸ ਦੀ ਰਨਰਅੱਪ ਰਹਿ ਚੁੱਕੀ ਸਨਾ ਖਾਨ ਨੇ ਗੁਜਰਾਤ ਦੇ ਮੌਲਾਨਾ ਮੁਫ਼ਤੀ ਅਨਸ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਹੈ। ਸਨਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਤਸਵੀਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ।ਸਨਾ ਖਾਨ ਨੇ ਇਸਲਾਮ ਦੇ ਪ੍ਰਚਾਰ ਲਈ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਛੱਡ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਉਸਨੇ ਗੁਜਰਾਤ ਦੇ ਸੂਰਤ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਹਾਜ਼ਰੀ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਹੈ। ਸਨਾ ਖਾਨ ਨੇ ਹੁਣ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਤਸਵੀਰ ਵਿਚ ਉਹ ਮੌਲਾਨਾ ਮੁਫ਼ਤੀ ਅਨਸ ਨਾਲ ਬੈਠੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦਿਆਂ ਸਨਾ ਖਾਨ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਅੱਲਾਹ ਦੀ ਖ਼ਾਤਰ ਇਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕੀਤਾ, ਅੱਲਾ ਦੀ ਖ਼ਾਤਰ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਏ, ਅੱਲਾ ਆਖਿਰ ਤੱਕ ਸਾਨੂੰ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਨਾਲ ਰੱਖੇ।ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਸਨਾ ਖਾਨ ਨੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਤਾਰੀਖ ਵੀ ਹੈਸ਼ਟੈਗ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਦੱਸੀ। ਸਨਾ ਦਾ ਵਿਆਹ 20 ਨਵੰਬਰ ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਹੈ।ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਸਨਾ ਖਾਨ ਲਾਲ ਰੰਗ ਦੇ ਜੋੜੀ ਵਿੱਚ ਬੇਹੱਦ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ। ਮੌਲਾਨਾ ਮੁਫ਼ਤੀ ਅਨਸ ਨੇ ਚਿੱਟੀ ਸ਼ੇਰਵਾਨੀ ਪਾਈ ਹੋਈ ਹੈ। ਸਨਾ ਦੇ ਹੱਥਾਂ ਵਿਚ ਮਹਿੰਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਦਾ ਰੰਗ ਵੀ ਗਹਿਰਾ ਹੈ। ਤਸਵੀਰ ਵਿਚ ਸਨਾ ਖਾਨ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ।ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦਾ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਸਨਾ ਨੇ ਚਿੱਟੇ ਕੱਪੜੇ ਪਹਿਨੇ ਸਨ। ਨਾਲ ਹੀ ਉਸ ਦੇ ਪਤੀ ਮੁਫਤੀ ਅਨਸ ਨੂੰ ਵੀ ਚਿੱਟਾ ਕੁੜਤਾ ਪਜਾਮਾ ਪਾਇਆ ਹੋਇਆ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਸਨਾ ਖਾਨ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਉਸ ਦੀ ਫੈਨ ਫਾਲੋਇੰਗ ਵੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੀ ਹੈ ਪਰ ਅਚਾਨਕ ਇਸਲਾਮ ਕਬੂਲਣ ਦੇ ਉਸ ਦੇ ਫੈਸਲੇ ਨੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਪਾ ਦਿੱਤਾ। ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਸਨਾ ਖਾਨ ਨੇ’ ਹੱਲਾ ਬੋਲ ‘,’ ਜੈ ਹੋ ‘,’ ਕਾਰਨ ਤੁਮ ਹੋ ‘ਵਰਗੀਆਂ ਕੁਝ ਹੀ ਹਿੰਦੀ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਸਨਾ ਖਾਨ ਦਾ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਕੰਮ ਦੱਖਣੀ ਭਾਰਤੀ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਰਿਹਾ ਹੈ।

Posted in News