ਤੇ ਜਦੋਂ ਜੇਠ ਨੇ ਕੰਧ ਨਾਲ ਲਾਕੇ ਭਾਬੀ ਕੀਤੀ ਸਿੱਧੀ ਤੇ ਅੱਗੇ ਜੋ ਹੋਇਆ ਉਹ ਦੇਖੋ

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਇੱ ਕ ਕਹਾਣੀ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਜੇਠ ਨੂੰ ਆ ਪ ਣੀ ਭਰ-ਜਾਈ ਦਾ ਦੁੱਖ ਦੂਰ ਕ ਰ ਨ ਦੇ ਲਈ ਉਸ ਨੂੰ ਕੰਧ ਦੇ ਨਾਲ ਲਾ ਕੇ ਸਿੱਧੀ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ ਅ-ਸ-ਲ ਦੇ ਵਿਚ ਇਕ ਦਿਨ ਉਸ ਦੀ ਭਰ-ਜਾਈ ਦੀ ਸਾਗ ਉ ਤ ਰ ਰਹੀ ਸੀ। ਜੋ ਕਿ ਹੇਠਾਂ ਮਿੱਟੀ ਹੋਈ ਸੀ। ਅਤੇ ਬੈਠੀ ਬੇਟੀ ਦਾ ਜ਼ਿ ਆ ਦਾ ਸਮੇਂ ਮਿਥਣ ਕਾਰਨ ਉਸ ਦਾ ਲੱਕ ਅੜ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਕਾ-ਰ-ਨ ਉਸ ਤੋਂ ਸਿੱਧੀ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਜਾਂਦਾ। ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਜ਼ੋਰ ਜ਼ੋਰ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵਾਜਾਂ ਮਾਰਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਨੇੜੇ ਕੋਈ ਨਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਨੇੜਿਓਂ ਹੀ ਉਸ ਦਾ ਜੇ ਠ ਆਉਂਦਾ ਹੈ।

ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਭਾਬੀ ਨਾਂਹ ਨੁੱ-ਕ-ਰ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਬਾ ਅ ਦ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਉਸ ਦਾ ਜੇਠ ਉਸ ਨੂੰ ਸਿੱਧੀ ਕ-ਰ-ਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਤਾਂ ਦੋ ਬੰਦਿਆਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਉਹ ਆਪਣੀ ਭਾਬੀ ਦੀ ਜ਼ਿ-ਆ-ਦਾ ਹੀ ਨੇੜੇ ਚਲਾ ਗਿ ਆ। ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਭਾਬੀ ਨੂੰ ਕੰਧ ਨਾਲ ਲਗਾ ਕੇ ਉ ਸ ਨੂੰ ਕੌਡੀ ਹੋਈ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਢਿੱਡ ਨਾਲ ਸਿੱਧਾ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਹ ਇਹ ਅ-ਸ਼-ਲੀ-ਲ ਕੰ ਮ ਤਾਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਪਰ ਉਸ ਦੀ ਭਾਬੀ ਦਾ ਅੜਿਆ ਲੱਕ ਸਿੱਧਾ ਹੋ ਜਾਂ ਦਾ ਹੈ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ| ਸਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਕਿੱਦਾਂ ਦੀਆਂ ਨੇ ਉਹ ਸਾਰੀਆਂ ਦੇਖ ਕੇ ਦੱਸੋ ।

ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |