ਜਵਾਨੀ ਦੇ ਪਿਆਰ ਨੇ ਵਿਆਹ ਬਾ ਦ ਰੋਲੀ ਬੇਟੀ ,ਪੰਜਾਬ ਵਸਦੇ ਅਵਤਾਰ ਅਤੇ ਕੈਨੇਡਾ ਰਹਿੰਦੀ ਕਰਮਜੀਤ

ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਦਚ ਦੇਖੋ ਹੁਣ ਕੀ ਦਿਖਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਜੋ ਕੇ ਵੱਡਾ ਸੱਚ ਨਿਕਲ ਕੇ ਸਾਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਪਰ ਜੋ ਸੱਚ ਹੈ ਉਹ ਤਾਂ ਸੱਚ ਹੀ ਰਹੇਗਾ ਬਾਕੀ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਕੇ ਦੱਸੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੀ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਦੇਖ ਕੇ ਤੇ ਦੋਨਾਂ ਦੀ ਆਡੀਉ ਕਾਲ ਦੇ ਬਿ ਆਨ ਸੁਣਕੇ ਦੱਸੋ ਤੇ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਬਾਰੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਕੁਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਚ ਦੇਣਾ ਨਾ ਭੁੱਲਣਾ| ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਲਈ ਦੱਸ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਕੇ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਦਾ ਨਵਾਂ ਪਾਰਟ ਹੈ ਜਿਸ ਚ ਹੁਣ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਹੀ ਮੋੜ ਆਇਆ ਹੈ|

ਕਨੇਡਾ ਵਾਲੇ ਜੋਗਿੰਦਰ ਬੱਸੀ ਨੇ ਇਹਨਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਬਿ ਆਨ ਸੁਣੇ ਤੇ ਲਾਈਵ ਸ਼ੋਅ ਚ ਆਡੀਉ ਕਾਲ ਸਭ ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨਾਲ ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਯੂ ਟਿਉੂਬ ਚ ਵੀ ਆਪਣੇ ਕੁਮੈਂਟਸ ਦਿੱਤੇ ਨੇ| ਕਨੇਡਾ ਚ ਇਹ ਰੇਡੀਉ ਬ ਹੁ ਤ ਹੀ ਜਿਆਦਾ ਚੱਲਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਚ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਨੂੰ ਸੁਣਕੇ ਤੇ ਦੇਖ ਕੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕੀਤਾ ਤੇ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੇ ਕੇ ਕਿੱਦਾਂ ਸਾਰਾ ਕੁੱਝ ਸਹੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ| ਪਿਆਰ ਦਿ ਕਹਾਣੀ ਕਿਸ ਮੋੜ ਤੱਕ ਆ ਗਈ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਚ ਸਾਰਾ ਕੁੱਝ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਜਦੋਂ ਦੇਖੋਗੇ ਤਾਂ ਆਪੇ ਪਤਾ ਲੱਗੇਗਾ|

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ

ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |